CLB những người đánh mặt Tàu

bachikho

Đại Tá
Bác cho mìng hỏi, thế thì h3 nt hỏa Châu La hệ gì, A hay B, có khác gì miếng h3 nt của Thuận lác ko, nghe đâu bạn đang dùng miếng h3 nt của thuận lác thì phải, cho mình chút ít thông tin đi. Thanks
sao phải lăn tăn A hay B hả bác, cứ ngon, rẻ, vừa ý là quất thôi

Piing poong

Thiếu Uý
Bác cho mìng hỏi, thế thì h3 nt hỏa Châu La hệ gì, A hay B, có khác gì miếng h3 nt của Thuận lác ko, nghe đâu bạn đang dùng miếng h3 nt của thuận lác thì phải, cho mình chút ít thông tin đi. Thanks

Báo cáo bác A, B hiện là tạm phân - Chưa chứng minh được 100% (?) A, B, C, D, ... Đối với cá nhân e ko quan trọng ;) hiện giờ theo Nhân: Lấy từ đại diện chính hãng của DHS được DHS công nhận và có bằng chứng để chứng minh là A còn ko thì là B ( Bác nào đọc hiểu kỹ kiểm chứng lại giúp e) hiện theo Nhân - thuốc thử là Booster để kiểm chứng độ bền và đặc trưng mút Tàu được lâu hay mau.
Miếng của Thuận lác e ko dám dùng thuốc thử là Booster vì tiếc tiền hehe - E quen với e nó rồi - Cứ thế mà để dành oánh cho sướng ;)

Quan điểm cá nhân e: Tạm gọi miếng Nhân gửi là A, các miếng khác là B hehe ;) Bia

lvm

Thượng Sỹ
Bác nào ở HN còn ít Booster cho e xin 2 lớp? Hỏi bác binhnguyen hết hàng rồi a! Hậu tạ bằng 1 chầu cafe nhé! Mình ở thanhxuan

bachikho

Đại Tá
Báo cáo bác A, B hiện là tạm phân - Chưa chứng minh được 100% (?) A, B, C, D, ... Đối với cá nhân e ko quan trọng ;) hiện giờ theo Nhân: Lấy từ đại diện chính hãng của DHS được DHS công nhận và có bằng chứng để chứng minh là A còn ko thì là B ( Bác nào đọc hiểu kỹ kiểm chứng lại giúp e) hiện theo Nhân - thuốc thử là Booster để kiểm chứng độ bền và đặc trưng mút Tàu được lâu hay mau.
Miếng của Thuận lác e ko dám dùng thuốc thử là Booster vì tiếc tiền hehe - E quen với e nó rồi - Cứ thế mà để dành oánh cho sướng ;)

Quan điểm cá nhân e: Tạm gọi miếng Nhân gửi là A, các miếng khác là B hehe ;) Bia
vậy có lẽ cũng nên lật ngược vấn đề, bác nên đề nghị pn trưng ra cái bắng chứng đó nhỉ???
(tui cũng theo dõi topic bên đó từ đầu đến h nhưng cũng chỉ toàn thấy nói mồm ko à)

ngohuy

Thượng Sỹ
hàng họ bán dĩ nhiên phải khen, chả ai làm ngược bao giờ

mà cũng nên hỏi tại sao hàng gọi là hệ A thì bản chất là xịn rồi, lại fải mau thêm bộ bosster, tiền tune wá tội tiền mút. Tại vì thử k tune, đánh trái banh 3 tiếng đồng hồ chưa qua tới bên kia nữa là =))

return

Thượng Sỹ
Có chuyện hàng dỏm thì đúng, nhưng nói rằng mút prov, NT đều là hàng dỏm thì đây là chuyện ...dỏm nhất mà tôi từng nghe. Vì sportmart là đại diện chính thức của DHS cũng bán hàng prov hẳn hoi, mặt khác, lâu nay mọi người đa số chỉ dùng hàng prov, NT, giờ nghe nói hệ A thì xài loại market thấy khác biệt là chuyện đương nhiên.

boll_boll

Moderator
Hệ A gì đó đánh ngon là do tác dụng của Booster thôi, không có booster đánh chán phèo. Bác nào không có tiền chơi booster thì quất baby oil vào bảo đảm effect cũng 9/10 so với booster falco :))

docmaorg

Đại Tá
Hệ A gì đó đánh ngon là do tác dụng của Booster thôi, không có booster đánh chán phèo. Bác nào không có tiền chơi booster thì quất baby oil vào bảo đảm effect cũng 9/10 so với booster falco :))

