CLB những người đánh mặt Tàu

anhemoy

Đại Tá
Nếu rơ giật mỏng, ôm bàn demi, lực tay tốt xa bàn quăng tay dài lăng xoáy và thủ bền thì thì Vis phù hợp hơn
rơ vào bóng dày đánh cự li trung và xa bàn thì chính là thế mạnh của Inerforce Alc b nhé
em giờ đánh tầm trung bàn và đang tập vỗ bóng (Vì trước đó đánh toàn kéo xoáy đâm ra sư phụ bảo xoáy tao khó chặn với cả vòng cung quá cao nên giờ e đang dần chuyển vỗ nhiều hơn) thì thấy thích. Đánh mấy quả mà cầm sang Vis đánh thấy hơi tụt cảm xúc :D

lamtq

Đại Tá
em giờ đánh tầm trung bàn và đang tập vỗ bóng (Vì trước đó đánh toàn kéo xoáy đâm ra sư phụ bảo xoáy tao khó chặn với cả vòng cung quá cao nên giờ e đang dần chuyển vỗ nhiều hơn) thì thấy thích. Đánh mấy quả mà cầm sang Vis đánh thấy hơi tụt cảm xúc :D
ra trung+ xa bàn cầm vis mà vỗ thì chúng đánh cho tụt cmn quần nuôn ý chứ cảm với cả xúc gì:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em này so với VIS thế nào bác Cá . THANK :)
BH, BO 2 không có cửa gì
FH, chơi 2 jeu khác nhau nên khó so sánh lắm ạ
Đặt điểm, thủ kín: BO hơn

Các bác cứ bắt so sanh dòng Long với VIS, thực sự là khó cho nhà cháu lắm, vì nó khác hẳn nhau, lối chơi và cách chơi, nên em chỉ giữa dạ nói thôi nhé

Nếu so, thì phải so BO với Long, với King, với Hao

VIS phải so với TMB, với Takesim, với ZJK/rồng xanh, ... ạ

docom

Trung Uý
BH, BO 2 không có cửa gì
FH, chơi 2 jeu khác nhau nên khó so sánh lắm ạ
Đặt điểm, thủ kín: BO hơn

Các bác cứ bắt so sanh dòng Long với VIS, thực sự là khó cho nhà cháu lắm, vì nó khác hẳn nhau, lối chơi và cách chơi, nên em chỉ giữa dạ nói thôi nhé

Nếu so, thì phải so BO với Long, với King, với Hao

VIS phải so với TMB, với Takesim, với ZJK/rồng xanh, ... ạ
Thanks bác ,Đang dùng bollALC với B2 nên muốn so sánh bác ạ. Vậy bác cho cảm nhận so sánh với Long, Kinh ạ .Thanks

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thanks bác ,Đang dùng bollALC với B2 nên muốn so sánh bác ạ. Vậy bác cho cảm nhận so sánh với Long, Kinh ạ .Thanks
BO, nếu để so sánh với Long và King, thì thật sự, nó là ZJK ALC của dòng VIS. Đặc điểm nổi trội là

Ưu điểm:
an toàn, dễ chơi, dễ điều khiển
Nhược điểm:
khó phát lực, khó đánh ác, khó tăng tốc, xoáy quá đều, không có đột biến

hnacud

Trung Uý
BO, nếu để so sánh với Long và King, thì thật sự, nó là ZJK ALC của dòng VIS. Đặc điểm nổi trội là

Ưu điểm:
an toàn, dễ chơi, dễ điều khiển
Nhược điểm:
khó phát lực, khó đánh ác, khó tăng tốc, xoáy quá đều, không có đột biến
"Zjk alc của dòng vis" cái này e thấy hơi khó hiểu?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
"Zjk alc của dòng vis" cái này e thấy hơi khó hiểu?
Theo trình độ gà mờ của em

ZJK ALC là cốt vợt an toàn, dễ chơi, dễ đánh, đặt điểm dễ, khó phát lực, khó đánh hiểm, khó tăng xoáy, khó đánh ác trong các dòng vợt kết cấu kiểu VIS: Koto-Limba-Sợi-Kiri-Sợi-Limba-Koto

danhbongban

Trung Tá

Attachments

2.2 MB · Đọc: 0

phuongnguyen

Đại Tá
Nếu rơ giật mỏng, ôm bàn demi, lực tay tốt xa bàn quăng tay dài lăng xoáy và thủ bền thì thì Vis phù hợp hơn
rơ vào bóng dày đánh cự li trung và xa bàn thì chính là thế mạnh của Inerforce Alc b nhé
Iner zlc liệu có quá cứng để chơi Tàu k a? Thử qua 1 đống cốt,, k bỏ cây Inner zlc được.. Muốn đổi mặt fh cho khó tí, con 05 giật hoài họ chắn đều tụt cái q... Luôn

lamtq

Đại Tá
Iner zlc liệu có quá cứng để chơi Tàu k a? Thử qua 1 đống cốt,, k bỏ cây Inner zlc được.. Muốn đổi mặt fh cho khó tí, con 05 giật hoài họ chắn đều tụt cái q... Luôn
KO . Long5 cứng và ít rung hơn còn dùng tốt. Inner đán Tàu Fh-40 độ, ok Ph àh

Lego

Trung Sỹ
Cho e tham gia để học hỏi kinh nghiệm, combo đang sử dụng H8-zjk alc- Ten 64. Đang tập làm quen combo H8-Hao3-Elp. Mong đc mọi ngừi chỉ giáo

Bình luận từ Facebook