CLB những người đánh mặt Tàu

docmaorg

Đại Tá
vũ khí chỉ là một phần. cái mình thấy chỉ là cái ngọn, còn tảng băng chìm mới là cái quan trọng. hệ thống huấn luyện của bọn nó (mà phần đắt giá nhất là lực lượng huấn luyện viên) mới là thứ mà khó ở đâu có được

kế tiếp là lực lượng vdv đông đảo - rồi mới đến cái miếng cao su đen xì. tất cả các yếu tố ấy mới tạo thành sức mạnh của tuyển Tàu.
các nước khác chỉ được 1, 2 yếu tố nên không thể bằng được, có bắt chước cũng chỉ có giới hạn thôi

tuyển VN cho dù có tập huấn bao nhiêu đi chăng nữa mà hệ thống huấn luyện không thay đổi tư duy, không mạnh dạn thay máu thì cũng chỉ như gãi ngứa ngoài lớp áo, muôn đời không hết ghẻ được

quan trọng nhất là không có tiền đầu tư, mà không tiền ăn phở thì chỉ có mì gói rồi tưởng tượng thôi
Thay thế méo nào đc chúng nó bú từ đời này qua đời khác, bà con cứ chơi phong trào đi cho nó vui vẻ. Khi nào mà Bóng bàn đi thi đấu đc như 3C với Bi-A liên tục trong vòng 10 năm đến 20 năm mới đẻ ra đc lứa cầu thủ tốt.

lhduy

Trung Uý
Bây giờ đánh H3 tỉnh xanh 40 độ có cần tune nữa không mấy bác? Em boost hỏng hết 2 mặt qg 39 độ vs tỉnh 41 độ trong 1 tháng ngán quá :) (tưng quá sau khi tune, không lưu banh, hết ra xoáy). Mấy cái mặt H3 mới này kì quá @@
Cả hơn tháng nay vạ vật mặt C55 mới ra của Xiom thì lại ngon, kiểu gì đánh cũng ok, lại ko cần tune.

tund1204

Thượng Sỹ
Bây giờ đánh H3 tỉnh xanh 40 độ có cần tune nữa không mấy bác? Em boost hỏng hết 2 mặt qg 39 độ vs tỉnh 41 độ trong 1 tháng ngán quá :) (tưng quá sau khi tune, không lưu banh, hết ra xoáy). Mấy cái mặt H3 mới này kì quá @@
Cả hơn tháng nay vạ vật mặt C55 mới ra của Xiom thì lại ngon, kiểu gì đánh cũng ok, lại ko cần tune.
đánh gần năm h3 ko sao :v chắc bác nên coi lại cách tune

langngoi

Đại Tá
Tune thì đương nhiên là cảm giác sướng hơn, (nếu tune đúng) . Còn không tune cũng chả sao, đánh mãi nó quen bạn ah.

lemau1988

Thượng Sỹ
so với H3 thì như nào bác? mặt C55 ấy?

lhduy

Trung Uý
40 xanh không tune đánh ok, nay mặt mới còn dính nhiều mà nó vẫn nảy trợ lực ít hơn d09c xíu. Em thấy giờ đánh không tune ngon ấy chứ.

H_Photino

Thượng Sỹ
40 xanh không tune đánh ok, nay mặt mới còn dính nhiều mà nó vẫn nảy trợ lực ít hơn d09c xíu. Em thấy giờ đánh không tune ngon ấy chứ.
Mút tàu không tune sợ nhấ thời tiết lạnh nồm ngoài Bắc, lạnh làm lót kém nảy, nồm làm cho topsheet có mồ hôi kém dính . Chứ ở trong Nam đừng tune đánh ổn định hơn. Quan trọng nhất là chăm sóc kỹ, bảo quản tốt thì tha hồ bền.

Bình luận từ Facebook