CLB những người đánh mặt Tàu

cũng chơi mặt tàu, anh em nào D diễn đàn hôm nào tỉ thí 1 trận được không?học hỏi thui, đánh mặt tàu được hơn 1 năm rùi đấy.nhưng mà chưa biết tune vợt thế nào ợ.
cốt vợt: nitaku ludeack fleet
FH: h3 pro
BH: tenergy 64

tiachop

Thượng Tá
cũng chơi mặt tàu, anh em nào D diễn đàn hôm nào tỉ thí 1 trận được không?học hỏi thui, đánh mặt tàu được hơn 1 năm rùi đấy.nhưng mà chưa biết tune vợt thế nào ợ.
cốt vợt: nitaku ludeack fleet
FH: h3 pro
BH: tenergy 64

Áp dụng cách Boll_Boll, Mặt H3--> Bóc keo--> quét 1 lớp Johnson bayby oil--> để khô (1 đêm)--> quét tiếp 1 lớp Johnson bayby oil -->để khô (1 đêm)--> đem dán bằng keo sữa--> đảm bảo đánh phê vô cùng.
Lưu ý: lúc để khô nên bỏ vào bao bóng, úp xuống mặt phẳng, đặt một chồng sách nặng lên trên; chai Johnson bayby oil(màu hồng) mua ở siêu thị hoặc cửa hàng bán đồ dùng cho trẻ con, 20k /1 chai --> dùng 10 năm mới hết! Thanks đồng chí Boll rất nhiều! Hiện tại tớ đã turn 01 em H3 Market và 01 em H3 NT, dự định sau này chỉ mua hàng market về turn đánh cho nó kinh tế, hê hê!

boma9999

Trung Uý
Áp dụng cách Boll_Boll, Mặt H3--> Bóc keo--> quét 1 lớp Johnson bayby oil--> để khô (1 đêm)--> quét tiếp 1 lớp Johnson bayby oil -->để khô (1 đêm)--> đem dán bằng keo sữa--> đảm bảo đánh phê vô cùng.
Lưu ý: lúc để khô nên bỏ vào bao bóng, úp xuống mặt phẳng, đặt một chồng sách nặng lên trên; chai Johnson bayby oil(màu hồng) mua ở siêu thị hoặc cửa hàng bán đồ dùng cho trẻ con, 20k /1 chai --> dùng 10 năm mới hết! Thanks đồng chí Boll rất nhiều! Hiện tại tớ đã turn 01 em H3 Market và 01 em H3 NT, dự định sau này chỉ mua hàng market về turn đánh cho nó kinh tế, hê hê!
anh ơi em hỏi tí lớp johnson baby oil là lọ massege của trẻ em ah hay là loại gì anh nói cụ thể để em mua cái. thank anh

bachikho

Đại Tá
BO thì chỉ có tác dụng làm mềm mặt tàu chứ ko có tác dụng boost các bác nhé, muốn boost thì phải xài kèm haifu, nếu muốn nhàn và hiệu quả cao hơn thì nên xài falco

docmaorg

Đại Tá
BO thì chỉ có tác dụng làm mềm mặt tàu chứ ko có tác dụng boost các bác nhé, muốn boost thì phải xài kèm haifu, nếu muốn nhàn và hiệu quả cao hơn thì nên xài falco

Nhà bác chuyển qua dùng Falco khen em nó, chắc thấy rõ sự khác biệt. Em giờ quay về dân dã cứ hàng Neo em chơi luôn keo sữa đánh cho đỡ phải tuned.

tuankhoai

Đại Tá
tốt nhất là cứ lên thử qua cho biết, đừng có chưa chi đã úi dào với tốn tiền vội:zingme23:n mỗi cái nó có cái hay riêng:zingme13:

linh729

Thượng Tá
Tí em làm con 729-08 ES đánh FH xem, trên diễndaonf TG bảo con này bằng giá mà hay hơn H3 market

Nhớ ko nhầm thì mặt này cũng có chia thành mấy loại độ cứng. Lúc mua bạn nhớ chọn độ cứng phù hợp.

729-08 dễ đánh hơn, bạt dễ hơn .. có thể coi là hay hơn H3 martket ko tune. Chứ nếu H3 martket được tune bằng BO+keo tăng lực hoặc falco rồi thì 729-08 chỉ là dạng đàn em, ko thể sánh bằng được.

songphaisock

Trung Tá
timoboll spirit chơi mặt tàu được không nhỉ, em đinh thử quả này. hình như ngày trước ma long dùng tmb spirit fh h3 neo bh ten 64 thì phải

Last edited:

long thủ

Đại Tá
timoboll spirit chơi mặt tàu được không nhỉ, em đinh thử quả này. hình như ngày trước ma long dùng tmb spirit fh h3 neo bh ten 64 thì phải

Trước đây Wang Liqin và Ma Long đã chơi 1 thời gian nên có thể nói nó hợp mặt Tàu, nhưng bây giờ đã có nhiều cây mới rẻ mà hợp hơn, vậy thì cần gì phải đánh đồ cũ làm gì :> tốt nhất là nên để dành tiền tập kỹ thuật, lúc đó sẽ thấy KHI ĐÃ BIẾT CÁCH PHÁT LỰC THÌ VŨ KHÍ CHỈ LÀ THỨ YẾU :zingme52:

songphaisock

Trung Tá
Trước đây Wang Liqin và Ma Long đã chơi 1 thời gian nên có thể nói nó hợp mặt Tàu, nhưng bây giờ đã có nhiều cây mới rẻ mà hợp hơn, vậy thì cần gì phải đánh đồ cũ làm gì :> tốt nhất là nên để dành tiền tập kỹ thuật, lúc đó sẽ thấy KHI ĐÃ BIẾT CÁCH PHÁT LỰC THÌ VŨ KHÍ CHỈ LÀ THỨ YẾU :zingme52:

tăm tia ham của lạ thôi. chứ em vẫn đang chơi pg9 rẻ tiền mà. h3 neo và 729 thôi chứ có giàu sang gì đâu.

@bác đồng ý kết bạn em trên fb đi, em mà Nhok..... đấy

Last edited:

Bình luận từ Facebook