cốt vợt leo ruby vs xiom zetro quard.

vungcaomuavo

Binh Nhì
em muốn xin cả nhà ý kiên' trong 2 cốt này thì nên chọn cốt nào, chả là bố e cho e tiền mua e thấy 2 cốt này giá cũng tầm tầm như nhau, đang phân vân không biết nên mua cái cốt nào. xin cả nhà tư vấn giúp e. LEOVIZ RUBY CARBON và XIOM ZETRO QUARD

jaypark

Trung Sỹ
cốt leoviz thì mình chưa đc đánh thử nhưng con Xiom Zetroquad thì có đc thử qua
cảm giác đánh khá nhất trong dòng xiom,đánh gần gần giống như con Amutalt(nhưng ko thể so sánh với Amutalt đc)

Tú phủi

Trung Sỹ
Ruby đi bạn,mình đã test cả 2 cây và thấy ruby nẩy như sadius luôn, bạt quá đã, hơn nữa bạn còn có thể thay label bằng tên bạn, zetro quad cũng nảy nhưng chậm hơn và không ác như ruby

AndroCS7

Đại Tá
Xiom Stradivarius cũng là 1 lựa chọn hay nếu bạn tấn công 2 đều 2 bên, cũng tương đối rẻ so với 2 cây trên bạn có thể đầu tư thêm tiền cho 2 mặt vơt

chào bạn! nảy quá ko tốt đâu bạn ạ. hình như bạn mới tập chơi fai ko? nảy quá khó kiểm soát bạn ạ. nên chọn 1 trong 2 cây zetro quad hoặc stradivarius bạn ạ. chỗ mình đều có 2 cây này. bạn có thể qua xem. giá ưu đãi cho bạn. cảm ơn!

em muốn xin cả nhà ý kiên' trong 2 cốt này thì nên chọn cốt nào, chả là bố e cho e tiền mua e thấy 2 cốt này giá cũng tầm tầm như nhau, đang phân vân không biết nên mua cái cốt nào. xin cả nhà tư vấn giúp e. LEOVIZ RUBY CARBON và XIOM ZETRO QUARD

Chọn cốt thì nên tùy vào giơ đánh riêng và trải nghiệm bản thân bạn ạ. Bạn cho mọi người biết bạn theo lối chơi nào, mạnh quả gì, còn yếu kỹ thuật nào, đã từng chơi cốt nào, có gì hài lòng hay chưa hài lòng, muốn chọn dụng cụ để phát huy sở trường hay khắc phục sở đoản...như thế mọi người sẽ tư vấn được chính xác hơn. Có quá ít thông tin về bạn thì tư vấn sợ mất khách quan vì loại này tốt với người này lại không hợp với người khác. Hai cây bạn vừa nêu theo mình chất lượng đều tốt cả.

Riêng về cốt vợt Leoviz thì được thiết kế nhằm vào các đối tượng và lối chơi rõ ràng. Bạn tham khảo thông tin phần giới thiệ xem có hợp không. Cách tốt nhất là bạn cung cấp thông tin của mình, tư vấn sẽ khách quan và chính xác hơn.

youwin

Trung Sỹ
Vote 1 phieu cho xiom. Hang dep, chat luong ok, cam giac bong xoay, giat de vao ban, toc do ngang ngua voi dong tamca cua buterfly. Toc do nhanh hay k con do cach tiep xuc bong, phat luc vao bong, ket hop voi mut trung binh la ok. Minh dah dung FH palio blizt 2010. Fh ascuda s2 thay rat on. Cay nay hoi nang dau do vay de kiem soat va dam tay. Ko bo dau dc dag oline bag dt. Mod thong cam!

datcang

Binh Nhì
Mình chưa được thử Cốt Leoviz nhưng về dòng cốt Xiom mình đã thử rồi mình có vài ý kiến bạn tham khảo nhế tất cả dòng cốt Xiom đều được sản xuất tại Trung Quốc giá thành rất rẻ mấy ông Hàn Quốc mất dạy lừa đảo này treo đầu dê bán thịt chó nên xuất xứ không có rõ ràng không có madein ở đâu được cái giá mềm hơn so với dòng khác tí để dùng cho những người mới chơi vì cốt xiom tương đối dễ điều khiển nhưng không có độ sát thương bóng sang nhẹ và đều ZETRO QUARD là dòng cao cấp nhất của Xiom hiện nay nhược điểm là hơi nặng giá hiện tại ở VN khoảng 1.4 đến 1.7m tùy từng nơi thực tế ở TQ bán khoảng gần 27 - 30NDT.

vungcaomuavo

Binh Nhì
a oi/ anh datcang cho y kien nhu the nay co dung khong ah "Mình chưa được thử Cốt Leoviz nhưng về dòng cốt Xiom mình đã thử rồi mình có vài ý kiến bạn tham khảo nhế tất cả dòng cốt Xiom đều được sản xuất tại Trung Quốc giá thành rất rẻ mấy ông Hàn Quốc mất dạy lừa đảo này treo đầu dê bán thịt chó nên xuất xứ không có rõ ràng không có madein ở đâu được cái giá mềm hơn so với dòng khác tí để dùng cho những người mới chơi vì cốt xiom tương đối dễ điều khiển nhưng không có độ sát thương bóng sang nhẹ và đều ZETRO QUARD là dòng cao cấp nhất của Xiom hiện nay nhược điểm là hơi nặng giá hiện tại ở VN khoảng 1.4 đến 1.7m tùy từng nơi thực tế ở TQ bán khoảng gần 27 - 30NDT."

tranvietanh

Trung Tá
Mình có từng chơi qua vài dòng Xiom, được mọi người nói là có cảm giác giống cây này, giống cây kia...nhưng khi dùng thì thấy hơi thất vọng vì nó không thật sự giống như mình mong đợi. Cây Ruby hơi nảy với người mới tập chơi, nhưng mình nghĩ nếu kết hợp với mút vợt 1 cách hợp lý ( chắc sẽ được tư vấn ) thì cũng không quá khó để bạn làm quen đâu. Hơn nữa, chủ đề hàng chính hãng làm tại Trung Quốc...đã được nói nhiều lắm rồi, vậy nên nếu là cá nhân mình, mình sẽ chọn RUBY MADE IN VIET NAM

datcang

Binh Nhì
a oi/ anh datcang cho y kien nhu the nay co dung khong ah "Mình chưa được thử Cốt Leoviz nhưng về dòng cốt Xiom mình đã thử rồi mình có vài ý kiến bạn tham khảo nhế tất cả dòng cốt Xiom đều được sản xuất tại Trung Quốc giá thành rất rẻ mấy ông Hàn Quốc mất dạy lừa đảo này treo đầu dê bán thịt chó nên xuất xứ không có rõ ràng không có madein ở đâu được cái giá mềm hơn so với dòng khác tí để dùng cho những người mới chơi vì cốt xiom tương đối dễ điều khiển nhưng không có độ sát thương bóng sang nhẹ và đều ZETRO QUARD là dòng cao cấp nhất của Xiom hiện nay nhược điểm là hơi nặng giá hiện tại ở VN khoảng 1.4 đến 1.7m tùy từng nơi thực tế ở TQ bán khoảng gần 27 - 30NDT."

100% là đúng vì datcang đã nghiên cứu và thử rồi mà quan điểm của đất cảng vẫn madein japan là số 1 còn xiom chỉ được phép so sánh với hàng của Hỏa châu thôi các hãng khác như stiga, andro, yasaka... mà nhất là butterfly thì thôi khỏi phải bàn bạn nhé. chúc bạn tìm được kiếm báu hợp với bạn.

Bình luận từ Facebook