Toàn quốc CLOSED!

archer

Đại Tá
A sorry, hình như 1tr4, còn mặt nó kích cỡ bao nhiêu, bằng Vis à ?
Bằng Vis luôn bác ạ, cả về bề dày bề rộng form mặt form cán và trọng lượng, cái này @Trạng .... CÁ đặt hàng thửa từ bác Hungca, ko kể mấy cây gắn logo HCM vs VNG thì nó là cây chọn lọc và đắt nhất của bác Hungca đấy, chất lượng toẹt vời, nhưng sau khi rước được Vis đồng ko số về thì hắn đã thảy tất cả ra đường chri giữ mỗi Vis, phụ bạc vkđ luôn :v

Trainee

Đại Tá
Bằng Vis luôn bác ạ, cả về bề dày bề rộng form mặt form cán và trọng lượng, cái này @Trạng .... CÁ đặt hàng thửa từ bác Hungca, ko kể mấy cây gắn logo HCM vs VNG thì nó là cây chọn lọc và đắt nhất của bác Hungca đấy, chất lượng toẹt vời, nhưng sau khi rước được Vis đồng ko số về thì hắn đã thảy tất cả ra đường chri giữ mỗi Vis, phụ bạc vkđ luôn :v
@Trạng .... CÁ& @archer
Vậy giữ cây này lại 1 tuần đi, để hôm này ra HN thấy vừa tay thì mình lấy về VT. Ai lại đi rao bán đồ Customed Special Limited Edition với giá có 1tr4 bao giờ, ka ka!

Trainee

Đại Tá
Chuẩn, cực lực phê bình chú Cá trong chuyện này. Thích thì cố cho được, chưa gì thì đã quăng đi.
Em vừa xem thông số của Vis:
SPECIFICATIONS:
- Class: OFF
- Feel: Soft
- Plies: 5W+2AC
- Weight: 90g
- Blade Thickness: 5.8
- Blade Size: 157x150mm
- FL Handle Size: 100x25mm

Đúng theo các thông số này thì mình cầm vừa tay (100x25mm), và cảm giác cũng hợp (Soft, Off, 5.8), vậy chốt lại để mình lấy cây này đi, hàng thửa giá mềm :).
Lại hỏi thêm @archer, cái mặt tàu H3-50 chú bán 580K bên kia ấy đánh có phải tune không, gắn vào dòng này có hợp không. Thấy khoe bền là mình khoái rồi, giờ đang khó khăn, cứ bền là tiêu chí hàng đầu!
Mình tò mò muốn thử chơi mặt TQ mà sư phụ trong này ko khoái, nhân lấy cây cốt Hùng Ca này, nếu hợp dán vào luôn một mặt, về VT gắn một mặt Target Pro nữa, thành combo mới :D

Trainee

Đại Tá
Nhận lời phê của bác, em chuyển cho @archer chứ đâu có bán, nó ko thích thì nó bán chứ em có bán đâu, trước giờ vẫn vậy mà.
Oài thế là giờ em sẽ cọc hàng với @archer hử bác Cá?
@archer anh chuyển tiền cây vợt vào stk VCB ở dưới chữ ký chú luôn à?.
Nếu cái mặt TQ 580K của chú nó ko cần tune chú dán sẵn cho anh (phải tune thì thôi bye bye :(). Cuối tuần anh xách ra ngoài đó mặt Targer Pro, nhờ chú dán vào thêm, rồi chiến vợt mới luôn :D

h2ptnn

Trung Uý
Nếu cái mặt TQ 580K của chú nó ko cần tune chú dán sẵn cho anh (phải tune thì thôi bye bye :(). Cuối tuần anh xách ra ngoài đó mặt Targer Pro, nhờ chú dán vào thêm, rồi chiến vợt mới luôn :D
Quá máu luôn!!!!

archer

Đại Tá
H3 bình thường do xịt và cứng quá người ta mới tune, hơn nữa sponge nó là cao su đặc tune mới lên, chứ H3-50 sponge bọt khí lại mềm nảy để khắc phục cái nhược điểm kia rồi thì chả ai tune anh ạ. Như em oánh H3 và TG3 thường cũng chả bao giờ tune, lại còn toàn dán keo sữa, chả sao cả, tune chi cho mệt lại nhanh hỏng :)
Anh lấy mặt hay cốt thì cứ chuyển khoản vào VCB dưới chữ kí là OK ạ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
=))))))))))))))) thủ thuật vãi
Thủ cái l... gì, tiền anh cũng đâu có lấy.
@o3ma nhận phê, nhưng em thích gì em cứ làm thôi, đâu có ngại gì ai nhỉ.

Sinh ra trên đời để sống
Sống để biết mình là ai
Trời cao đất thấp sông dài
Thở tràn một tiếng, não nùng thế gian ....

archer

Đại Tá
Từ trước tới giờ, anh đã lấy lại lần nào à ?
=))))) chưa lấy chứ ai bảo a e ko đưa đâu, vẫn tính cộng dồn mà =)))))))))
Btw đúng là cây này và cả mấy cây nữa Cá bảo em "đây cho mày muốn làm gì thì làm, anh có Vis đồng ko số rồi éo cần gì trên đời nữa" bác @o3ma ạ, tại cái bản chất con buôn của em lại đưa nàng lên sàn đấy thôi, cơ mà muốn phát triển thương hiệu Hungca thì bước thương mại là tất yếu thậm chí cực kì quan trọng mà :)

archer

Đại Tá
@Trạng .... CÁ& @archer
Vậy giữ cây này lại 1 tuần đi, để hôm này ra HN thấy vừa tay thì mình lấy về VT. Ai lại đi rao bán đồ Customed Special Limited Edition với giá có 1tr4 bao giờ, ka ka!
Bác có thể trả hơn tuỳ tâm :D Em thì con buôn cứ khấu hao theo luật bất thành văn của ae diễn đàn, bóc hộp là đã lỗ vài trăm k thậm chí cả triệu roài :D

o3ma

Đại Tá
Thủ cái l... gì, tiền anh cũng đâu có lấy.
@o3ma nhận phê, nhưng em thích gì em cứ làm thôi, đâu có ngại gì ai nhỉ.

Sinh ra trên đời để sống
Sống để biết mình là ai
Trời cao đất thấp sông dài
Thở tràn một tiếng, não nùng thế gian ....
Đúng rồi, ai bảo chú ngại nhưng mà tại vì hùng hục đòi đi đặt bằng được về chưa kiên trì gì cả mới được vài bữa lại thay áo, phê là phê cái thiếu kiên trì thôi.

Trainee

Đại Tá
H3 bình thường do xịt và cứng quá người ta mới tune, hơn nữa sponge nó là cao su đặc tune mới lên, chứ H3-50 sponge bọt khí lại mềm nảy để khắc phục cái nhược điểm kia rồi thì chả ai tune anh ạ. Như em oánh H3 và TG3 thường cũng chả bao giờ tune, lại còn toàn dán keo sữa, chả sao cả, tune chi cho mệt lại nhanh hỏng :)
Anh lấy mặt hay cốt thì cứ chuyển khoản vào VCB dưới chữ kí là OK ạ.
Ủa thế lấy cả cốt cả mặt thì có chuyển vào như thế không :D
1400 + 580 = 1980K !

Bác có thể trả hơn tuỳ tâm :D Em thì con buôn cứ khấu hao theo luật bất thành văn của ae diễn đàn, bóc hộp là đã lỗ vài trăm k thậm chí cả triệu roài :D
Ha ha, mua bán chưa kịp đòi giảm giá thì thôi ;)

P/s: Chú khéo tay dán cho anh một mặt đen nhé, dùng keo sữa. Anh sẽ mua mặt Target Pro màu đỏ & cuối tuần nhờ chú cắt dán mặt Target Pro nữa, vì thứ nhất là anh không có keo, thứ 2 là với cái tay không có hoa nào của mình, anh mà cắt dán thì nó mượt như để cái Avatar của anh gặm. :D
Cây này to bằng TMB ALC (157x150) nên cũng tiện, cần thì bóc qua lại.

Trainee

Đại Tá
Quá máu luôn!!!!
Trời ơi, tớ ko phải dân buôn bán, chỉ là thấy thích:
- Mặt vợt thì siêu bền, nó đánh mãi không hỏng, đánh mặt TQ mà lại không phải tune. Như vậy 580K cũng đáng.
- Còn vợt thì tên của nó cũng thấy đáng tiền: Hungca Viscaria Customed Special Limited Edition.
Chất lượng thì: form Viscaria trọng lượng chuẩn 90gr mặt Hinoki chọn lọc, đánh xoay trái phải rất sướng và lại vừa rung vừa nảy chứ ko xịt như Vis. Có 3 con như vậy được sản xuất ra, đây là con đẹp nhất.
P/s: @archer : Hàng Limited có nghĩa là sau này không ra cả lô đâu nhỉ, hay là limited có nghĩa mỗi lần chỉ ra hạn chế, còn không hạn chế số lần :D?

Bình luận từ Facebook