CLB những người đánh mặt Tàu

HOANG MINH

Đại Tá
Mình không phải là fan cuồn mút xanh. Vì mới xem giải Baku 2015 nên mới phát hiện ra điều này và thắc mắc, nhờ ae trong diễn đàn cho thêm chút kiến thức.
Hiện tại mình cũng đang chơi H3 Market (mặc dù bỏ tiền ra mua H3NT rồi).
Đúng như bạn nói. Quan trọng là lối đánh. Chơi giải phong trào thì H3 market cũng ok rồi.
Chờ khi nào gặp đối thủ "đờ mi đối giật" sẽ chuyển sang lót xanh. :D

hàng xịn của bọn tuyển nó giật do độ tune lớn : hãng tune + chính nó tune nhanh hỏng lắm đó bác , anh em phong trào chơi cũng chẳng mấy ai phát huy hết được tính năng lên cứ h3 nt, h3 pro ,market mà phang thôi , đội tuyển VN sang Tầu tập mà có mỗi Thuận Lác lĩnh hội được chút thâm thúy của dòng này mà trình Thuận nó khiếp thế nào mà thời vđv này cũng chỉ toàn H3 PRO ^_^ Tuấn gấu , Lâm gai nó toàn phang H3 market có sao đâu , bác chơi Tầu đừng nghĩ đến vũ khí bọn ngoài hành tinh như tuyển Tầu làm gì cho mệt đầu ,chơi H3 quan trọng ở đây là kỹ thuật ứng dụng chứ cứ nghĩ về mặt thì không giải quyết gì em chơi H3 PRO ,NT đến Lót xanh riêng bản lót xanh em và Lâm gai đều chung nhận định nó hiền , nhanh hỏng + đắt được cái ổn định hơn nhưng về bản chất nó cũng không hỗ trợ gì nhiều do chơi phong trào có ông nào đờ mi đối giật đâu, ,Hôm qua e mới gặp chủ CLB Hùng Gia lâm tại clb cũng chỉ chơi H3 PRO , :D Tuấn Gấu ngôi sao mới nổi time qua em nghĩ nó cũng chơi hết cuối cùng vẫn chọn H3 MARKET mà vẫn thịt 1 loạt hạng A : Lâm gai ,Minh Thái Bình , Tuấn Nam Định năm qua , anh em lên đi vào tinh thực tiễn + bản chất chứ cứ đi vào vũ khí của tuyển Tầu làm gì bác có cố mua cố dùng cũng chưa đủ kỹ thuật + trình độ để phát huy nó chỉ tốn kinh tế mà tác hại là luôn nghĩ trình độ lên do mặt là điều sai lầm lớn trong tư duy hành động đó là tập luyện + thi đấu + hiểu chính nó là nó cực bám xoáy :D :D Là chủ đạo chứ không phải xanh or vàng ,của mình chơi hay tuyển tầu chơi ! ^_^ có đưa h3nt lót xanh vào ngay cả hạng A , B hiện chưa ông nào thấy nó hơn hay chưa đủ trình để ứng dụng mà thấy rằng ko cần thiết phải phí kinh tế + độ hiệu quả còn kém hơn thì anh em nhất thiết ji mà cứ xem rồi nghĩ đến nó cho hoang mang ra , vũ khí khủng long đến đâu cũng phải đủ trình độ + đẳng cấp mới lĩnh hội được hạng A + B còn chơi h3 market , pro là chính há gì anh em cứ mải mê đi tìm xanh mới đen ^_^

Hưng DHS

Trung Uý
oạch, mình không để ý nên giờ mới thấy bạn Linh phản hồi về H3 pro 2012 ở đây. Chưa ai chê cái mặt ấy dở cả và khẳng định luôn trên toàn thế giới chưa có H3 pro 2012 fake. Vậy với những phản hồi mang tính cá nhân ae có thể đóng góp và chia sẻ về cách đánh để tìm cách chế ngự nó. Sao lại đi so H3 pro không bằng con 729?
Anh rất cảm phục vì em đi từ Hưng Yên lên HN gặp anh nhưng cách em nói về mặt vợt thật thiếu hiểu biết và thiện chí.
Anh ơi cho em hỏi mặt H3 neo và H3 pro có khác gì nhau không (độ nảy, độ dính, bám xoáy, kiểm soát...) em mới chơi King III + com bo H3 neo-ten 05fx. Giờ cảm thấy đã gần thuần phục được H3 neo rồi...muốn chuyển sang H3 pro nhưng chưa có dịp thử nghiệm

Bbtayninh

Thượng Tá
H3 tuyển tỉnh, tuyển quốc gia, rồi lót xanh v..v.. em thấy cho người mới chơi tàu để làm quen với cảm giác, chứ đã đánh lâu rồi thì thấy lót cam hàng chợ giật có khi còn hiểm hơn ấy chứ :D
Bác đánh hàng chợ nhưng có tune ko? Em nghe nói tune dễ đánh hơn. Nhanh hơn. Riêng em củng đang đánh h3 mk. Nhưng đã thấy thich rồi. Ko biét h3 pro có gì khác.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
H3 tuyển tỉnh, tuyển quốc gia, rồi lót xanh v..v.. em thấy cho người mới chơi tàu để làm quen với cảm giác, chứ đã đánh lâu rồi thì thấy lót cam hàng chợ giật có khi còn hiểm hơn ấy chứ :D
^_^ hê hê h3 hàng chợ mà từ 40 đến 41độ mà biết tune + quét haifu 3 đến 5 lớp thì quá nguy hiểm :))

long thủ

Đại Tá
Đùa quá. Tôi tun 2 lần bằng baby oi. Mỗi lần 1 tháng mà có sao đâu. Tun xong phải dán bằng keo sữa thì tác dụng của tun mới giữ được lâu và ko hại mặt vợt nhé bạn

Rộp hay không phụ thuộc chủ yếu vào việc anh giật có chuẩn không :p Nếu giật toàn đúng 1 điểm thì chả mấy chốc chỗ đó sẽ rộp lên thôi :rolleyes:

Em giờ giật chuẩn hơn chút, điểm tiếp xúc ổn định nên toàn bị rộp 1 chỗ thôi ạ, các chỗ khác còn mới nguyên nên nhìn tiếc lắm :oops:
Bác dã giật được một chỗ liên tục rồi, thì cảm giác bóng chuẩn rồi, như vậy có thể chuyển chỗ tiếp xúc sang bên cạnh ý bác, không giật 1 chỗ nữa, đỡ bị rộp ngay bác ạ.:)

Bình luận từ Facebook