Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

phungducthang

Đại Tá
An còi lại nghĩ các hạy đó làm giảm lực chứ không thể tăng lực được , khi ta tấn công Tay thả xuống để lấy đà lúc đó mũi vợt thấp hơn cán vợt các hạt sẽ dồn ở đầu cán sau đó phát lực mũi vợt tiến về phía trước thì các hạt đó sẽ tụt về đits cán như vậy có phải là giảm chứ đâu phải tăng lựu , đó là an còi suy nghĩ vậy k biết có đungs k ? Bác nào có ý nghĩ hay hơn thì cho xin tý
Bỏ mất hạt sỏi vào cái ống rồi giả làm động tác mô phỏng xem mấy cái hạt đó thế nào? Tay bác phải vuốt đi 1 đường cong các hạt đó phải văng ra theo lực li tâm chứ?

phungducthang

Đại Tá
Đó chỉ là một phần nó còn tạo cảm giác nữa bác .
Cũng có thể, nhưng mỗi cốt độ rỗng cán không đồng nhất (Không kể các hãng khác nhau, chỉ so sánh 1 loại cốt) nên tôi nghiêng về khả năng điều chỉnh trọng lượng và trọng tâm.
Tôi gõ thử mấy cây Sahara thì cho rằng độ dày mỏng (đồng nghĩa với độ rỗng bên trong) khá khác nhau. Tất nhiên chỉ nghe tiếng gõ thì cũng không chắc lăm.

nguyensondong

Thượng Sỹ
Bác An có cần mình gửi cho bác mượn cây Andro Kinectic Supreme Carbon Off để xem làm cán có giống được ko? Mình cũng ko cần làm cán rỗng. Nếu bác làm được thì mình sẽ đặt bác làm 1 cây.

anzippo

Đại Tá
Bác An có cần mình gửi cho bác mượn cây Andro Kinectic Supreme Carbon Off để xem làm cán có giống được ko? Mình cũng ko cần làm cán rỗng. Nếu bác làm được thì mình sẽ đặt bác làm 1 cây.
Tất cả cốt vợt ACT đều rỗng , cho xin ảnh . Hân hạnh được phục vụ

nguyensondong

Thượng Sỹ
Tại vì mình quen cầm loại cán này rồi mà mình sợ bác chưa làm cán giống mẫu này lần nào nên hơi lăn tăn một chút.

anzippo

Đại Tá
Nó đây bạn nguyensondong

nguyensondong

Thượng Sỹ
Vậy bác làm 1 màu đen cũng được vì mình không thích màu vàng, nâu, đỏ lắm. Mình định gửi cho bác cây Andro của mình để bác làm cán chính xác hơn, phí ship ra vào để mình trả

anzippo

Đại Tá
Vậy bác làm 1 màu đen cũng được vì mình không thích màu vàng, nâu, đỏ lắm. Mình định gửi cho bác cây Andro của mình để bác làm cán chính xác hơn, phí ship ra vào để mình trả
Màu này được k ? Chứ mình k có màu đen

anzippo

Đại Tá
Vừa hoàn thành cây này của một anh đánh mặt tàu trọng lượng 93 gam KT 152x156 dày 5 mm cấu tạo 5 lớp gỗ và 2 l ớp cacbon , viền cũng làm bằng gỗ

nguyensondong

Thượng Sỹ
Ko sao, PU màu Đen hoăc phun sơn bóng mờ màu Đen thì mình ngâm cứu sau, miễn phorm vợt bác làm giống cây Andro của mình trước. Biêt đâu tới lúc đó bác lại phát minh ra được 1 mẫu mới mang tầm quôc tế thì sao! :)

Bình luận từ Facebook