Hà Nội Đã bay, Close !!!

ketquadi

Thượng Tá
A hâm à hahaha. A thích thì cứ cầm chơi ko sao mà. A cứ thoải mái là đc nhé. Hehehe. Tiện thể hôm đó xem trình a dạo này thế nào nhỉ? Hihi
Không được, cứ xem ảnh đi, anh em thân tình mà lại bớt tiền của nhau là không có ổn

Nếu được, anh các thêm em P900 FL (đổi từ Pert Korbel đời G ra) còn đẹp, như thế anh đã rất lời rồi. Cây M lâu rồi anh không cầm đến, không biết thế nào, chứ cách đây 1 tháng thì mới ngang ngửa với cây W968 của em

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A hâm à hahaha. A thích thì cứ cầm chơi ko sao mà. A cứ thoải mái là đc nhé. Hehehe. Tiện thể hôm đó xem trình a dạo này thế nào nhỉ? Hihi
Dạo này cú BH đánh H3, nếu mày gặp lại chắc ngạc nhiên đấy, vì nó mạnh không kém gì cú FH.

FH trước đây so với bây giờ thì kém nhiều rồi, về lực, về xoáy và độ an toàn.

Nhưng cảm nhận bản thân là hình như càng ngày càng thích chơi lối đánh của Ma Long mà xa rời cách đánh của ZJK, lối chơi của nó, dù vẫn thiên về sử dụng BH để mở công.

Chỉ là cảm nhận bản thân thôi, chứ được như chúng nó thì anh tặng anh em mỗi người một cây W9... rồi :p

ketquadi

Thượng Tá
Hehehe. A làm e tò mò rồi đấy...:p:D
Dạo này cú BH đánh H3, nếu mày gặp lại chắc ngạc nhiên đấy, vì nó mạnh không kém gì cú FH.

FH trước đây so với bây giờ thì kém nhiều rồi, về lực, về xoáy và độ an toàn.

Nhưng cảm nhận bản thân là hình như càng ngày càng thích chơi lối đánh của Ma Long mà xa rời cách đánh của ZJK, lối chơi của nó, dù vẫn thiên về sử dụng BH để mở công.

Chỉ là cảm nhận bản thân thôi, chứ được như chúng nó thì anh tặng anh em mỗi người một cây W9... rồi :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hehehe. A làm e tò mò rồi đấy...:p:D
Cần gì phải tò mò, hôm nào rỗi xuống HS đi, có nhiều cái mới từ khi gặp nhau lần cuối đấy, cũng muốn chia sẻ nhưng không muốn viết nữa, dạo này mọi người có vẻ kỳ thị chia sẻ của mình, nên ngại không muốn share nữa

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đâu có, tự nó bai ra theo jeu đấy chứ. Muốn theo ZJK đánh BH cho nó chủ động, dễ gây áp lực, nhưng tập TAM GIÁC cho cú FH xong thì FH kết điểm rất tốt, thành ra ưu tiên FH.

giờ mới tập xong BH, đánh ổn rồi, nhưng lại dùng kỹ thuật giống FH để đánh, thành ra nó theo kiểu cú BH của ML thời 2012 chứ không giống cú BH của ZJK, nên mới đi tìm Long 5 về để thử, nhỡ đâu lại ĐƯỢC :D

Namdinh

Thượng Sỹ
Đâu có, tự nó bai ra theo jeu đấy chứ. Muốn theo ZJK đánh BH cho nó chủ động, dễ gây áp lực, nhưng tập TAM GIÁC cho cú FH xong thì FH kết điểm rất tốt, thành ra ưu tiên FH.

giờ mới tập xong BH, đánh ổn rồi, nhưng lại dùng kỹ thuật giống FH để đánh, thành ra nó theo kiểu cú BH của ML thời 2012 chứ không giống cú BH của ZJK, nên mới đi tìm Long 5 về để thử, nhỡ đâu lại ĐƯỢC :D
Nghe bác nói thì biết là bác đã lên mấy bóng rồi.kaka

Bình luận từ Facebook