Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Hì vợt của a @o3ma đã xong chưa a An? E chưa thấy lên hình
Trời mưa cho nên chưa làm được , như đã hẹn giao lưu vào ngày 20/12 nhận để Giaoluu dợt ít ngày cho quen vợt và đem đi Trung Quốc , thời tiết mà cứ như thế này thì phải nói Bác o3ma thông cảm nhận sau thôi , thanks

giaoluu

Đại Tá
Trời mưa cho nên chưa làm được , như đã hẹn giao lưu vào ngày 20/12 nhận để Giaoluu dợt ít ngày cho quen vợt và đem đi Trung Quốc , thời tiết mà cứ như thế này thì phải nói Bác o3ma thông cảm nhận sau thôi , thanks
Dạ vâng đừng làm vội nha bác, bác chau chuốt e nó giùm e e cảm ơn bác trước nhé.

anzippo

Đại Tá
Dạ vâng đừng làm vội nha bác, bác chau chuốt e nó giùm e e cảm ơn bác trước nhé.
Ấy , an còi phải cám ơn giaoluu mới phải , không những giaoluu đã ủng hộ mà còn quảng bá cho an coi nữa , phải đền đáp bằng cách nào đây ? Có dịp vào Đà Nẵng một tiếng giao lưu bb năm tiếng giao lưu bàn bia nhé

o3ma

Đại Tá
E chẳng vội gì, bác cứ từ từ. Mùa này khu vực miền Trung mưa nhiều, không khí ẩm ướt nên gỗ sẽ bị ẩm theo vì thế dán các lớp gỗ mỏng lại với nhau có vẻ không tốt. Của e ngày nào thật nắng ráo bác làm cũng được. Không vội. :)

giaoluu

Đại Tá
E chẳng vội gì, bác cứ từ từ. Mùa này khu vực miền Trung mưa nhiều, không khí ẩm ướt nên gỗ sẽ bị ẩm theo vì thế dán các lớp gỗ mỏng lại với nhau có vẻ không tốt. Của e ngày nào thật nắng ráo bác làm cũng được. Không vội. :)
Chuẩn bác ạ

anzippo

Đại Tá
P/S a An check inbox nhé.
Chỉ còn chờ chỉ đạo của chú rể nữa thôi là có thể đưa xe đến nhà gái rước dâu về

Bình luận từ Facebook