Closed

phuongnguyen

Đại Tá
há há, chuyển amu roài hả a @phuongnguyen , hốt cây em không? mặt ten 64 với rak 7 lun. em đổi cho bx cây super nữa cho đủ bộ?
Bác cho ảnh lên cả nhà coi nào ^^
Heo lot quan ao em nó ra đe ae chiem nguong đi, voi minh thi tinh trang bình thuong , sut mẻ ti nhưng rẻ la ok.
Voi bác Cọp thì phai Hot girl moi chiu à nghe...

Heo con

Đại Tá
chẳng biết, lột mấy mặt vậy? dán lại hơi khó, nhưng chiều lòng anh em nhé (tiết lộ trước là em nó mặt đẹp vkl nhé kakaak, không bị bong tróc vì cả, cạnh có vài vết cực, cực, cực nhẹ thôi nha). Để tối úp nha, chứ gần đến giờ đi oánh với bx rùi hiii

phuongnguyen

Đại Tá
chẳng biết, lột mấy mặt vậy? dán lại hơi khó, nhưng chiều lòng anh em nhé (tiết lộ trước là em nó mặt đẹp vkl nhé kakaak, không bị bong tróc vì cả, cạnh có vài vết cực, cực, cực nhẹ thôi nha). Để tối úp nha, chứ gần đến giờ đi oánh với bx rùi hiii
Lột yếm truoc va yếm sau luon chu Heo....dự là băm bàn nhiều ,,giống mình, máu lửa phải có thẹo chứ

phuongnguyen

Đại Tá
Heo lot mus ra , goi hinh ae chiem nguong choi .... Ai tuoc doat ma so, dan mus lai nảy hon nuA ma...

tap choi bb

Binh Nhì
Help TE="phuongnguyen, post: 580856, member: 13839"]Tình hình cần tìm dùm 1 cay Amultart , hình thức vừa phải là được .cac bác co the post len day hoac viber 0939807788
Cam on da doc bai[/QUOTE]
Helo phuongnguyen, lai muon Amultart ah, kg biet thang ban vua tien xong, moi 97% co 2,7t

Bình luận từ Facebook