Close ...Em về Sapa thôi @@

hoantopas

Đại Tá
Quấn rồi.. mà vẫn bé Bác ợ :(

Quấn cái dây vào giữa.

dung.vima

Moderator
Ơ cơ mà, hình như em Jun hoặc SJun mà bác đánh với ten 05 FH là khó đánh rùi. Bác nên thử em này với ten 80 đối với bản của take, còn hàng xách tay thì nên thử ten80fx sẽ thấy hiệu quả hơn rõ rệt nhóe !

hoantopas

Đại Tá
Mình thử ten 80fx cho FH rồi, cái cơ bản ở đây là mình ko nói về mút mà là về cái cán, tay mình quá to trước mình dùng Zjk Super mà mình vẫn phải quấn cán, khi đổi qua Jun Super này thì cái cán của nó quá nhỏ so với tay của Mình, vì thế nên Mình mới muốn đổi thôi

Ơ cơ mà, hình như em Jun hoặc SJun mà bác đánh với ten 05 FH là khó đánh rùi. Bác nên thử em này với ten 80 đối với bản của take, còn hàng xách tay thì nên thử ten80fx sẽ thấy hiệu quả hơn rõ rệt nhóe !

dung.vima

Moderator
Mình thử ten 80fx cho FH rồi, cái cơ bản ở đây là mình ko nói về mút mà là về cái cán, tay mình quá to trước mình dùng Zjk Super mà mình vẫn phải quấn cán, khi đổi qua Jun Super này thì cái cán của nó quá nhỏ so với tay của Mình, vì thế nên Mình mới muốn đổi thôi
View attachment 24044

Ồ, em không biết bác cảm thấy thế nào chứ em thấy tốc độ SZJK ~ TMB ZLC, em cảm thấy hơi xịt.
Đánh Jun thì tốc độ em thấy khá khá hơn nhiều. Có điều nó hơi khô, việc phát lực tấn công chú ý chút thì không sao nhưng chặn đẩy thì hơi khó.

tuankhoai

Đại Tá
Mình có cây Super Jun mới 99 % nguồn chú hiepga, gỗ già cứng cựa, vì tay mình to mà cán của Super Jun lại nhỏ nên muốn giao lưu với Super Zjk, chất lượng tương đương. Ai ở HN muốn giao lưu thì pm mình, mình muốn giao lưu trong ngày vì đang tiện đang ở HN
View attachment 24024 View attachment 24026 View attachment 24027 View attachment 24028 View attachment 24030 View attachment 24031 View attachment 24033
nếu bán thì bao nhiêu đới? lđẹp quá, vân gỗ giống hệt con của mềnh nên làm con nữa về cất tủ để dành vậy.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mình có cây Super Jun mới 99 % nguồn chú hiepga, gỗ già cứng cựa, vì tay mình to mà cán của Super Jun lại nhỏ nên muốn giao lưu với Super Zjk, chất lượng tương đương. Ai ở HN muốn giao lưu thì pm mình, mình muốn giao lưu trong ngày vì đang tiện đang ở HN
View attachment 24024 View attachment 24026 View attachment 24027 View attachment 24028 View attachment 24030 View attachment 24031 View attachment 24033
Tay bác bé có thể giao lưu với mazunov của em? Mazunov thì vô đối về độ to rồi =))

Kimi_MBA

Binh Nhất
Hôm trước đối con SJUN cho ông anh thử và và mình cầm SZJK. Vừa cầm thấy cán to có vẻ đầm chắc nhưng chơi được 2 buổi thấy không linh hoạt như SJUN (mình tay rất to). Bạn cân nhắc cho kỹ. Mình thấy SZJK dễ đánh hơn, cầm buổi đầu là chơi được ngay, SJUN. phải tập làm quen tầm 10 buổi mới ok.

archer

Đại Tá
Khổ, thực ra chủ thớt tranh thủ khoe hàng to trá hình tí thôi, xong bỏ của chạy lấy người rồi kìa, các bác cứ nhọc lòng vào tư vấn tư véo cho hắn làm gì trúng kế! :D

Bình luận từ Facebook