CLB những người đánh mặt Tàu

anhnt

Trung Sỹ

Bác này nhiều râu lại ngồi dạng háng khoe hàng thì chả trách mấy em đến kiểm tra râu.Bia[/QUOTE]

Bác dùng từ mạnh quá! Theo em thì dùng từ "dại dáng" là được rồi!:D

anhnt

Trung Sỹ
@ anh Hạnh: Tình hình là ngày mai CLB Duy Hưng cho Quận Thanh Xuân mượn địa điểm. Vậy anh em mặt Tàu tạm nghỉ off 1 buổi vậy!

Piing poong

Thiếu Uý
Vậy thì hội cũ có vẻ toàn hàng độc cả bác ợ. Mấy ae toàn theo mẫu hệ ;) đến giờ vàng là về đón vợ, đón con thui bác ợ ;) Bia[/QUOTE

Chuẩn bị vũ khí rất kỹ lưỡng rồi chiều nay lại phải cất đi hả bác. Mà bác xem off vào ngày nghỉ thế nào?

Ok bác, để bàn lại với mấy ae cũ, nhưng nghe chừng hơi khó ;) với quan điểm mẫu hệ. Ngày nghỉ là phải dành 100% cho gia đình - Ít nhất 1 ngày t7 hoặc CN, ae thân mấy thì thân cũng si u nếc wíc ;) Chắc để giao lưu thì ae bố trí xin visa vào giờ vàng để tiếp các bác - Chắc số lượng hội viên cũ sẽ gia giảm ;).
Có gì em sẽ update trên topic này ;) Bia
Bác chuẩn bị vũ khí rồi thì chuồn CQ 1 buổi ra Thái Hà đê? Bia

golden_fish

Binh Nhất
Ok bác, để bàn lại với mấy ae cũ, nhưng nghe chừng hơi khó ;) với quan điểm mẫu hệ. Ngày nghỉ là phải dành 100% cho gia đình - Ít nhất 1 ngày t7 hoặc CN, ae thân mấy thì thân cũng si u nếc wíc ;) Chắc để giao lưu thì ae bố trí xin visa vào giờ vàng để tiếp các bác - Chắc số lượng hội viên cũ sẽ gia giảm ;).
Có gì em sẽ update trên topic này ;) Bia
Bác chuẩn bị vũ khí rồi thì chuồn CQ 1 buổi ra Thái Hà đê? Bia

Nghe có vẻ mắc lỗi nhiều hay sao bác? Sẽ cố gắng ra. Nhưng mấy giờ các bác?

docmaorg

Đại Tá
Nghe các bác chém cũng thích đấy, em là mem mới tham gia tầu đạo, nếu được chiều nay em ra Duy Hưng khoảng 3h-3h30 các bác cho e xin vài trận nhé.

Piing poong

Thiếu Uý
Nghe các bác chém cũng thích đấy, em là mem mới tham gia tầu đạo, nếu được chiều nay em ra Duy Hưng khoảng 3h-3h30 các bác cho e xin vài trận nhé.

Bác ơi chiều nay Duy Hưng nghỉ - Nếu ok bác ra Thái Hà nhé bác gọi o chín o ba bốn bảy ba bốn bảy ba ;) Bia

trungsay

Thượng Sỹ
Vậy chiều nay 3 giờ hội chốn việc lại tụ tập ở Thái Hà hả bác pong pong, không bít bác Thắng nhiều râu có ra đó không nhỉ

linh729

Thượng Tá
Vậy chiều nay 3 giờ hội chốn việc lại tụ tập ở Thái Hà hả bác pong pong, không bít bác Thắng nhiều râu có ra đó không nhỉ

Ơ thế chiều nay đánh nhau thật hả các bác. May quá chiều nay em có việc lên HN, phải tranh thủ qua học hỏi tý. Em chơi được tầm 3h đến 4h.

CLB Thái Hà nằm ở chỗ nào vậy các bác.?

trungsay

Thượng Sỹ
Nghe nói chú Đức tieuho cũng đang muốn chơi thử mặt Tàu với cây XO vậy hai chú liên lạc để chơi thử vì mỗi người có 1 thứ. hi

Piing poong

Thiếu Uý
Chưa thấy bác Hạnh confirm, CLB Thái Hà ở trong khu bể bơi Thái Hà, đầu đường Thái Hà - Ngả 4 Khổ

Confirmed Trung, chiều đã có PP và Tuấn Anh - Cố ra sớm - khoảng 2 g. Ae ra được ra nhé. Vôdanh, Sơn Krg bận, bác Thắng râu 4 T đi Hải phòng đánh giải(?)

Bình luận từ Facebook