Close

hiepga

Đại Tá
Bác Hiepga buôn lắm thứ quá nhỉ, bữa nào qua bác xem có món j chơi đc ko :)
rảnh rảnh nghịch coi như giao lưu vs ae chứ buôn tn sao giàu dk hả bác @@bác nói thế Mod lại vào xóa bài hoặc ban nick em thì *(((((((((((

hiepga

Đại Tá
350k mieng gai do nhe , het xien roai
Vâng, tại hum nay ở clb có 1 ông đánh gai hay phết thấy cứ đòi xin mà em ngại quá...ông ấy ngồi chỉ giáo về gai cho 1 lúc rồi hỏi trên đầu gai của mặt này có lỗ li ti không e bảo có rồi ông ấy cứ đòi mượn để đánh giải.hx. E bảo để lúc nào lấy cho loại khác chứ loại này cháu mua đắt tiền k có cho được. A có biết loại gai Phantom 11 j j ấy không

lethanhtrung

Trung Sỹ
Mình nhớ không nhầm, Mặt R7 từ hôm qua trở về trước bạn đề giá bán 450k bao ship, hôm nay vào xem lại có khuyến mại gì không, thấy tăng giá lên 530k?! thấy hơi lạ, không lẽ mặt vợt để lâu giá tăng dần dần?

hiepga

Đại Tá
Mình nhớ không nhầm, Mặt R7 từ hôm qua trở về trước bạn đề giá bán 450k bao ship, hôm nay vào xem lại có khuyến mại gì không, thấy tăng giá lên 530k?! thấy hơi lạ, không lẽ mặt vợt để lâu giá tăng dần dần?
thế bác nhầm rùi vì hum trưowcs là để 550k nhé. Chứ mặt như mới 500k bao ship e còn ngại k muốn bán nữa @@ cứ để test chán cho cũ cũ b án cho dễ :D:D:D

Bình luận từ Facebook