Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Nature oak và white oak khác nhau như nào bác ơi, hom wa e mới chơi thử cốt của bác với hai mặt nittaku g1 và c1, phải nói là em hơi bất ngờ, cảm giác rất tuyệt, vi lúc đầu emchỉ nghĩ chăắc cũng bt thôi, về độ nẩy thì có thể nói nay tuong duong tmb zlc, nhưng nhiều power hơn, co the vi cot minh day hơn xíu, kiểm soát cao hơn thấy rõ rat de chơi, hỗ trợ xoáy rất tốt, phát bóng và giật bóng rất xoáy, góc nẩy ổn định hơn trước rất nhiều, chỉ có điều cốt hơi nặng, nếu giảm dc trọng luong thì hoàn hảo, em dang định mài bớt cho nhẹ đi, mài vậy có ảnh huong j k bác, có cách j mài cho dễ k,
Gỗ Nature nặng hơn . Tốc độ hơn gỗ white nhưng không đánh kể , bạn có thể mài xuống bằng Timo Boll XXS 154 146 thì trọng lương giảm xuống khoảng 3-4 gam
, mình k có gỗ dày 1 mm , mà tai sao vây ? Các hãng nổi tiếng người ta làm lớp ngoài dày 1 mm đer phần cacbon xa với mục đichs kiểm soát bóng tốt nhưng tốc độ sẽ giảm , ngược lại an còi cho cacbon sát mặt ngoài để tốc độ nhanh nhưng độ kiểm soát vẫn cao như thường ( dụ này bí quyết đó )
1 thùng bia chỉ cho he he , còn bạn muốn tốc độ chậm hơn thì dễ ơtj , cám ơn

Gỗ Nature nặng hơn . Tốc độ hơn gỗ white nhưng không đánh kể , bạn có thể mài xuống bằng Timo Boll XXS 154 146 thì trọng lương giảm xuống khoảng 3-4 gam
, mình k có gỗ dày 1 mm , mà tai sao vây ? Các hãng nổi tiếng người ta làm lớp ngoài dày 1 mm đer phần cacbon xa với mục đichs kiểm soát bóng tốt nhưng tốc độ sẽ giảm , ngược lại an còi cho cacbon sát mặt ngoài để tốc độ nhanh nhưng độ kiểm soát vẫn cao như thường ( dụ này bí quyết đó )
em muốn thử các em có nội dung khác nhau thôi, Mài vậy được 4g + phần mặt vợt bỏ đi chắc được 6g nữa, như vậy giảm được 10g mài bằng máy mài bánh đá có được không bác.

anzippo

Đại Tá
em muốn thử các em có nội dung khác nhau thôi, Mài vậy được 4g + phần mặt vợt bỏ đi chắc được 6g nữa, như vậy giảm được 10g mài bằng máy mài bánh đá có được không bác.
máy đá cũng được nhưng phải khoé , bạn lấy bút chì kẻ lên rồi từ từ mài chứ không bị cháy đó

anzippo

Đại Tá
Em lấy dao gọt đi rồi, giờ chạy đi kiếm cái dũa,chắc tại bác già nên chọn gỗ làm cũng cứng, mài giấy giáp không ăn thua, gọt đi toát mồ ephôi,
Ôi hỏng hết , con gái đepj như thế ai lại lấy dao , búa he , tróc hết da bây giờ, kẻo bong hết lớp ngoài ra đấy

anzippo

Đại Tá
image.jpg Đôi bạn này hồi xưa học chung 1 lớp

phungducthang

Đại Tá
Coi chừng Butterfly mời bác An sang làm chuyên gia thì Bóng Bàn VN lại mất đi một quái nhân....

Bình luận từ Facebook