CLB những người đánh mặt Tàu

ace mặt tàu ơi cho em hỏi í VOI 1 tí,ae có nên lập ra hội yêu thích lối đánh của LÂM gai ko nhỉ.Cơ bản là cũng là hội Tàu đạo,yêu thích những quả đánh ko tưởng,vợt tàu tưởng xịt mà phát lực rất mạnh.ACE mình cho í VOI nhé

anhnt

Trung Sỹ
tuấn anh công nhận nhanh tay nhanh mắt thật đấy năng động gắp nữa,mà cũng phải nói thêm nữa là hôm nay tiếc có nhiều ae đến giao lưu nữa mà phải về sớm,tiếc thật
Em đã nói với các bác rồi! Ai cũng có khoản mạnh riêng, các bác mạnh về uống thì em mạnh về ăn:D:D:D:D:D
Hôm qua mặc dù gần tết ai cũng bận nhưng buổi giao lưu đầu tiên của anh em mặt Tàu HN thật là vui các bác nhỉ? Ra riêng ngày dài tháng rộng ae mặt Tàu làm quả khai xuân thật đông vui hơn nữa các bác nhé! Cảm ơn bác Long(ưu tiên thằng em quá! Chắc tại nó cho đi nhanh đây!)
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
Anh Hạnh anh ý thích XXOO chứ thích gì X.O anh Long ơi ;))

Anh thích XO, XXOO & XOXO kk ;);););););););) Bia Bia Bia

Piing poong

Thiếu Uý
ace mặt tàu ơi cho em hỏi í VOI 1 tí,ae có nên lập ra hội yêu thích lối đánh của LÂM gai ko nhỉ.Cơ bản là cũng là hội Tàu đạo,yêu thích những quả đánh ko tưởng,vợt tàu tưởng xịt mà phát lực rất mạnh.ACE mình cho í VOI nhé

Theo mềnh thì cứ lập nhưng số lượng sẽ hạn chế thôi vì nếu thế ae của hội này sẽ nên oánh thêm 1 mặt gai đỏ cho giống giống Lâm gai he he ;);):) Bia

anhnt

Trung Sỹ
Ừ khéo thế lại ngon, e ko bảo thì anh học bài dán của NgocHip mai dán lại ;)
Anhnt hỏi Lâm gai nếu thích tặng luôn ;) Bia
Tiếc quá vì ko được tham gia đầy đủ được với ae ;) Bia hẹn ae hôm khác vậy Bia
Cảm ơn Anhnt, Long và mọi người ;) Bia
Anh em mặt Tàu HN phải cảm ơn bác nhiều lắm vì sự trở lại của bác đã làm tinh thần của anh em lên rất là nhiều!
Mà em thấy một đức tính rất đáng yêu của anh em mặt Tàu là: cho dù có những anh em chưa hề quen biết nhau nhưng thông qua một đam mê sd và tìm hiểu mặt Tàu thì khi gặp nhau lần đầu mà cứ như đã thân lâu rồi, và ai có thông tin gì hay đều chia sẻ cho mọi người trong hội. Cái đó thật đáng trân trọng! Chúc anh em mặt Tàu ngày càng lớn mạnh về chất lượng và số lượng và ngày càng đoàn kết thân ái hơn nữa!BiaBiaBia

anhnt

Trung Sỹ
Anh định mượn tiếng của Hội này để nói lời "Yêu" với Lâm gai chứ gì?????????:p
Hôm qua bị nó lột áo nên thấy "nhớ" chứ gì???????????????:p

long thủ

Đại Tá

Em quan sát động tác của Lâm gai thấy quả giật phải dùng cổ tay rất nhiều, chính ra mặt tàu phải dùng nhiều cổ tay để tạo ma sát, vừa nhanh lại vừa mạnh

Anh định mượn tiếng của Hội này để nói lời "Yêu" với Lâm gai chứ gì?????????:p
Hôm qua bị nó lột áo nên thấy "nhớ" chứ gì???????????????:p
tưởng Lâm gai giao bóng thế nào,hóa ra cũng bt,nó nói trước là mình có phản ứng để đối phó ngay kekkeke

Bình luận từ Facebook