CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
...
ông nào nói cái seri nó khác hàng về VN, chữ mảnh hơn
....
Ông em ạ :p

W968 thì khá tương đồng về font, khá giống nhau, nhưng cách dập và độ chuẩn thì khác nhau anh nhé, một thằng leo lên tụt xuống, một thằng làm một đường đè dí vào bàn là luôn :D

W997 thì khác hẳn anh ạ, ở VN hiện tại có 2 kiểu font anh nhé, anh bảo @traicauvong_bg chụp ảnh lên thì thấy, duy nhất còn loại font hẹp, em chưa nhìn thấy thực tế bao giờ:( ở VN:eek:

QuangHung

Đại Tá
Trình lên thì miếng mút cũng nhanh nổi gai hơn. Các bác cho hỏi giật ma sát, với giật bạt, đập cái nào làm mút nhanh hỏng hơn nhỉ?
1 kiểu ảnh hưởng đến nội tạng. .1 kiểu ảnh hưởng đến ngoại tạng. .kết hợp lại thì ảnh hưởng toàn thân và nhanh nổi nhất Bác nhé :cool::p:D:rolleyes:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trình lên thì miếng mút cũng nhanh nổi gai hơn. Các bác cho hỏi giật ma sát, với giật bạt, đập cái nào làm mút nhanh hỏng hơn nhỉ?
Kiểm nghiệm thực tế là giật ma sát là mút đi nhanh nhất, giật bạt, vỗ táp không ảnh hưởng gì đến mút

Bác @o3ma giật ma sát chưa đến 1 tháng đi 1 em 40 market, tune 6 lớp Haifu, em giật vỗ ép 6 tháng chưa đi 1 em 39 độ tune tầm 20 lớp Haifu

lamtq

Đại Tá
giật masat b a2h. mình giật khá nhẹ nên chưa b g miếng mút nổi gai được, toàn phù rồi quay đầu rồi phù rồi vứt đi trong khi cùng đợt mút và đánh cùng thời điểm thì ông bạn m đánh rơ phang phập ầm ầm mới bắt đầu nổi gai. tớ đánh mút tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
giật masat b a2h. mình giật khá nhẹ nên chưa b g miếng mút nổi gai được, toàn phù rồi quay đầu rồi phù rồi vứt đi trong khi cùng đợt mút và đánh cùng thời điểm thì ông bạn m đánh rơ phang phập ầm ầm mới bắt đầu nổi gai. tớ đánh mút tàu
Đang trong topic mút Tàu mà

Anh sắp có đệ tử chân truyền rồi, bác @o3ma đánh chưa được 1 tháng đi em 40 market tune có 6 lớp :mad::mad::mad::mad::mad::mad: Đúng là quá hại ....... MÚT:p

langngoi

Đại Tá
Kiểm nghiệm thực tế là giật ma sát là mút đi nhanh nhất, giật bạt, vỗ táp không ảnh hưởng gì đến mút

Bác @o3ma giật ma sát chưa đến 1 tháng đi 1 em 40 market, tune 6 lớp Haifu, em giật vỗ ép 6 tháng chưa đi 1 em 39 độ tune tầm 20 lớp Haifu
khối ông ước ao đánh rộp được cái mặt tầu mà chả được, toàn thấy nó hủi quá phải vất đi :p,

langngoi

Đại Tá

Anh sắp có đệ tử chân truyền rồi, bác @o3ma đánh chưa được 1 tháng đi em 40 market tune có 6 lớp :mad::mad::mad::mad::mad::mad: Đúng là quá hại ....... MÚT:p
hi tính đến hôm nay là 3 tháng ko phải 1 nhá:p
Mình phá là chính chứ đánh mịa gì. :D
bác cứ thử đố ông @Trạng .... CÁ xem, có mà mài hết răng cũng ko đánh rộp nổi cái mút nào :p chỉ làm rộp được cái người khác đánh gần rộp thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi tính đến hôm nay là 3 tháng ko phải 1 nhá:p

bác cứ thử đố ông @Trạng .... CÁ xem, có mà mài hết răng cũng ko đánh rộp nổi cái mút nào :p chỉ làm rộp được cái người khác đánh gần rộp thôi
À, quên, sao mày không cho anh miếng Haifu 3 Blue rộp của mày nhỉ, anh quay đầu lại giật thì đúng là vừa XỊN lại vừa TIẾT KIỆM :)

langngoi

Đại Tá
Đù má thằng @langngoi :(:mad::D
chừi mà giật rộp được mặt, thì em đồng ý cho bác chửi nữa :p nhưng chửi mà ko làm rộp được mặt thì lột cái mặt ra nhét vô mồm đi, bậy quá :D:D:D:D:D
À, quên, sao mày không cho anh miếng Haifu 3 Blue rộp của mày nhỉ, anh quay đầu lại giật thì đúng là vừa XỊN lại vừa TIẾT KIỆM :)
hehe để trưng bày :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trưng mẹ gì, rộp thì vứt đi, tương đương với việc đưa cho tao đánh còn gì :):):):) Lại còn tiếc :eek::eek::eek::eek:
chừi mà giật rộp được mặt, thì em đồng ý cho bác chửi nữa :p nhưng chửi mà ko làm rộp được mặt thì lột cái mặt ra nhét vô mồm đi, bậy quá :D:D:D:D:D

hehe để trưng bày :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nói thế còn có lý, mà mày có tune tẹo gì chưa hay origin đấy

Nếu origin thì tốt quá, tao thực ra dán vào trông cho nó oai là chính, Blue NT nhé, thằng nào nhìn chả nổ con mắt, lại còn mới cong

Chỗ rộp chắc phải hỏi kinh nghiệm anh @bachikho hoặc đem đưa bác @firi06 nhờ anh Long Đàn tân trang cho nó đẹp, chứ xoay mặt rồi thì rộp không ý nghĩa gì nữa

Dự là tầm 2 năm tới không phải mua mút Tàu :eek::eek::eek::eek:

lamtq

Đại Tá

bác Ma dạo này kinh nhể. Nhưng mà mút tune 6 lớp booster mà đưa a thì 1-2 buổi là toi.6 lớp Haifu chắc khá hơn, được 2 tuần:mad::confused:
Mình phá là chính chứ đánh mịa gì. :D
1 tháng toi là mất masat hay phù ?
nếu mất masat
1 là nghi bác Ma bỏ trong cốp xe 1 tháng;)
2 là suốt tháng bác đi đánh bóng Gì:rolleyes: ko phải bóng bàn rồi lấy nước G:confused: bôi lên vệ sinh mặt :p
nếu phù
khả năng cao là bác Ma tune keo hoặc booster vào giữa chân gai và topsheet:p:D

langngoi

Đại Tá
Nói thế còn có lý, mà mày có tune tẹo gì chưa hay origin đấy

Nếu origin thì tốt quá, tao thực ra dán vào trông cho nó oai là chính, Blue NT nhé, thằng nào nhìn chả nổ con mắt, lại còn mới cong

Chỗ rộp chắc phải hỏi kinh nghiệm anh @bachikho hoặc đem đưa bác @firi06 nhờ anh Long Đàn tân trang cho nó đẹp, chứ xoay mặt rồi thì rộp không ý nghĩa gì nữa

Dự là tầm 2 năm tới không phải mua mút Tàu :eek::eek::eek::eek:
hề em có giống bác, đi đánh bb về xong tắm rửa sạch sẽ rồi thắp hương xem mặt có rộp ko đâu. Nên em ko dám tuned tọc gì cả, chả tuned đã thế roài tuned nữa thì răng em ko có việc làm.

Bình luận từ Facebook