Tớ cứ BO với HAIFU vào mà mặt vợt cũng đáo đế phết. Mấy cái kia nhường lại cho tuyển tầu.
Riêng mình có cảm nhận.
H3 ( vẫn gọi là market ) mua Sportmart: D40
Sau khi tune gai nổi như ảnh bên mục vũ khí mặt tầu, spoong không mềm, lấy tay ấn lên thử mặt vợt cẫn có độ cứng nhất định ko lún sâu . Cú giật có uy lực tốt đánh với a Giang goldfish trước hơn mình 2 bóng giờ đánh ngang hai ae lâm ly.
H3 neo Tuned: Mua ở nguồn truyền thống. D39
Sau khi tuned thêm mặt vợt bóng loáng như gương, ấn mềm ( cảm giác gần bằng mặt vợt nhật ) lấy tay ấn thử mặt vợt mềm, spoong cũng mềm. Cú giật nhiều xoáy, êm nhưng phải phát lực nhiều hơn.
H3 Market: Mua nguồn truyền thống : D41
Tuned đến lần thứ 2 thì mềm oặt hết dính và đánh bì bì có lẽ do lúc đó không biết tuned nên đã làm em nó quá sức.
1 vài cảm nhận sau 4 tháng đánh mặt tầu.

Dưới hàng Sport Mart
Trên hàng truyền thống

Last edited:

docmaorg

Đại Tá

Xác nhận vụ chữ bôi đỏ và phải kèm theo 1 chút khéo tay và kiên nhẫn. Cách mình làm đã chia sẻ lại với com1603, hôm nào đánh thì làm cho ít cảm nhận nhé. com1603

Last edited:

toantrang01088189

Đại Uý
Bác Docmaorg ơi.Hôm trước sang bác mua mặt Ten 05 tối.Hỏi bác về cách tune bằng Baby oil và keo haifu mà H3 pro 2012 vẫn không ưỡn chút nào.Bác chỉ lại cách tune được không bác.E quét 1, 2 lớp baby rồi 3,4 lớp keo Haifu không thấy ưỡn và ép kính cũng không được....hihi.Thanks Bác

docmaorg

Đại Tá
Bác Docmaorg ơi.Hôm trước sang bác mua mặt Ten 05 tối.Hỏi bác về cách tune bằng Baby oil và keo haifu mà H3 pro 2012 vẫn không ưỡn chút nào.Bác chỉ lại cách tune được không bác.E quét 1, 2 lớp baby rồi 3,4 lớp keo Haifu không thấy ưỡn và ép kính cũng không được....hihi.Thanks Bác
Mình đang dùng đt ko hiểu sao ko cho gửi hơn 1000 ký tự để mai mình gửi lại nhé.

Ttfan2012

Đại Tá
nay lấy được ten05 rồi a a. ko ngon lắm. t7 mấy giờ a ra?

Oh thế à. Miếng anh lấy hộ một chú làm cùng cơ quan trông như mới luôn em à. Thế đã lắp vào bảo kiếm của em đánh thử chưa? Ten 05 có hợp với Clipper CR không em?

CUONG.84

Thượng Sỹ
Oh thế à. Miếng anh lấy hộ một chú làm cùng cơ quan trông như mới luôn em à. Thế đã lắp vào bảo kiếm của em đánh thử chưa? Ten 05 có hợp với Clipper CR không em?

ok aa. có lẽ hợp. đánh hay hơn boost. hôm qua cũng có miếng như mới nhưng hơi hut chut nên e ko lấy.

Piing poong

Thiếu Uý
Câu chuyện A, B còn cần thời gian test và kiểm chứng nhưng đúng là với cá nhân đang test miếng H3 hệ A ( Do Pn gửi, TG3 chưa test), (B thì có nhiều rồi) thì có mấy điểm cá nhân mềnh thấy:
1. Tuned 1 e TG3 NT bằng Long Booster thấy em nó mềm xều ra - Có vẻ ko ổn ;)
2. E H3 Neo A tuned màng top sheet trên cùng rất mỏng và dai.
3. Màu mặt top sheet H3 Neo A tuned đen nhánh khác với hệ B

;););) Bia Bia Bia

Ngoc_Hip

Binh Nhì
Lâu quá mới vào được CLB mút tàu, nhớ các bác và CLB Thái Hà quá.
Không hiểu sao nick cũ NgocHip bị xóa mất, làm lại thì không sign in được đành làm nick Ngoc_Hip thay thế, buồn quá các admin ơi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook