CLB những người đánh mặt Tàu

lamtq

Đại Tá
Bonus thêm mấy kiểu ảnh nhé:

chú TA có đôi Mizuno@ đẹp quá ko bjt trình bb có đẹp như giày ko
@pingpoong: tks bác H có những tấm hình cho clb Tàu đỡ vậtBiaBiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
Tuấn Anh đang dạy bb ở Duy Hưng, trình thì để ae tự đánh giá nhé - Mình đang tìm cách cắt và post cái Video dài 30 phút đây ;) Bia
Note: CLB mút Tàu sắp có 1 đôi Mizuno vàng nữa hehe ;)Bia

lamtq

Đại Tá
Tuấn Anh đang dạy bb ở Duy Hưng, trình thì để ae tự đánh giá nhé - Mình đang tìm cách cắt và post cái Video dài 30 phút đây ;) Bia
Note: CLB mút Tàu sắp có 1 đôi Mizuno vàng nữa hehe ;)Bia
e ko thik vàng lắm, mới làm đôi @xanh-MADE IN VN giống bác đeo kính(ko bjt có phải là giáo sư QA ko nhể)
koo bjt tết này có sắp xếp ra chơi rồi đi off với clb đc koBiaBiaBiaBia

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Bác nào muốn ngắm Mizuno vàng hàng hiệu Made in Vietnam của thành viên CLB Mút Tàu Tuán Anh giá bản hãng hơn 220$ thì xem đây nhé Bia

Note: Bác nào thèm quá mà lên cơn vật thì cũng không phải lỗi tại iem đâu nhé Bia

Piing poong

Thiếu Uý
e ko thik vàng lắm, mới làm đôi @xanh giống bác đeo kính(ko bjt có phải là giáo sư QA ko nhể)

Lâm ra được thì ới ae nhé. Đeo kính đúng là Giáo sư Tiến sĩ Quốc Anh nhé Bia Con nghiện mặt Tàu ngoài việc học qua các video và máy bắn bóng còn học các loại bằng MBA,... qua mạng nữa - Con i pét của lảo sư có rất nhiều sheet như kiểu excel trang thì video bóng bàn, trang thì học MBA, trang lại chấm điểm theo dõi cho sinh viên, ... ;) nếu đến đại bản doanh của công ty dễ gặp mồ hôi nhễ nhại do tập với máy bắn bóng 38 củ mới tậu có những chức năng mới và hiện đại nhất để Lảo sư tiếp tục phá rất nhanh lô mặt Tầu mới tậu ;)
Tưởng đã kinh nhưng Lảo sư nói mỗi lần đặt hàng có đặt cùng cả Tuấn thìa cho giảm tiền ship - vẫn nể Tuấn Thìa do số lượng mặt Tầu và tần suất cũng như giá tiền của em nó ;( ;)

Trước lên Ams thỉnh thoảng thấy Tuấn thì nhưng dạo này ko thấy - Nghe nói đã Nam tiến (?) ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Anh và Tuấn Anh cùng thích màu vàng vì tính đên phong thủy hehe ;) Bia[/QUOTEo75h
vàng gặp xanh là mất điện ngay:p:rolleyes:BiaBiaBiaBia

Hoàn toàn nhất trí với Lâm hehehe
Vàng gặp ------- xanh lập tức mất điện lun - Đê cao ngăn nước lũ - Nước luôn ở dưới chân và cùng lắm là gần đến mặt đê hê hê hê;) Bia BiaBia

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
e ko thik vàng lắm, mới làm đôi @xanh-MADE IN VN giống bác đeo kính(ko bjt có phải là giáo sư QA ko nhể)

Em này cũng Made in Vietnam Lam nhé - Chắc tại nhà máy của Mizuno có kiểm soát QA, QC chặt chẽ thôi Bia
Tung của xung đột với Nhật nên Lại tạo công ăn việc làm cho Việt nam đây ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Trận chiến đẫm nước giữa 4 T ( bác Thắng râu Tầu Toàn Toàn Tập) và Anhnt ;)

[video]http://m.youtube.com/#/watch?feature=youtube_gdata_player&v=fGBcFVGkVpw&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DfGBcFVGkVpw%26feature%3 Dyoutube_gdata_player[/video]

Piing poong

Thiếu Uý
Cái này bác có bàn chân đẹp phát biểu được bác ợ vì có dùng dzồi ? ;) Về nguyên lý mấy e arylate, arylate carbon và point carbon đều gia tăng thêm chanh ớt mắm muối cho cốt thuần gỗ nên vẫn còn mềm để kết hợp với mấy e Tầu khựa cứng đơ là ngon bác nhé ;) Bia

Bình luận từ Facebook