CLB những người đánh mặt Tàu

long thủ

Đại Tá
Lót xanh em thấy kém bền hơn lót cam vì là bọt khí xốp hơn, em đánh gãy chân gai 3 miếng TG3 lót xanh rồi, còn lót cam thì chưa gãy miếng nào

thangRau

Đại Uý
Nói thế k chuẩn lắm, tớ đã đánh phù 2 miếng xanh, 3 miếng cam tất cả. Gần đây nhất là miếng Blue Pro #40, hic.
Nếu là cao thủ thì khi đánh tập trung vào 1 điểm của cốt thì cũng dễ phù hơn, tập bằng máy bắn bóng cũng dễ cho em nó về ngủ với kim tiêm 502 hơn nhiều...

Piing poong

Thiếu Uý
Iem lại chưa có vinh dự oánh phù miếng nào, chỉ có 1 em oánh xong mấy bữa Tết vứt trên gác xép, sau Tết vác xuống thấy phù ;(

cobengaytho

Binh Nhì
cho mình hỏi, sao miếng h3 national team của mình cái topsheet nó dính như băng dính ý, dính hơn market, mút đã qua dùng rồi, đánh bóng hay cắm lứoi, bóng ko đi, lúc mới mua về thì rất ít dính, bây giờ nó dính như băng dính luôn ko thua j, nhấn tay vào nhấc ra thì da tay bị kéo ra

songphaisock

Trung Tá
cho mình hỏi, sao miếng h3 national team của mình cái topsheet nó dính như băng dính ý, dính hơn market, mút đã qua dùng rồi, đánh bóng hay cắm lứoi, bóng ko đi, lúc mới mua về thì rất ít dính, bây giờ nó dính như băng dính luôn ko thua j, nhấn tay vào nhấc ra thì da tay bị kéo ra

thế là hỏng rồi.bác nên để rẻ lại cho em thôi :)

chajen_HD

Đại Uý
Còn em thì đang bực mình với miéng Pro của em, mấy hôm nay nó hết dính các bác ah..trứoc nó rất dính và em thích vậy.
Bạn em cũng oánh mut Tàu nó bảo em bôi Dầu gió vào se dính lại nhưng em chưa thử..Các bác có cao kiến gì giúp em vớiiiiiii.

Piing poong

Thiếu Uý

Có bán rẻ lại nhớ bẩu mềnh nhé ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý

traicauvong_bg

Đại Tá

miếng của bạn mua ở đâu. đời cũ hay đời mới. nếu bạn sợ nó dính quá thì ới mình nha.hehe.

thanh dai ca77

Đại Tá
Anh em tàu đạo có ai thử H3 với Donic Persson Seven chưa ah? Theo thông tin của cốt vợt này là:
Vợt Donic Persson Seven với 7 lớp gỗ có sự kết hợp của Limba-Ayous giúp cho người chơi có cảm thấy rất tốt. Nó cũng tăng độ kiểm soát tuyệt vời.
Có lẻ sẽ hợp Tàu đạo đây, bác nào thử rồi thì chia sẽ cho mọi người nhé

HungGL

Đại Tá
Anh em cho mình hỏi là mặt Tàugiwux Vệ sinh thế nào, chứ mình đánh mấy buổi xong thấy mặt bẩn với bụi nên nhìn cũ đi nhiều, và kém ma sát hơn!
Vđề nữa là có cách nào làm mặt Tàu dính hơn chút được khôg??
Tks anh em!!

Bình luận từ Facebook