Cốt thuần gỗ - Làm lại từ đầu

w96

Thượng Tá
Cây này không thuần gỗ mà trọng lượng cũng quá nặng, khổ nỗi cái mặt gỗ nhìn sao mà xao xuyến quá.

View attachment 55806
View attachment 55807
View attachment 55809
View attachment 55810 View attachment 55808
Anh gạch cây này nhé.

Trọng lượng chuẩn, vợt mới cứng, không thể kiếm được cây thứ 2 để chơi vì nó không có giá trị sưu tầm cao. Bảo kiếm để chơi chứ không cất tủ đâu em ơi :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

w96

Thượng Tá
@langngoi dạo này trốn kỹ thế

Cho anh hỏi còn em Market 42 đỏ đen mặc xác mới nào đó không, anh phải sắm thêm một em, ổn định 1 cốt chơi chính, còn một bộ mặt để dán các cốt mới còn so sánh

archer

Đại Tá
Sau rất nhiều suy ngẫm và thử nghiệm thực tiễn với các loại mặt và mút với mật độ cao mấy ngày qua, chiều nay em vừa ngộ ra đáp án đẹp đẽ cho bài toán: chọn cốt nặng hay nhẹ, cứng hay mềm, Tàu hay Đức Nhật, sợi hay ko sợi, rung nhiều hay ít rung, dẻo hay nảy... Một cảm giác như được sống lại!
Thank God, cuối cùng đã giải mê, thoát khỏi những tháng ngày đen tối quay cuồng vật vã dằn vặt khốn khổ trong vô minh cốt - mút!

miziru

Thượng Tá
Sau rất nhiều suy ngẫm và thử nghiệm thực tiễn với các loại mặt và mút với mật độ cao mấy ngày qua, chiều nay em vừa ngộ ra đáp án đẹp đẽ cho bài toán: chọn cốt nặng hay nhẹ, cứng hay mềm, Tàu hay Đức Nhật, sợi hay ko sợi, rung nhiều hay ít rung, dẻo hay nảy... Một cảm giác như được sống lại!
Thank God, cuối cùng đã giải mê, thoát khỏi những tháng ngày đen tối quay cuồng vật vã dằn vặt khốn khổ trong vô minh cốt - mút!
Chúc mừng bác đại công cáo thành !

w96

Thượng Tá
Nói thay @archer
Và em nghiệm ra là: VẪN TIẾP TỤC PHẢI TÌM KIẾM CỐT HỢP VỚI MÌNH :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:o_O

langngoi

Đại Tá
@langngoi dạo này trốn kỹ thế

Cho anh hỏi còn em Market 42 đỏ đen mặc xác mới nào đó không, anh phải sắm thêm một em, ổn định 1 cốt chơi chính, còn một bộ mặt để dán các cốt mới còn so sánh
em có được hân hạnh để bác giới thiệu bác là ai mà nói cứ như thể em và bác thân quen thế nhỉ? nick mới cóng? em có vinh dự được bít bác à?

w96

Thượng Tá
em có được hân hạnh để bác giới thiệu bác là ai mà nói cứ như thể em và bác thân quen thế nhỉ? nick mới cóng? em có vinh dự được bít bác à?
Tất nhiên là biết, yên tâm là không phải hỏi :D

Anh mua 2 cái như thế này 42 độ của mày, nợ 1 tháng, giữ lại chơi một, @Proximang đánh 1

langngoi

Đại Tá
Tất nhiên là biết, yên tâm là không phải hỏi :D

Anh mua 2 cái như thế này 42 độ của mày, nợ 1 tháng, giữ lại chơi một, @Proximang đánh 1
ớ hóa ra là bố cá biến hình, ảo thế cụ. mà cụ đãng trí sao vậy? em nói với cụ roài còn dzề em ko tích trữ cái gì em ko chơi được. H lại cốt gỗ à cụ :p

• Like
Reactions: w96

archer

Đại Tá
Công nhận í, thấy sang bắt quàng làm họ, Binh Bét lóp ngóp mò vào mà dám chòi mâm son, nói leo các... Đại tá, tên thì mang mùi thoang thoảng WC... =)))))))))))

langngoi

Đại Tá
Công nhận í, thấy sang bắt quàng làm họ, Binh Bét lóp ngóp mò vào mà dám chòi mâm son, nói leo các... Đại tá, tên thì mang mùi thoang thoảng WC... =)))))))))))
ờ mềnh mà sang thì mình đã ko thắc mắc khi có ai mềnh ko nhận ra :p đen cái mình hủi vãi lọ ra, mà có bố lăn vào lạ quá

Bình luận từ Facebook