Cốt vợt của Fan zhengdong ?

e thấy có thời gian trước cu này dùng vis , sau chuyển qua stiga , và 1 thời gian ngắn quay về vis ui lại chuyển lại stiga , có 1 bác bảo e nó chưa bao giờ dùng stiga mà vis trá hình . .e thấy hơi mâu thuẫn :v

Bbtayninh

Thượng Tá
nên e nghĩ nó chơi cả stiga , và thỉnh thoảng chạy qua vis
Mình ko nghĩ tụi nó tuỳ tiện đổi vợt vậy đâu.vì đổi vợt sẽ ảnh huởng tới cảm giác bóng,phong độ,,,mà cảm giác bóng là sự sống còn của bóng bàn cũng như sự nghiệp tụi nó.nên nó ko tuỳ tiện đổi như ae nghiệp dư ta đâu.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe , h3 nó bán nhiều mà bọn tây k chơi nhỉ , chắc cái này bí mật quốc gia của china
Không phải là không có H3 xịn, mà là cái nền tảng kỹ thuật đi cùng với H3 nữa bác ạ.

Em nghĩ bọn DHS nó cũng rứa thôi, mà công nghệ của nó chắc cũng chỉ ngang với But thôi, thành ra nếu cần nghiên cứu H3 thì bọn Tây nó cũng làm giống 70/80 % được, mà khó quá thì lấy tiền đè chết người thì có khi còn xịn hơn cả H3 của tuyển ấy chứ, còn cách khác là nó đổ vàng bằng cân nặng của mặt vợt để đổi trực tiếp từ HLV, VĐV của CNT thì có khó gì.

Nhưng để chơi H3 đạt đỉnh, cần suy nghĩ, tư duy và lập luận như một CNT, thế thì phải đổi cả nền bóng bàn nội địa, cái này mới khó

Quy lụât của phát triển là tìm ra cái giống, rồi làm ra cái khắc chế, thế mới tạo thành đường cong đồng tâm nhỏ dần được bác ạ:p:p:p

Không phải là không có H3 xịn, mà là cái nền tảng kỹ thuật đi cùng với H3 nữa bác ạ.

Em nghĩ bọn DHS nó cũng rứa thôi, mà công nghệ của nó chắc cũng chỉ ngang với But thôi, thành ra nếu cần nghiên cứu H3 thì bọn Tây nó cũng làm giống 70/80 % được, mà khó quá thì lấy tiền đè chết người thì có khi còn xịn hơn cả H3 của tuyển ấy chứ, còn cách khác là nó đổ vàng bằng cân nặng của mặt vợt để đổi trực tiếp từ HLV, VĐV của CNT thì có khó gì.

Nhưng để chơi H3 đạt đỉnh, cần suy nghĩ, tư duy và lập luận như một CNT, thế thì phải đổi cả nền bóng bàn nội địa, cái này mới khó

Quy lụât của phát triển là tìm ra cái giống, rồi làm ra cái khắc chế, thế mới tạo thành đường cong đồng tâm nhỏ dần được bác ạ:p:p:p
hehe , chắc bọn tây nó nghiên cứu kỹ china lắm , nhưng đẳng cấp k thể nào ăn lại dc đành chấp nhận :v

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe , chắc bọn tây nó nghiên cứu kỹ china lắm , nhưng đẳng cấp k thể nào ăn lại dc đành chấp nhận :v
Hôm nọ bên BBSG có bác toiyeubongban có suggest cho em Tạp chí của bọn ITTF, đọc mới thấy, chả những chúng nó nghiên cứu kỹ thuật, mà nó còn nghiên cứu jeu chơi, tần xuất các vị trí bóng 1/2/3, cách áp dụng các lối đánh, kỹ thuật đánh trong từng trận đấu của ZJK, ML, FZD, WB, ...

Hơn cả thế, chúng nó còn đưa ra số liệu so sánh các lối chơi, kỹ thuật, ... giữa CNT với nhau như ZJK vs. ML, ML vs. FZD, ...

Nói chung là thể thao đỉnh cao, chúng nó cái gì cũng nghiên cứu và so sánh hết, khiếp. Nhưng siêu sao vẫn cứ là siêu sao bởi TỔNG HỢP CỦA NHIỀU CÁI SIÊU VIỆT bác ạ :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe , bác hơn tuổi e nhiều mà cứ xưng e , e ngại quá , thế nay bác vẫn chơi h3 hả
Mấy hôm sang Đức Nhật với Aeolus, nhưng ấm ức mãi vụ FH H3, mất cả tuần ngồi nghiên cứu video, hình như có được tí ti, hôm nay ra thử, lên hẳn cú FH H3. Sướng

Rút kinh nghiệm, 2 combo, 2 jeu chơi, lật đi lật lại vấn đề để so sánh, nhanh ngộ hơn là chơi thuần 1 kiểu bác ạ

Mấy hôm sang Đức Nhật với Aeolus, nhưng ấm ức mãi vụ FH H3, mất cả tuần ngồi nghiên cứu video, hình như có được tí ti, hôm nay ra thử, lên hẳn cú FH H3. Sướng

Rút kinh nghiệm, 2 combo, 2 jeu chơi, lật đi lật lại vấn đề để so sánh, nhanh ngộ hơn là chơi thuần 1 kiểu bác ạ
h3 bác chơi market hả , e vẫn đang chơi loại 350k , k biết loại neo 400k có ngon hơn k

Bình luận từ Facebook