Toàn quốc Closec topic

quannhaubinhdanct

Trung Sỹ
Việc buôn bán là việc của người ta. Tự nhiên vào nói này nói nọ mà xem dc àh. Cốt người người ta nhờ bán hộ, bảo giá sao thì làm giúp thế. Có lừa đảo ai đâu mà bảo này bảo nay nọ. Cốt đó từ thinhnguyen bán cho người đó chứ của ai khác đâu mà xa la. Ăn nói ko đúng mực thì đừng trách sao người khác ko nói lại.

quannhaubinhdanct

Trung Sỹ
Cờ hó sủa rồi.. tao là dân đen ko như dân trình độ dạy học mà đi sủa?
Ko lẻ gạt người ta bán hay sao mà phản ứng kiểu đó. Ko ai khùng điên bỏ ra 2tr8 mua cây inner zlc mà bị tước gổ và mẻ cán như thế.
Ai cũng muốn bán giá cao là đương nhiên nhưng đúng với chất lượng của nó kìa.

Tôi chưa bao giờ lừa gạt ai cả. Làm người phải có chữ tín. Đừng bao giờ suy bụng ta ra bụng người.

thinhnguyen

Đại Tá
Việc buôn bán là việc của người ta. Tự nhiên vào nói này nói nọ mà xem dc àh. Cốt người người ta nhờ bán hộ, bảo giá sao thì làm giúp thế. Có lừa đảo ai đâu mà bảo này bảo nay nọ. Cốt đó từ thinhnguyen bán cho người đó chứ của ai khác đâu mà xa la. Ăn nói ko đúng mực thì đừng trách sao người khác ko nói lại.
....
Dân trình độ mà nói chuyện mắc cừ quá. Đây là diễn đàn là topic mua bán, nên mua và bán và xem hàng và trả giá là ok thôi. Dân chơi bóng bán mà ko lẻ ko am hiểu giá trị một cái cốt vợt Khi bị tước gổ và mẻ cán vợt giá trị như thế lào mà bảo sao làm vậy? Giúp người ư? Có máy móc đến vậy ko? Ăn nói sao thì cũng là dân thường thôi ko như dân ở trường dạy học này nọ.
Tôi cũng đâu phủ nhận là tôi ko bán cái cốt này? Chỉ so sánh đúng với giá trị thực của nó, dân trí thức có dám bỏ tiền ra mua với giá đó ko mà bảo là bán dùm giá đó? Mình bán dùm thì ghi thêm số đt khổ chủ cho người khác thương lượng bên dưới mới đúng.
Đàng này mượn danh bán dùm rồi ...... Tự dưng close.
Chắc là có người ngủ ko ngon rồi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook