CLB những người đánh mặt Tàu

Love_TT

Binh Nhì
M chơi alc mà thấy đuối đuối lực. Cỗ Fzd thì khoẻ ko nói rồi bác :)) . E nghĩ sp alc có trợ thêm được lực so vs alc nên cũng muốn thử. Boll alc nó bị rung, theo bác cốt rung với ko rung khi đánh mặt tàu cái nào lợi thế hơn nhỉ
Đòn tay của em thì phát lực cũng khá tốt. Nhưng em thấy alc vẫn thân thiện hơn là super alc. Super alc phải vào dầy lực thì mới thấy nó căng hơn alc, khổ 1 cái là vòng cung nó thấp, bóng thẳng ít cắm, nên e thấy khá dễ rúc lưới/ra ngoài. Nếu bác cần trợ lực thì chơi zlc vẫn ngon. Các ae lão làng trên này còn chơi sp zlc cơ mà
Em cũng đang đặt 1 số cây zlc từ bên tàu về xem thế nào.

Rung với không rung thì e k dám chắc, nhưng cốt mềm sẽ dễ phối với mặt tàu cứng hơn.

lamtq

Đại Tá
Nay hàng về. Đã đc thử a Lâm ah. E ko nghĩ là nó lại hợp thế. Đánh thật tay lắm, chỉ có là e nó hơi nảy, do chưa quen lắm. Đánh vài tuần quen dần là hay a ah
Uh e. Có vẻ bóng thế hệ mới chất liệu này nó hợp với độ trợ lực của dòng sợi super chứ hồi bóng 40+ mới ra đánh khô như ngói. Đợt này chân cẳng với lưng đau, a đã thử qua dòng alc với mặt tacky kiểu dòng hybrid nhưng chưa ưng ý lắm. Hơn tháng nay xoay lại h3 thử vào dòng Super thấy rất ổn e ạ. Bữa trc a cũng thử với super Fan zlc r cũng rất ok nhưng do cán FL nên a ko thích mắt lắm. Quyết định cây S.Zhang ST này quá ổn luôn. Đánh nhàn mà vẫn giữ bóng độc dị của mặt H3

traicauvong_bg

Đại Tá
Uh e. Có vẻ bóng thế hệ mới chất liệu này nó hợp với độ trợ lực của dòng sợi super chứ hồi bóng 40+ mới ra đánh khô như ngói. Đợt này chân cẳng với lưng đau, a đã thử qua dòng alc với mặt tacky kiểu dòng hybrid nhưng chưa ưng ý lắm. Hơn tháng nay xoay lại h3 thử vào dòng Super thấy rất ổn e ạ. Bữa trc a cũng thử với super Fan zlc r cũng rất ok nhưng do cán FL nên a ko thích mắt lắm. Quyết định cây S.Zhang ST này quá ổn luôn. Đánh nhàn mà vẫn giữ bóng độc dị của mặt H3
Sp fan đánh h3 cũng rất hay, kiểm soát ngon. E chỉ ghét cái là vòng cung nó thấp. Còn cây sp zhang, lắp H3 vào ko hề khó đánh, chắc e chơi mặn keo haifu quá, oánh thấy dễ đánh như mặt nhật vậy, ko biết nên mừng hay nên lo. Kk

Love_TT

Binh Nhì
Liệu zlc có ok không anh nhỉ?

Bình luận từ Facebook