Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

son_canloc

Đại Tá
Cốt vợt bác An làm sao mà đấu giải được - Phải dán thêm 2 mặt mút nữa - không phạm luật ngay!:D
Hỏi rồi , và trả lời là không được kiểu này phải làm con Yinhe T9 rồi . Cốt ACT ngoài dán mút thì còn phải dán thêm một lớp dấy bạc ở mút nữa may ra mới đủ tiêu chuẩn

son_canloc

Đại Tá
Em cứ đánh thoải mái chả ai kiện đâu , nếu mà gặp anh lúc đó anh nghĩ là mình bị lầm rồi vì "gậy ông đập lưng ông"[/QUOTE

Chuyến này phải thi uống Rượu bằng lỗ Mũi với đại ca trước đã , sau đó dìu nhau ra thi đấu BB ai thua chịu 2/1 của cuộc vui . Hihi đại ca hay ra điều kiện với các ACE nơi đại ca đến nên lần này e cũng học theo bài của đại ca thử xem sao .

son_canloc

Đại Tá
Em cứ đánh thoải mái chả ai kiện đâu , nếu mà gặp anh lúc đó anh nghĩ là mình bị lầm rồi vì "gậy ông đập lưng ông"

Chuyến này phải thi uống Rượu bằng lỗ Mũi với đại ca trước đã , sau đó dìu nhau ra thi đấu BB ai thua chịu 2/1 của cuộc vui . Hihi đại ca hay ra điều kiện với các ACE nơi đại ca đến nên lần này e cũng học theo bài của đại ca thử xem sao .

o3ma

Đại Tá
Bác làm vài pô cho ae chiêm ngưỡng tuyệt chiêu "ngửi rượu" nha.

anzippo

Đại Tá
Đẹp quá, chẳng lẽ lại làm cây nữa !
Bác mà thấy cây này thì không chần chừ đt cho em dặt thêm cây nữa , nhưng em cũng bó tay vì không có gỗ . Cây này cán làm bằng gỗ sưa đỏ

Daoky09

Đại Tá
Bác mà thấy cây này thì không chần chừ đt cho em dặt thêm cây nữa , nhưng em cũng bó tay vì không có gỗ . Cây này cán làm bằng gỗ sưa đỏ View attachment 24591
Chú cho anh đặt một cây, cán giống cây này, thuần 7 lớp gỗ:
1) Lõi Hinoki, 2 lớp white oak, 4 lớp walnut ngoài cùng.
2) Kích thước mặt vợt 150^157.
3) Dày 6,5-6,8mm.
4) Nặng 90g.
5) Cán FL, giống Amultart.
6) Speed cao hơn Mazunop ( càng cao càng tốt ), control bằng Mazunop (cao hơn càng tốt ).
7) Không rung ( nếu có rung chỉ tí xíu thôi )

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Chú cho anh đặt một cây, cán giống cây này, thuần 7 lớp gỗ:
1) Lõi Hinoki, 2 lớp white oak, 4 lớp walnut ngoài cùng.
2) Kích thước mặt vợt 150^157.
3) Dày 6,5-6,8mm.
4) Nặng 90g.
5) Cán FL, giống Amultart.
6) Speed cao hơn Mazunop ( càng cao càng tốt ), control bằng Mazunop.
7) Không rung ( nếu có rung chỉ tí xíu thôi )
Cám ơn Bác

Bình luận từ Facebook