Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Lễ người ta chở vợ con đi chơi còn mình phải đi làm , tranh thủ mài hi hu

MaiXuanViet

Moderator
Em muốn dày 6 mm và cán đos , nặng 90 gam thì khó cho anh rồi , nhưng không sao để anh múa he

Hihi, Anh bảo đưa thông tin vợt nên em nói khoảng khoảng vậy thôi anh, anh cứ làm thoải mái em không kén đâu. Em oánh gai mà, vợt hơi nặng cũng không sao. ^^

anzippo

Đại Tá
Hihi, Anh bảo đưa thông tin vợt nên em nói khoảng khoảng vậy thôi anh, anh cứ làm thoải mái em không kén đâu. Em oánh gai mà, vợt hơi nặng cũng không sao. ^^
Thường thì cán ghép gỗ trắc mỏng , còn cán gỗ trắc nguyên khối thì nặng hơn , thanks

hungxam84

Binh Nhất
Nếu làm 1 cây vợt giống với amutart thì gì khoảng bao nhiêu hả bạn? Chất lượng so với hàng thật ra sao? Mong được giải đáp. Xin cảm ơn.!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Nếu làm 1 cây vợt giống với amutart thì gì khoảng bao nhiêu hả bạn? Chất lượng so với hàng thật ra sao? Mong được giải đáp. Xin cảm ơn.!
Chỉ giống về kích thước và trọng lượng còn chất lượng bằng 90% nhé , thanks

anzippo

Đại Tá
Mời các Bác góp ý , cây này cấu tạo : lói hinoki 2 lớp cacbon ( ZLC) , 2 lớp gỗ white
TL 88 gam ,KT 157x150 mm, tốc độ OFF , thanks

Linh69

Đại Tá
View attachment 23487 Mời các Bác góp ý , cây này cấu tạo : lói hinoki 2 lớp cacbon ( ZLC) , 2 lớp gỗ white
TL 88 gam ,KT 157x150 mm, tốc độ OFF , thanks
Tay nghề Bác ngày một cải thiện rồi đoá! Mong rằng cốt vợt ACT ngày một hoàn thiện hơn!
E có ý kiến nho nhỏ cá nhân là : Phần cán vợt Bác để phần gỗ nhiều hơn - phần gỗ trắng là 2 đường chỉ nhỏ có lẽ đẹp hơn đấy!

anzippo

Đại Tá
Tay nghề Bác ngày một cải thiện rồi đoá! Mong rằng cốt vợt ACT ngày một hoàn thiện hơn!
E có ý kiến nho nhỏ cá nhân là : Phần cán vợt Bác để phần gỗ nhiều hơn - phần gỗ trắng là 2 đường chỉ nhỏ có lẽ đẹp hơn đấy!
Cuối tuần tới nhé, thanks

Bình luận từ Facebook