CLB những người đánh mặt Tàu

huanbk1984

Binh Nhì
ngày nào trước khi đánh cũng làm vài lớp 2fu á, vậy 1 tháng chẳng xài đến 1 lít keo 2fu mất thôi.:confused: nghĩ đến đã thấy ám ảnh rồi Boll.

DHS PF4

Binh Nhì
Em mới mua được vài miếng H3 từ hỏa châu và từ dụng cụ bóng bàn, em up hình lến share với mấy anh cho vui..

Attachments

• H3 pro.jpg
    H3 pro.jpg
    68.6 KB · Đọc: 36
  • H3 pro 2.jpg
    H3 pro 2.jpg
    24.4 KB · Đọc: 40
  • H3 pro 3.jpg
    H3 pro 3.jpg
    48.7 KB · Đọc: 44

kmfirecat

Thượng Sỹ
các bác xem lại đi, thương hiệu của TQ có mấy đâu, made in china nhưng của LG, SAMSUNG, LENOVO CÓ PẢI CỦA TÀU ĐÂU THẾ. thanh dai ca77 à, các bác sống tràn ngập hàng tàu rùi à?

DHS PF4

Binh Nhì
Nhắc đến mút tàu thì khi em mua hàng chổ anh Lân vừa rồi được anh Thắng Fanta tặng 2 miếng hàng DHS PF4 thấy loại này củ rồi nhưng lên mạng tìm kiếm thì thấy là mới được tái sản xuất với phiên bản mới cho nên sẳn chụp tấm hình lền chia sẽ cho vui.

Attachments

• PF4 1.JPG
    PF4 1.JPG
    61.5 KB · Đọc: 33
  • PF4 2.jpg
    PF4 2.jpg
    69.7 KB · Đọc: 35
  • PF4 3.jpg
    PF4 3.jpg
    67.9 KB · Đọc: 34
  • PF4 4.jpg
    PF4 4.jpg
    76.7 KB · Đọc: 31
Last edited:

huanbk1984

Binh Nhì
Nhắc đến mút tàu thì khi e mua hàng chổ anh Lân vừa rôi đựoc anh Thắng Fanta tặng 2 miếng hàng DHS PF4 thấy loại này củ rồi nhưng lên mạng tìm kiếm thì thấy là mới được tái sx với phiên bản mới cho nên sắn chụp tấm hình lền chia sẽ cho vui.

Bạn đã đánh thử chưa thế, so với h3pro thế nào vậy?????????

boll_boll

Moderator
Nhắc đến mút tàu thì khi em mua hàng chổ anh Lân vừa rồi được anh Thắng Fanta tặng 2 miếng hàng DHS PF4 thấy loại này củ rồi nhưng lên mạng tìm kiếm thì thấy là mới được tái sản xuất với phiên bản mới cho nên sẳn chụp tấm hình lền chia sẽ cho vui.

Trời, mình mua hàng từ HC hoài mà anh Thắng Côca không tặng cho mình miếng nào.:confused::confused::confused:

mika9967

Trung Sỹ
Bác tổ chức đi................................

nghe hấp dẫn, nhưng mà đại hội thì phải có cao nhân mút tàu mới chỉ huy đại hội được à nhe, mà bây giờ nói về mút tàu cũng còn nhiều ý kiến lắm đây, chưa biết ai sai ai đúng, không chừng võ lâm sóng dậy cũng nên............

golden_fish

Binh Nhất
Tổ chức đi các bác,gặp gỡ giao lưu mỗi người biết một ít vấn đề cùng trao đổi những kinh nghiệm với nhau rồi cũng thành cao nhân.

golden_fish

Binh Nhất
Bác nào có kinh nghiệm vệ sinh chăm sóc mút tàu thì giúp mình. Mình vừa mua miếng H3 NT mỗi lần đánh xong cho vào bao hôm sau lấy ra thấy nhiề vết bẩn chưa biết phải làm thế nào. Thanhks

lvm

Thượng Sỹ
Bạn ra cửa hàng bán mút vợt xin mấy miếng dán mặt vợt, nó như miềng băng dính vậy, mỗi lần đánh xong bác vệ sinh sạch sẽ rồi dán miếng này vào là ok ( e hay xin chỗ chị Hằng vitas miếng donic, bác ở hn qua e tặng 1 cái)

en_long3

Binh Nhất
Nói chung nếu đã xác định theo Tàu đạo thì nên chơi cốt thuần gỗ. Hiện nay thấy có 2 hãng tốt là Avalox và Stiga. Stiga có Clipper CR; Avalox có P500, BT555, P700 đều là hàng ngon bổ rẻ.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Bạn ra cửa hàng bán mút vợt xin mấy miếng dán mặt vợt, nó như miềng băng dính vậy, mỗi lần đánh xong bác vệ sinh sạch sẽ rồi dán miếng này vào là ok ( e hay xin chỗ chị Hằng vitas miếng donic, bác ở hn qua e tặng 1 cái)

lúc nào em qua bác. bác cho em xin mấy cái về dùng dần nhế

DHS PF4

Binh Nhì
Bác phải hỏi bên HC vì có dư 2 miếng nên em xin.. còn đánh ra sao thi em chưa dán nữa. Chắ tuần sau rãnh chút thì em sẽ dán vào cốt để đi chiến...

a Tủn

Binh Nhì
các pro mặt tàu cho mình hỏi.mình đọc rất nhiều người nói rằng mút H3 lau mồ hôi càng nhiều thì càng bám dính.nhưng mình càng lau thì nó lại càng hết dính.vậy là sao ạ.hay mồ hôi của mình có ''chất độc''.nếu như vậy thì mình có thể lau bằng gì.vì mấy hôm nay toàn lau nhờ lên người người khác.thấy ngại ngại :D.

bạn bị nhầm lẫn giữa loại mồ hôi nguyên chất và mồ hôi chứa tạp chất rồi. bạn muốn lau vợt bằng mồ hôi cho dính thì phải lau ngay khi nó vừa chảy ra, còn khi mồ hôi đã chảy xuống thành giọt, tức là đã cuốn theo bao nhiêu bụi bẩn trên da thì lau còn trơn hơn nữa ấy chứ. nên bạn phải canh chừng lúc mồ hôi vừa phọt ra là lau ngay, thường nó ra ngoài theo các lỗ chân lông, nên lau vợt ở những vùng có nhiều lông là ok nhất. nếu ko đủ kiên nhẫn chờ đợi thì có thể lau vợt bằng mồ hôi ở nách, vì vùng này nhiều lông nên hay có mồ hôi nguyên chất được giữ lại. mình tin mồ hôi ở nách bạn là dính nhất. chúc bạn thành công!

lamtq

Đại Tá
hay nhỉ
thế chỗ...kia nhiều lông hơn nách, đang thi đấu xin trọng tài chạy vào WC lau một phát ra đánh tiếp giật xoáy chắc ko thằng nào đỡ đc;)

Bình luận từ Facebook