CLB Cổ Nhuế- Hoàng

cuong_ars

Trung Sỹ
May quá, nay đi sửa xe máy, ngồi chờ lại vào diễn đàn, biết đc hôm nay là sinh nhật bác Kiều. Chúc mừng sinh nhật anh Kiều, chúc anh: sức khỏe, hạnh phúc, thành công và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

ltdung

Trung Uý
May quá, nay đi sửa xe máy, ngồi chờ lại vào diễn đàn, biết đc hôm nay là sinh nhật bác Kiều. Chúc mừng sinh nhật anh Kiều, chúc anh: sức khỏe, hạnh phúc, thành công và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
Anh ltdung ơi, phải chờ Chủ Xị lên tiếng chứ, nếu chủ xị không vào thì anh em vào biết chúc mừng ai.
Sáng nay anh vừa gặp bác Kiều rồi, chắc bác Kiều vẫn đang cảm giác nâng nâng của ngày SN mình nên chưa ý kiến gì, nhưng chắc chắn tối nay bác Kiều sẽ vào CLB để chiến với AE, đề nghị anh em đến chiến vài trận chúc mừng bác Kiều Bia . Mà xin visa đến 11h là ok rồi.
chuc bac Kieu sn vui ve, them mot tuoi tang hai bong.hi
Đề nghị Trung cận viết có dấu nhé, nếu không sẽ bị mod, min ban nick đấy.

Sobat

Trung Uý
Một hôm nào đó
Như bao hôm nào
Chú đồng chí nhỏ
Bỏ vợt vào bao
Bóng bay vèo vèo
Bia thì tuân chảy
Vịt chạy vào xoong

Tối AE vào CLB giao lưu mấy trận kiếm mấy lon 333, Chú Dũng, Chú Cường +4 mệnh giá không thay đổi, chú Trung tuỳ thoả thuận.

TrungcanCH

Trung Uý
Nguyên văn bởi TrungcanCH
chuc bac Kieu sn vui ve, them mot tuoi tang hai bong.hi
Đề nghị Trung cận viết có dấu nhé, nếu không sẽ bị mod, min ban nick đấy.
[/COLOR][/COLOR]
Hix, em là lính mới nên không biết luật lệ. cảm ơn Đại huynh Lớp Trưởng :D

ltdung

Trung Uý
Sáng nay vừa dậy đã được chú Thanh báo Nhân dân (đương kim vô địch giải báo) gọi điện tối nay sẽ cùng bác Quân đổ bộ vào CLB để kiểm tra trình độ và sức khoẻ của anh em. Một tin thật vui, vậy đề nghị anh em tối nay chuẩn bị tinh thần + sức khoẻ tốt nhất đón tiếp các chú nhé, đặc biệt là anh Đào, Kiều, Trung, Lương, Toàn...

TrungcanCH

Trung Uý
Hay quá tôi nay câu lạc bộ mình lại có khách, a e lớp tập bóng tha hồ mà xem và cổ vũ. a ltDung cho em đăng ký một chân lon ton phục vụ nhé. :D

cuong_ars

Trung Sỹ
Hay quá tôi nay câu lạc bộ mình lại có khách, a e lớp tập bóng tha hồ mà xem và cổ vũ. a ltDung cho em đăng ký một chân lon ton phục vụ nhé. :D

vớ vẩn, nếu đi xem thì ở nhà xem mạng hay hơn nhiều, còn nếu vào là phải đánh với anh trận, Trung cận +3, hahahahahash

cuong_ars

Trung Sỹ
Sáng nay vừa dậy đã được chú Thanh báo Nhân dân (đương kim vô địch giải báo) gọi điện tối nay sẽ cùng bác Quân đổ bộ vào CLB để kiểm tra trình độ và sức khoẻ của anh em. Một tin thật vui, vậy đề nghị anh em tối nay chuẩn bị tinh thần + sức khoẻ tốt nhất đón tiếp các chú nhé, đặc biệt là anh Đào, Kiều, Trung, Lương, Toàn...

anh ơi, em vừa nhờ bác Kiều rủ anh Tuấn vào, em xin anh Tuấn 2,0,2 là đánh ảnh nhỉ, 200k cầm đi uống bia để chúc mừng sinh nhật anh Kiều

Nhớ cả nhà quá, chỉ muốn tham gia cùng thôi nhưng xa quá không làm gì được hic!!!
Dạo này ở nhà vui ghê, mọi người cứ thế mà phát huy nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
anh ơi, em vừa nhờ bác Kiều rủ anh Tuấn vào, em xin anh Tuấn 2,0,2 là đánh ảnh nhỉ, 200k cầm đi uống bia để chúc mừng sinh nhật anh Kiều
- Tuấn hôm nay sinh nhật vợ không vào được, nhưng chú vẫn phải mang 200k góp vào bởi vì chú vinh dự được khai đao TRANG 100 TRÊN DIỄN ĐÀN CỦA CLB MÌNH, tối nay kiểu gì chẳng có mấy trận rau dưa góp thêm chú Thanh là thích đánh Bia lắm.

