CLB những người đánh mặt Tàu

tabletennis

Thượng Tá
hi vừa chém trong group mẹt tầu của Linh729 copy ra đây nhé:D
Cắt mút H3 cũng kha khá(2x cái) mà cắt em này cảm giác là cao su bề mặt có vẻ dai dẳng hơn 1 dao ko đứt hết phải tỉa tỉa thêm mới xong.
Mầu lót, nó có mầu khá khác với H3, sờ bấm bấm lót thì thấy rõ nó có độ đàn hồi cao hơn H3 market(cùng phân khúc mà). Nhìn bề mặt lót thì những lỗi trên bề mặt phải đạt mức H3 prov chứ H3 market thì nhiều lỗi hơn nhiều(cái này bác nào chơi H3 nhiều chắc rõ nhất). Mùi đặc trưng của H3 ko còn nhiều trên H8 có gì đó chỉ là phảng phất thoang thoảng. Tacky trên bề mặt thì mình thấy cũng tựa tựa H3 khi mới lột nylon thôi. Lúc mới nhìn thấy nó bọc túi chân không tưởng nó có lớp tuned như H3 Neo mà hóa ra ko phải em nó trần trụi như H3 thường, chắc bọc thêm túi chân ko ma tính bảo vể và nâng tầm cho H8 mà thôi. Nhìn về hình thức thì vẫn là dạng lót truyền thống ko phải là bọt khí .... hay gì gì như đồn đại, ko hiểu cái hạt nano mà DHS nói đến là dư lào ...
H8 mơi về hả chú share cho a 1 miếng đi.

docmaorg

Đại Tá
Quá trình bóc tem em H8, Ngoại quan ban đầu phản quang song song rất rõ. Mã sản phẩm ghi rõ ràng độ dầy và độ cứng.

Last edited:

Bình luận từ Facebook