Cuối cùng thì Super ZJK zlc cũng cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh

meoluoitmb

Đại Tá
Thảo nào mà bác thanh lý dọn dẹp nguyên 1 kho vũ khí đạn dược để rước siêu phẩm này về à :D
85.5g là lý tưởng cho em này rồi. Ở chỗ em có ông đánh ZJK ALC nặng như búa tạ

P/s : hình như bác meoluoi nhà ta thích style 69 thì phải.

Đúng là anh rất thích số 69, thích trong mọi hoàn cảnh, mọi tình huống, mọi chiến trường.
nếu không đợi tìm cái số đuôi 69 thì anh đã sở hữu em này lâu rồi.

Drhongson

Đại Tá
Em này có không hay, không hợp anh cũng không bán, vì nó là cây đời đầu, lại mất quá nhiều công sức.

Kiếm này quá đỉnh rồi , để đánh suốt đời luôn cũng ok , mà để ngắm nghía cũng thấy sướng . Chúc mừng Mèoluoi .

huydas

Đại Tá
Hay quá...chiều nay có mưa to cũng phải đến clb để được thử cảm giác của super thôi...khà khà

trungsay

Thượng Sỹ
Combo của bác khủng quá còn gì, chúc bác lên vài bóng nhé. Cá nhân em thấy Butter trang trí cái cán không được like lắm.

docmaorg

Đại Tá
Chủ thớt vội sướng em nó nên vào keo phần gỗ sáng trên cán ko được tinh tế. Nếu cẩn thận dán băng dính thật kỹ và tỉ mỷ vào keo thì sẽ đẹp hơn. Còn nếu là sơn bóng ATM thì nên lấy giấy giáp khoảng # 600 xoa đi và làm lại thật cẩn thận, vài lời chia sẻ.

Chúc mừng bác Hưng đã cưới được vợ mới, rất đẹp và rất khủng ^_^
Chúc bác sớm chinh phục được trái tim người đẹp ^_^

aunhh

Đại Tá
Em này có không hay, không hợp anh cũng không bán, vì nó là cây đời đầu, lại mất quá nhiều công sức.
Đúng rồi bạn. Để làm kỉ niệm. Ko bán. I dà, mình cũng có tư tưởng này với bạn đó nhé. Độ control của em này so với em Amultart và Timo Boll ZLC sao hả bạn?

aunhh

Đại Tá
Sau nhiều ngày mong đơi, chiều nay lúc 14h ngày 6/8/2013 chính thức kiếm báu Super ZJK zlc đã cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh. Ngay chiều nay sẽ mặc cho em nó bộ quần áo mới. áo Ten 80, quần Ten 64fx.
Em nó có một lớp gỗ vẩy cá bề ngoài mặt vợt quá đẹp cùng với trọng lượng 85,5g.
Một số hình ảnh nóng hổi up lên để anh em chia vui cùng mèo lười.

Công nhận đại cao thủ mèo lười cắt mút đẹp thật. Nhìn cây bảo kiếm thật là háo hức và mong muốn chinh phục đỉnh cao mới của bóng bàn với cây này. Chắc anh phải lên vài bóng nữa. Như anh nhận xét ban đầu, đánh trái rất tốt ( hơn Amultart) thì quá tuyệt với em rồi. Anh đã luyện thành chánh quả quả giật BH. Hi vọng cây này về, càng BH của em thêm mạnh mẽ. I dà, càng nói sự chờ đợi em SZLC ZJK này thêm da diết. ZJK vừa là thần tượng và cây vợt này càng làm mình mong chờ. Để vừa sống trong khoảnh khắc của thần tượng và vừa cảm nhận những thú vị của cây vợt mang lại. Một lần nữa, xin chúc mừng đại cao thủ mèo lười có được bảo kiếm. Hi vọng, anh em đam mê bóng bàn mình sẽ có những đường bóng tuyệt vời từ cây vợt này mang lại.
Ah, anh có quét keo để cho cán vợt luôn mới ko?
Chúc sức khỏe, nhanh nhẹn, dẻo dai, tinh tế và xử lý bóng không thua Zhang Jike. Zhang Jike No1

meoluoitmb

Đại Tá
Chiêù nay xelu 3 bánh đã cầm bảo kiếm mơí tâụ của mình để test thử và thi đâú với mình. đau hơn hoạn khi bị chính kiếm của mình giết vơí tỷ số 2-3. Lí do. Mình muốn xelu sau đó sẽ viết cảm nhận về cây này vì mình biết xelu viết cảm nhận rất hay và rất thật. Anh em quan tâm cây này cũng chờ bài viết cảm nhận từ xe lu nhé.

Bình luận từ Facebook