Hà Nội Closed

o3ma

Đại Tá
Dạo này sản xuất được ít keo nhưng ko có đồ đựng, ae nào biết ở đâu bán lọ đựng kiểu như Haifu ko? (quan trọng là nó có cái chổi để vuốt ve).

phi hung

Đại Tá
Dạo này sản xuất được ít keo nhưng ko có đồ đựng, ae nào biết ở đâu bán lọ đựng kiểu như Haifu ko? (quan trọng là nó có cái chổi để vuốt ve).
E có hai lọ,tìm đã vì trước toàn để lăn dán

cuongpn

Đại Tá
Cửa Ông hả b? ko phải r. Thứ 6,7,CN mình đi Cần thơ
qên ko hỏi.mà sao b bjt mặt mà thấy thế? Cửa Ông là đâu nhể
Đền Cửa Ông ở Quảng Ninh. E ngồi ghế đá nghe thấy BQL đọc tên ng công đức có tên Nguyễn Tùng Lâm ở HN công đức 100k e tg là bác hj

docmaorg

Đại Tá
lúc trưa ông anh vừa ca ngợi sigma 2 vừa tay lắm, xoáy lắm..bla bla.. lắm lắm...giờ đã thấy lên sàn rồi ^^
Anh @phi hung vui lắm có hôm trận 1 chẳng may lội ngược dòng được ra khen cốt mút vừa tay. Các trận còn lại nát hàng thế là tối về bán hết cốt mút, cũng vì quý anh @phi hung nên anh mới phải mai danh ẩn tích đấy @AndroCS7 , chứ không 2 hôm lại đổi cốt mút thì anh áy náy lắm.

lamtq

Đại Tá
thường Tổng Thống được tẩm bổ của ngon vật lạ thì tưởng phải khỏe chứ nhỉ. Sao dạo này yếu thế bác Ma.
e thì hầu như đôi ngày lại sản xuất ra khá nhiều keo bác ợ. cái Lọ ở nhà chứa ko hết nên thỉnh thoảng đem đi bỏ bớt cho mấy cái Lọ ở ngoài:p:p:p:p

o3ma

Đại Tá
thường Tổng Thống được tẩm bổ của ngon vật lạ thì tưởng phải khỏe chứ nhỉ. Sao dạo này yếu thế bác Ma.
e thì hầu như đôi ngày lại sản xuất ra khá nhiều keo bác ợ. cái Lọ ở nhà chứa ko hết nên thỉnh thoảng đem đi bỏ bớt cho mấy cái Lọ ở ngoài:p:p:p:p
Yếu là yếu thế nào? Keo ko biết đổ vào đâu thế nên mới đang đi tìm lọ :)

phi hung

Đại Tá
Anh @phi hung vui lắm có hôm trận 1 chẳng may lội ngược dòng được ra khen cốt mút vừa tay. Các trận còn lại nát hàng thế là tối về bán hết cốt mút, cũng vì quý anh @phi hung nên anh mới phải mai danh ẩn tích đấy @AndroCS7 , chứ không 2 hôm lại đổi cốt mút thì anh áy náy lắm.
Thôi em cứ làm ông chủ đê,khơ khớ a lại xin tí pia kkk

Bình luận từ Facebook