TP Hồ Chí Minh Cốt đẹp cần bán hoặc giao lưu Bướm đẹp ^^

archer

Đại Tá
Vậy mút quan trọng hơn cốt chứ hỉ, giờ đưa cao thủ đánh 2 miếng Đường sắt thì chưa biết chừng ^^
Công nhận thực ra mút quan trọng hơn cốt vì nó là khâu tiếp xúc bóng trực tiếp nhất. Nhưng ko thể phủ định sau đó cốt có ảnh hưởng rất lớn. Thử lắp cùng 1 cặp mút lên các cốt khác xa nhau về tính chất là thấy rõ luôn.
Nói về Đường Sắt, em gặp mấy người cầm nguyên cả combo ĐS mấy chục năm tuổi rồi, đánh vs họ mình như thằng ngọng luôn vì mọi thứ m biết đều sai toét ko áp dụng được vs họ. Bóng dị và ảo lắm bác à!

ngtrantoan

Đại Tá
Công nhận thực ra mút quan trọng hơn cốt vì nó là khâu tiếp xúc bóng trực tiếp nhất. Nhưng ko thể phủ định sau đó cốt có ảnh hưởng rất lớn. Thử lắp cùng 1 cặp mút lên các cốt khác xa nhau về tính chất là thấy rõ luôn.
Nói về Đường Sắt, em gặp mấy người cầm nguyên cả combo ĐS mấy chục năm tuổi rồi, đánh vs họ mình như thằng ngọng luôn vì mọi thứ m biết đều sai toét ko áp dụng được vs họ. Bóng dị và ảo lắm bác à!
Em thử giống bác rồi, cầm 2 miếng mút tàu gắn vô cây CR, giựt nặng vãi, nhưng cầm 2 miếng mút đó dán vô cây Carbon Off+ nãy như Sardius, kg cần lực vẫn giựt ầm ầm. Những mút bám, phải tạo đc lực thì banh mới dị, hoặc khi chặn banh , banh đỡ sang bàn rất khó chịu vì ...

Bình luận từ Facebook