Sobat

Trung Uý
Sau hai lần liên tiếp tử thủ giữ thành, Đội quân Cổ Nhuế đã đứng vững, tuy dành được chiến thắng oanh liệt nhưng các tướng lĩnh của Đội cũng có kẻ bị chết, người bị trọng thương dù trên đất của mình.
Thứ Bảy tuần này ngày 8/6/2013 Đội quân Cổ Nhuế sẽ đem quân đi đánh sứ người (đông tiến Đội Pluzz sân nhà ở khu đô thị Xa La Hà Đông) một số tướng lĩnh vẫn chưa phục hồi công lực, một số tướng mới ra quân lần đầu bại trận tinh thần vẫn còn thất thần hoang mang vì vậy việc bố trí thiên la địa võng vẫn còn gặp khó khăn với những người cầm quân.
Dự kiến đội hình ra quân sẽ có nhiều thay đổi: Tiên phong gồm 2 tướng Mã Lương, Văn Sú (Văn Tú), chặn hậu Trọng Khang, tiền quân Tử long, Song kiếm hợp bích Chu Quí.
Tối mai là ngày tập của Đội, AE vào tập luyện đông đủ để bàn kế hoạch cho trận đấu tới.

Dạo này em chủ yếu ở bên Đông Anh nên cũng ít đến CLB hơn. Nhưng em sẽ cố duy trì 1 tuần 2 buổi sang CLB sinh hoạt với các anh các chú và tham dự tất cả các trận thi đấu của đội Cổ Nhuế ( ngoại trừ trường hợp bất khả kháng ).
Chiều Thứ 7 tuần này rơi đúng vào buổi thi ngoại ngữ nên chắc em không tham dự được, bao giờ thi xong em sẽ xuống CLB Pluzz ngay để cổ vũ cho đội nhà. Hy vọng đội Cổ Nhuế sẽ giành chiến thắng !

@Anh Kiều : Sao lại công khai hết đội hình ra thế kia, mai em bận đi sinh nhật không đến CLB được.T6 anh đến nhé, đang có việc cần hỏi anh tý.

cuong_ars

Trung Sỹ
Sau hai lần liên tiếp tử thủ giữ thành, Đội quân Cổ Nhuế đã đứng vững, tuy dành được chiến thắng oanh liệt nhưng các tướng lĩnh của Đội cũng có kẻ bị chết, người bị trọng thương dù trên đất của mình.
Thứ Bảy tuần này ngày 8/6/2013 Đội quân Cổ Nhuế sẽ đem quân đi đánh sứ người (đông tiến Đội Pluzz sân nhà ở khu đô thị Xa La Hà Đông) một số tướng lĩnh vẫn chưa phục hồi công lực, một số tướng mới ra quân lần đầu bại trận tinh thần vẫn còn thất thần hoang mang vì vậy việc bố trí thiên la địa võng vẫn còn gặp khó khăn với những người cầm quân.
Dự kiến đội hình ra quân sẽ có nhiều thay đổi: Tiên phong gồm 2 tướng Mã Lương, Văn Sú (Văn Tú), chặn hậu Trọng Khang, tiền quân Tử long, Song kiếm hợp bích Chu Quí.
Tối mai là ngày tập của Đội, AE vào tập luyện đông đủ để bàn kế hoạch cho trận đấu tới.

Anh Kiều ơi, anh là điệp viên 2 mang ah, anh đưa danh sách thi đấu của mình ra thì người ta biết hết rồi. Mà đi thi đấu ở Xa la anh không thi đấu là em không đi xem đâu

cuong_ars

Trung Sỹ
Dạo này em chủ yếu ở bên Đông Anh nên cũng ít đến CLB hơn. Nhưng em sẽ cố duy trì 1 tuần 2 buổi sang CLB sinh hoạt với các anh các chú và tham dự tất cả các trận thi đấu của đội Cổ Nhuế ( ngoại trừ trường hợp bất khả kháng ).
Chiều Thứ 7 tuần này rơi đúng vào buổi thi ngoại ngữ nên chắc em không tham dự được, bao giờ thi xong em sẽ xuống CLB Pluzz ngay để cổ vũ cho đội nhà. Hy vọng đội Cổ Nhuế sẽ giành chiến thắng !

@Anh Kiều : Sao lại công khai hết đội hình ra thế kia, mai em bận đi sinh nhật không đến CLB được.T6 anh đến nhé, đang có việc cần hỏi anh tý.

Chú có danh sách mà không thi đấu là thiếu trách nhiệm với đội đấy.

Sobat

Trung Uý
Anh Kiều ơi, anh là điệp viên 2 mang ah, anh đưa danh sách thi đấu của mình ra thì người ta biết hết rồi. Mà đi thi đấu ở Xa la anh không thi đấu là em không đi xem đâu
Trong 36 kế của Tôn Tử chú học được kế nào chưa? trong hư có thực, trong thực có hư dự kiến thế thôi chứ trước khi bóng lăn 30 giây mới chốt danh sách thi đấu.
Chú phải mang ô tô chở AE và trống đi cổ vũ chứ phải tặng thêm cho chú chức danh Đội trưởng đội cổ vũ.

Chú có danh sách mà không thi đấu là thiếu trách nhiệm với đội đấy.

Khổ quá, tuần này trường hợp bất khả kháng. Em không thi đấu được vì thi xong cũng khoảng 5h, nhưng bao giờ thi xong em vẫn đến cổ vũ cho anh em mà anh bảo em thiếu trách nhiệm với đội. Buồn quá đi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Bình luận từ Facebook