close topic

giatvaotuong

Binh Nhất
close

Attachments

193.6 KB · Đọc: 0
    95.9 KB · Đọc: 0
    90.1 KB · Đọc: 0
Last edited:

danhbongban

Trung Tá
ai chơi PG7 mà chả mài hả b, m chắc là hiếm cây nào mài được nét như của mình, của mình cũng ko sứt tẹo nào, 350k b tìm cốt khác nhé

Xin lỗi bạn chứ, tớ chơi pg 7 từ lúc mới tập tàu, cũng phải đổi đên 3 cái pg7 r chẳng qua chưa tìm đc e nào gỗ ngon với cân bằng. Muốn thử cây này mài r xem sao thôi :)) ai chơi pg7 cũng mài :)) nói như nói
Nói thật, bạn mới tham gia diễn đàn thì phải tìm hiểu, đừng đưa ra giá linh tinh
Cây này 400k khó bay,

giatvaotuong

Binh Nhất
Xin lỗi bạn chứ, tớ chơi pg 7 từ lúc mới tập tàu, cũng phải đổi đên 3 cái pg7 r chẳng qua chưa tìm đc e nào gỗ ngon với cân bằng. Muốn thử cây này mài r xem sao thôi :)) ai chơi pg7 cũng mài :)) nói như nói
Nói thật, bạn mới tham gia diễn đàn thì phải tìm hiểu, đừng đưa ra giá linh tinh
Cây này 400k khó bay,
bay chậm thì càng được hưởng em nó thêm, mình vẫn đang chơi tốt mà, chẳng qua đua đòi tẩy chay hàng Tàu thôi

danhbongban

Trung Tá
mình cùng mua mới mà, từ khi mài đi thấy khác hẳn, cân bằng hơn nhiều, mình mài tỷ mỉ nên có thể tự cho là hơn hàng zin một bậc, giá đó chắc để chơi thôi

600k thi e mua luon cot moi
a tim hieu ki truoc khi ra giá đi :) e khuyên thật đấy
pg7 không còn hot như đợt mới ra đâu

giatvaotuong

Binh Nhất
nói như thế thì e vào hỏi của a làm gì :))
e cũng mua bán nhiều ở trên diễn đàn rồi, nhiều ng cũng biết e mà
600k thì a giữ lại dùng đi vậy :) đăng lên bán làm gì
Nếu là cốt zin vừa bóc a lấy em 450k, em đã từng chơi nhiều pg7 rồi em chơi cây của anh sẽ cảm nhận được giá trị. 550k e lấy được thì anh em giao lưu. thế em nhé.

Bình luận từ Facebook