close!! :D:D

tuan le

Trung Uý
Mình có chút góp ý với các bạn:
Giá trị giao dịch mấy cái đồ bóng bàn là nhỏ, từ mấy trăm đến 1 hoặc 2 triệu. Cho nên khi giao dịch không thành công thì nên kìm chế. Nếu chửi nhau trên diễn đàn, chắc mọi người sẽ đánh giá cả hai bên. Dù sao thì của vẫn về mình, chưa mất. Bực cái ứng xử giao dịch thì nó sẽ nguôi ngoai.
Nếu thấy người giao dịch không đàng hoàng, ta nên lập chủ đề riêng để anh em diễn đàn góp ý.
Không nên bêu diễu địa phương, sẽ chạm lòng tự ái nhiều người. Dù mình không phải hai địa phương đó, nhưng kinh nghiệm công tác của mình tôn trọng lẫn nhau.
Có mấy lời, anh em đừng ném đá.
Chúc bạn giao dịch thành công lần tới.

gachip

Đại Uý
Giá trị giao dịch mấy cái đồ bóng bàn là nhỏ, từ mấy trăm đến 1 hoặc 2 triệu. Cho nên khi giao dịch không thành công thì nên kìm chế. Nếu chửi nhau trên diễn đàn, chắc mọi người sẽ đánh giá cả hai bên. Dù sao thì của vẫn về mình, chưa mất. Bực cái ứng xử giao dịch thì nó sẽ nguôi ngoai.
Nếu thấy người giao dịch không đàng hoàng, ta nên lập chủ đề riêng để anh em diễn đàn góp ý.
Không nên bêu diễu địa phương, sẽ chạm lòng tự ái nhiều người. Dù mình không phải hai địa phương đó, nhưng kinh nghiệm công tác của mình tôn trọng lẫn nhau.
Dạ vâng ạ! Cám ơn chú đã góp ý, cháu xin rút kinh nghiệm ạ, tại cháu ức chế với cách ứng xử của ông kia nên mới thiếu bình tĩnh ạ!

tieuho_8x

Đại Tá
phải zalo hoàng văn Tân ko e
Nó đây bác :))

tieuho_8x

Đại Tá
Trước tiên e cảm ơn bác vì những lời tiền bối nhắc nhở.
Tuy e k nhiều tuổi nhưng ở dd và giao tiếp với mn k dưới 5-6 năm nên e hiểu e cần làm gì,cần nói gì.
Nếu e chấp những trường hợp như vậy thì e lập riêng 1 topic để nhờ a e tìm và nói nhỏ vài câu cho xong chuyện chứ đao to búa lớn thì giải quyết đc gì.
Tuổi trẻ hay vừa hết trẻ đôi khi vẫn còn hơi nông nổi. Bác chỉ bảo thế a e đều rất cảm ơn và mong bác còn đóng góp cho dd lau dài và mãi mãi thì còn gì bằng.
E cảm ơn :)

Bình luận từ Facebook