TP Hồ Chí Minh CLOSE

lamtq

Đại Tá
CLOSE

mặt vợt dán keo tăng lực nhiều nên đã bay hết chữ, 2 mặt đều mới như nhau, gỗ già ko 1 vết tước, cạnh còn nguyên đang dán viền nên ko chụp.Len nhựa do dùng xăng Zippo lau keo cán nên bị nhòe chữ.
vợt còn nguyên bản 150*157mm ko bo, ko mài dũa cạnh chút nào.
trọng lượng 88g+-1
Ai thực sự quan tâm thì LH như chữ ký
OI247535.OO4

các bác chém mái cmn thoải luôn nhé. chỉ bán đến 24g00 22/3. hết time ko bán đc nhờ mod close topic. TKS

Attachments

671.1 KB · Đọc: 0
Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sorry vì làm cạn máu anh @lamtq , đẹp nhỉ nhưng mà hết máu quá, lại còn không có cân nặng, nhưng nếu có tiền thì em nó đi với em rồi, mua về bán lại chắc không lỗ đâu, lại còn được đánh bét nhè:(

amateur

Trung Uý
Anh hãy show bướm đêm của em nó. Cái đó mới có thể hút hồn người đam mê được. Hóng bướm của em nó

com1603

Thượng Tá
Anh hãy show bướm đêm của em nó. Cái đó mới có thể hút hồn người đam mê được. Hóng bướm của em nó
1. Ko seri bướm bủng làm gì bác.
2. Cán ST nữa thì càng ko cần xem bướm.
3. Cứ hóng bướm thì đại gia nó xơi bướm rồi :D

Em này các đại gia rình lâu rồi nên chắc...lên "dường" sớm ;)

Last edited:

QuangHung

Đại Tá
Tình hình là đang có 1 số việc cần làm nên cho e ra đi tìm chồng. giá thách cưới là 6tr. có fixed chút đỉnh- ko nhiều-cho ae thực sự yêu và hiểu giá trị e nó

mặt vợt dán keo tăng lực nhiều nên đã bay hết chữ, 2 mặt đều mới như nhau, gỗ già ko 1 vết tước, cạnh còn nguyên đang dán viền nên ko chụp.Len nhựa do dùng xăng Zippo lau keo cán nên bị nhòe chữ.
vợt còn nguyên bản 150*157mm ko bo, ko mài dũa cạnh chút nào.
trọng lượng 88g+-1
Ai thực sự quan tâm thì LH như chữ ký

các bác chém mái cmn thoải luôn nhé. chỉ bán đến 14g0 22/3. hết time ko bán đc nhờ mod close topic. TKS
Giờ mới nom thấy cái miếng gai nguyên khối..Nó to vậy ah A ơi ;)

Bình luận từ Facebook