Closed topic

envitech

Binh Nhì
+ Không phải bạn ơi! Mình định chọn 1 em thuần gỗ, tốc độ vừa phải thôi, nhưng kiểm soát và bám xoáy tốt để phục vụ lối chơi ôm bàn của mình. Cốt vợt càng rung mình càng thích!
bạn có thích cây xiom hayabusabz+ ko?thuần gỗ rung,mới dùng cânbgiaò lưu

BBHP

Trung Uý
Hi Bác. Rất quan tâm đến cây cán AN của bác. Bác co´ thể so sánh cây này với rose wood nct v ko? Tốc độ vaˋ cảm giác. Thanks.

com1603

Thượng Tá
Hi Bác. Rất quan tâm đến cây cán AN của bác. Bác co´ thể so sánh cây này với rose wood nct v ko? Tốc độ vaˋ cảm giác. Thanks.
Rosewood v toc do ko bang clipper wood, qua rung va cam giac ko tin tay nhu clipper wood.dung la moi so sanh deu khap khieng.co nguoi thay cay nay hay,cay kia do.nhung cam giac cua minh la nhu the,minh ko chac ban da thay the dau nhe.ban cu thu di,chac ko that vong dau!

com1603

Thượng Tá
Mọi sự so sánh đều là khập khiễng, nhưng nếu như cho NA 3 thông số: tốc độ 85, kiểm soát 75, độ rung 70, thì cây FL của bạn ntn?
Co le toc do 86 tuc la same same, kiem soat 80, rung 60. Minh cung ko gioi viec cham diem nay dau.chi la tuong doi thoi nhe.chu y la minh chi choi FH mut Tau, BH Duc,Nhat va minh thay the.

Last edited:

Bình luận từ Facebook