CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý

Bác kiếm được đâu mặt đẹp quá. Cho mình hỏi số seri lộ sẵn ra hay phải cào. Lúc nào có điều kiện giao lưu test thử.Bia

E lấy từ Rossicarbon lâu rồi bác. Số seri lộ sẵn bác à. Bác pm em số đth e a lô bác rảnh giao lưu nhé. E còn nhiều mút Tàu cũ lắm Bia

docmaorg

Đại Tá
Oh no!
Anh Phan ơi, người ta đang "không biết đường nào mà lần" vì "cũng cái cốt vợt Stiga Rosewood XO mà có đến hàng chục loại với giá cả khác nhau" cơ mà??? Tức là giờ muốn mua thì cũng chẳng biết mỗi loại, mỗi giá đó là sao ấy???
Em cũng có thắc mắc như vậy ;)

Tìm hiểu nghiên cứu là sẽ có kết quả thôi, nhiều khi nên biến mình thành truột bạch sẽ có kết quả ngoài sức tưởng tượng. Đây nữa nhé giầy chính hãng của Lining đó, có nhiều loại vô cùng
http://detail.tmall.com/item.htm?sp....03039.1&acm=03039.1003.375.250.15396050700_1
Tìm hiểu và tự mua về thì thật bất ngờ về chất lượng và giá cả đó.

Piing poong

Thiếu Uý
Có trung gian làm ăn trung thực tốt chứ bác. Họ mua khối lượng lớn. Ae lấy lại lẻ có khi còn hay mà bác ;) Bia.
Đúng là tiền nào của nấy bác nhỉ. Nhìn sang to hơn như xe ô tô - Xuất nhất là sang Mỹ là tiêu chuẩn và giá khác ngay ;) Bia

Tôi dám khẳng định tiền nào của nấy và biết mua thì không phải nghĩ ngợi về chất lượng vì tôi đã mua hai cốt.
1: Hurricane King II
1: Hurricane Long II
Và hoàn toàn yên tâm về chất lượng.
Nói thật là các bác đừng vì sự sợ hãi mua phải hàng nhái, mà sao không thử nghĩ ngược lại tại sao ở nhà mình người bán hàng TQ khi cứ nói đến hàng TQ là người ta lại bảo hàng nhái nhiều lắm phải thế này thế nọ mới mua được chính hãng.Theo tôi nghĩ đó là 1 cách kinh doanh. Đồng ý là có hàng nhái nhưng sợ hãi không giám mua trực tiếp, và phải mua qua trung gian để mất thêm 1 khoản tiền " được gọi là đảm bảo với bảo lãnh, bảo hành " tại Việt Nam thì quá vớ vỉn. Tôi dám khẳng định ở VN chẳng có cái gì được gọi là bảo hành, hoàn toàn chỉ là lời của hứa, dựa trên thuận mua vừa bán hết, và khi tôi mua 1 cái gì đó thì khi chấp nhận về giá là tôi mua, nên bản thân tôi mất lòng tin với hàng chính hãng tại VN lâu rồi.

docmaorg

Đại Tá
Nghe bác nói đến hàng NT hấp dẫn nhỉ nếu có thể mượn bác đánh thử 1 buổi thì ngon quá. Chưa ba giờ được dùng hàng ngon đến thế.

chajen_HD

Đại Uý
Tìm hiểu nghiên cứu là sẽ có kết quả thôi, nhiều khi nên biến mình thành truột bạch sẽ có kết quả ngoài sức tưởng tượng. Đây nữa nhé giầy chính hãng của Lining đó, có nhiều loại vô cùng
http://detail.tmall.com/item.htm?sp....03039.1&acm=03039.1003.375.250.15396050700_1
Tìm hiểu và tự mua về thì thật bất ngờ về chất lượng và giá cả đó.

--------------------------------------
Đôi lining trong link của bác dẹp quá,nhưng web toàn chữ Tàu ko giá nó bao nhieu vạy bác???

Piing poong

Thiếu Uý
Nghe bác nói đến hàng NT hấp dẫn nhỉ nếu có thể mượn bác đánh thử 1 buổi thì ngon quá. Chưa ba giờ được dùng hàng ngon đến thế.

Chiều nay bác ở đâu đới ae gặp nhau đưa bác oánh lun ;) Bia bác lièn lạc Hạnh 42 years old o chín o ba bốn bảy ba bốn bảy ba nhé

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Chiều nay bác ở đâu đới ae gặp nhau đưa bác oánh lun ;) Bia bác lièn lạc Hạnh 42 years old 0903473473 nhé

Cả chiều nay ko ol nên ko biết chứ ko cũng liên lạc xách vợt ra dán thử mặt NT đánh xem thế nào, tiếc quá. Lưu số của bác rồi hôm nào ới bác nhé.

Piing poong

Thiếu Uý
Cả chiều nay ko ol nên ko biết chứ ko cũng liên lạc xách vợt ra dán thử mặt NT đánh xem thế nào, tiếc quá. Lưu số của bác rồi hôm nào ới bác nhé.

Ok bác chiều e ra gọi Thắng ủn hỏi chỗ lên tầng 3 Cung VH cũng được mấy trận ra mồ hôi tắm cũng sướng ;) E cũng có lưu số bác rồi. Rảnh bác cứ alo ạ ;) Bia

Bình luận từ Facebook