CLB những người đánh mặt Tàu

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chơi mút tàu khó và kỳ công quá em ko kham được. Có miếng big dipper này 40 độ lót xanh dính dã man mới cắt trưa nay xong bác nào hứng thú ko?

bachikho

Đại Tá
Vì nó là ngang dọc bác ợ, bác để đúng chiều đánh nó như 729 -2 ko có gì đặc biệt nhưng khi xoay ngang nó sẽ có cảm giác như H3 nhưng ko dính bằng thôi.
Cái này có bác nào vào confirm được không ạ, nếu được thế thì còn gì bằng, đại phúc đại lộc ạ
cũng lạ, nhiều bác đọc loạt bài của P-500 bên kia rồi đua nhau đi mua 729 với Mercury đánh thay cho H3, chỉ có người mua nhầm chứ người bán ko nhầm bao h đâu, nếu nó hay thế nó đã ko rẻ thế đâu các bác ợ
với lại nếu bác nào đọc loạt tranh luận của tui với P-500 bên bongbanfc sẽ thấy, năm ngoái quan điểm người ta khác năm nay, năm nay phủ nhận hết năm ngoái nên ko biết trước được các luận điểm của năm nay sang năm có đứng vững đc ko đâu, đừng đọc thấy vậy rùi vội vàng tin và theo ngay :D

phuongnguyen

Đại Tá
cũng lạ, nhiều bác đọc loạt bài của P-500 bên kia rồi đua nhau đi mua 729 với Mercury đánh thay cho H3, chỉ có người mua nhầm chứ người bán ko nhầm bao h đâu, nếu nó hay thế nó đã ko rẻ thế đâu các bác ợ
với lại nếu bác nào đọc loạt tranh luận của tui với P-500 bên bongbanfc sẽ thấy, năm ngoái quan điểm người ta khác năm nay, năm nay phủ nhận hết năm ngoái nên ko biết trước được các luận điểm của năm nay sang năm có đứng vững đc ko đâu, đừng đọc thấy vậy rùi vội vàng tin và theo ngay :D
muốn comment vao bongbanfc bằng điện thoai , sao k thay co ban phim?tien the hoi bac ti.hihi

son_canloc

Đại Tá
Từ trước tới nay chỉ chơi Ten với Donic nay chuyển sang Tàu đạo , cốt Yinhe . FH Ten64 . BH 388D-1 , lối chơi ôm bàn đôi công chặn đẩy nếu bí có thể lùi xa bàn thủ cắt khá bền , sở trường giật moi mỏng cảm giác + giật đờ mi trên bàn + bạt + ve vẩy Gai . AE tư vấn giúp nên mua loại mút tàu nào cho phù hợp . Thanks
P/s mình có cảm giác mút càng mềm và dày thì tốt có đúng không ?

lamtq

Đại Tá
Cái này trong Vịnh Xuân và võ nó gọi là chuyển trọng tâm. Cái khó của chuyển trọng tâm là di bộ, vì trọng tâm nằm ở rốn, nếu chủ định chuyển trọng tâm thì mới chuyển được bộ, còn chân di mà trọng tâm không chuyển trước/ dự định chuyển thì không thể chuyển được ạ.

Cái bác nói thì trật đi đâu được, em không dám nói gì luôn, nhưng chủ yếu là làm sao đoán được bóng để mà di bộ rồi trước khi di đã xác định về việc chuyển trọng tâm theo hướng ngược lại để chiếm lại trung tuyến
Trong tam ko fai nam o ron dau.cách ron 1 gang moi dung

Profess.medical

Đại Uý
Có bạn nào thích tập giật trái không nhỉ?
Theo các bác thì cốt vợt nào cho khả năng kiểm soát càng BH tốt nhất?

Ở CLB, mình chơi đa số là thua, nhưng thỉnh thoảng cũng được 1,2 phát bốp chát. Mời các bác xem cho vui :
a Linh đánh bjo đẹp quá.nhìn muốn về luyện với anh rồi đấy.em lại vừa lắm miếng H3 vào rồi.^^

linh729

Thượng Tá
a Linh đánh bjo đẹp quá.nhìn muốn về luyện với anh rồi đấy.em lại vừa lắm miếng H3 vào rồi.^^
Cũng nhờ chịu khó tập các bài tập dưỡng sinh nên khi gặp đối thủ vờn bóng chậm là mình phát huy hết được các quả đặc trưng cho mặt tàu, mời bạn xem clip mới nhất :

Bình luận từ Facebook