Cốt thuần gỗ - Làm lại từ đầu

archer

Đại Tá
Mấy thằng Nga ngố toàn lốp với cốp, lòi đâu ra thằng ép nên khó viết khó nhớ quá anh ạ
Ivan Kutovnifik :D
Tối qua éo hiểu sao em loay quay cả đêm ko ngủ đc nên hnay vật vờ cả ngày, chả đi đâu đc, so sorry các cụ. Họp báo vui ko ạ?

• Like
Reactions: w96

iso9000

Thượng Tá
Hôm nay ngồi nói chuyện với anh Sơn Tàu, trình hơn mình một chút, đã từng chơi bóng bàn phong trào ở Tàu, anh nhận xét, em cú BH có rồi, dẻo rồi, nhưng cầm vợt thế thì bí lắm, vì mạnh thì có mạnh, nhưng thiếu linh hoạt, xoay sở kém, dễ bị phản công chết yểu, nên cầm ngắn lại một chút.

Tiếp thu ý kiến, có vẻ đánh đều hơn, thủ tốt hơn, cắt thì hơi gượng gạo, nhưng bỏ và thả thì chuẩn hơn, đỡ bị chậm, bị lạc nhiều

Bây giờ bắt đầu lại phải nghiên cứu lại jeu BH của ZJK, nó đánh thế nào, nó thủ thế nào, tay cầm thế nào, để tiếp xúc lại mọi thứ từ đầu, chơi cũng mệt ghê
Nhiều cái từ đầu quá ông ới.

• Like
Reactions: w96

dathoang

Thượng Tá
Dưng mà dạo này chơi hay thật ! Chả mấy mà chấp anh mấy bóng
Thứ nhất là a Sơn quen dần bóng a rồi, thứ 2 là a già rồi :D
Giống e hồi đầu toàn chấp 2,3. Bây giờ toàn đánh ngang :D nhưng có những đối thủ e thắng dễ dàng, mà a Sơn lại đi nhanh 3 bát...nên nếu để a Sơn quen bóng thì mình lấy làm đối tượng để tập :p

hungchalo

Đại Uý
T
Thứ nhất là a Sơn quen dần bóng a rồi, thứ 2 là a già rồi :D
Giống e hồi đầu toàn chấp 2,3. Bây giờ toàn đánh ngang :D nhưng có những đối thủ e thắng dễ dàng, mà a Sơn lại đi nhanh 3 bát...nên nếu để a Sơn quen bóng thì mình lấy làm đối tượng để tập :p
chú nói đúng nhưng rất ghét ai nói anh già

lamtq

Đại Tá
T
chú nói đúng nhưng rất ghét ai nói anh già
ng lớn bảo mà trẻ con cứ cãi nham nhảm. Mấy thằng nhỏ láo thật, nhìn bác hungchalo thế mà dám bảo là già.:rolleyes: e là e ko dám nói bác già mà phải nói là quá già.o_O thế mới thành thật và tôn trọng ng lớn. :confused:hự hự;):D

Bình luận từ Facebook