Cốt vợt nào rung nhiều mà vẫn nẩy

QuangHung

Đại Tá
Ai có em victas fire fall vc này bán đê. 0975325323.
http://pingpongshop.vn/index.aspx?page=xem-san-pham&cid=1-Cốt-vợt&pid=226-Fire Fall VC

Cưới vợ đẹp luôn đi ;), giá vượt tầm nên ít người sở hữu cây này! Fire Fall VC có cao thủ Lamtq đánh giá cực hay rồi nên có xèng làm tới luôn em :).
Mới đặt lên cân xong..hàng Ship từ Nhật về cả ship+thuế cao hơn giá shop... 4tr bán luôn..kaka :D ;)

Trainee

Đại Tá
Vẫn chơi. Nếu có nhiều nét giống jun là ok rồi. Tớ đánh jun rồi nên biết. @Trainee e này nhé.
Cây này cấu tạo là Limba - Ayous - VC - Paulownia (Kiri) - VC - Ayous - Limba

Như mình chơi, cảm giác đánh cảm giác trộn lẫn giữa Amultart, Sardius (về lực, cứng) và Innerforce ZLC (về xoáy). Bản vợt ít rung; Xoáy, lực, kiểm soát cực cao, giật moi bám xoáy tốt và bạt rất tốt (cả về lực và đặt, điều điểm). Cốt vợt dù sao vẫn là nhanh, cho nên FH mình dán mặt mỏng (Ten 1.9) còn BH dán mềm hẳn lại dù là rơ đấm trái (Target Pro S39).

P/s: Nói vui vậy thôi, thích thì nhích, chứ đừng đợi gạch cây của mình. Cốt vừa chơi vài buổi, ít ra cũng phải đợi trăm ngày, xanh cỏ xem sao đã ! :D

huymdt

Thượng Tá

Như mình chơi, cảm giác đánh cảm giác trộn lẫn giữa Amultart, Sardius (về lực, cứng) và Innerforce ZLC (về xoáy). Bản vợt ít rung; Xoáy, lực, kiểm soát cực cao, giật moi bám xoáy tốt và bạt rất tốt (cả về lực và đặt, điều điểm). Cốt vợt dù sao vẫn là nhanh, cho nên FH mình dán mặt mỏng (Ten 1.9) còn BH dán mềm hẳn lại dù là rơ đấm trái (Target Pro S39).

P/s: Nói vui vậy thôi, thích thì nhích, chứ đừng đợi gạch cây của mình. Cốt vừa chơi vài buổi, ít ra cũng phải đợi trăm ngày, xanh cỏ xem sao đã ! :D
Cấu trúc lớp ngoài limba và lớp sợi tổng hợp đưa vào sát lõi này khá đặc biệt nhỉ, làm cây vợt bám xoáy tốt mà tốc độ cũng cao. Cây này nếu vậy tựa cấu trúc L5 nhưng cứng và ít rung hơn chắc do lõi kiri cứng hơn lõi ayous của L5!

QuangHung

Đại Tá

Cây này gỗ bề mặt nó làm kỹ thật A nhỉ, già,đều chẳng kém bọn ZLC của btf xị̣n tí nào.. Sướng cái mang cá nó bo không bị cán tay tí nào nữa..!kaka cũng đáng đồng tiền bát gạo :D

Dung@

Đại Uý
Đâu có, mình đặt gạch cây bạn đang tính mua mới kia thì mới đúng! ;)
P/s: Mua cán ST nhé, mình với anh lamtq hợp cán ST hơn FL ^^
Xoáy quá. Cố đặt gạch mà ko đc thì đành nhập khẩu e mới vậy. Nhận gạch @Trainee nếu em nó phải đi giống như gergely alpha

Dung@

Đại Uý

:(

Trainee

Đại Tá
Cấu trúc lớp ngoài limba và lớp sợi tổng hợp đưa vào sát lõi này khá đặc biệt nhỉ, làm cây vợt bám xoáy tốt mà tốc độ cũng cao. Cây này nếu vậy tựa cấu trúc L5 nhưng cứng và ít rung hơn chắc do lõi kiri cứng hơn lõi ayous của L5!
Vâng và có lẽ nó búng bóng hơn L5, do lớp thứ 2 là Ayous!
Ngoài ra lớp V carbon ko rõ đặc điểm sao!

Bình luận từ Facebook