CLB Cổ Nhuế- Hoàng

ltdung

Trung Uý
Thông báo của CLB:
Chiều mai (20/7) 18h30 đề nghị anh em trong CLB có mặt đầy đủ để tiếp đón anh em thôn Viên ra thi đấu giao hữu bóng bàn, bia ...

Drhongson

Đại Tá
Trời ơi , lâu nay nghe danh Thôn Hoàng vang vang thiên hạ , nay còn có thôn Viên
xuất hiện đương trường thi đấu giao lưu , vui quá.

Diễn đàn ta có 2 thôn
Viên - Hoàng club chuyên môn cứng khừ
Giao lưu , thi đấu nhuyễn nhừ
Thôn hăng rứa , Phường chần chừ sao nên.
VIÊN - HOÀNG bảng hổ đề tên...

Last edited by a moderator:

Sobat

Trung Uý
Trời ơi , lâu nay nghe danh Thôn Hoàng vang vang thiên hạ , nay còn có thôn Viên

Diễn đàn ta có 2 thôn
Ngoài 2 Thôn trên còn có cả CLB Thôn Đống nữa Bác Sơn ạ, hôm nào Bác có điều kiện ra ngoài này mời Bác qua 3 Thôn mỗi ngày Bác oánh 4 trận có khi hết gần 1 tháng mới vào được trong Nam đó Bác.

Drhongson

Đại Tá
Ngoài 2 Thôn trên còn có cả CLB Thôn Đống nữa Bác Sơn ạ, hôm nào Bác có điều kiện ra ngoài này mời Bác qua 3 Thôn mỗi ngày Bác oánh 4 trận có khi hết gần 1 tháng mới vào được trong Nam đó Bác.
Thôn Viên thôn Đống thôn Hoàng
Thang Hành chánh đứng vào hàng bét thôi
về BÓNG NHỰA - một góc trời
Anh hùng nhất khoảnh , khắp nơi tiếng đồn
Giao lưu thi đấu dập dồn
Giang hồ đến, không đất chôn có ngày
Ba thôn luyện tập hăng say
Bia rôm rả bóng lên tay đều đều
Xa gần kính ngưỡng mến yêu.

Em ra Hà Nội rồi, nhớ mọi người quá mà không làm gì được hic!
Em xin thay mặt gia đình xin cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm và chia sẽ cùng gia đình em!!!

Thông báo của CLB:
Chiều mai (20/7) 18h30 đề nghị anh em trong CLB có mặt đầy đủ để tiếp đón anh em thôn Viên ra thi đấu giao hữu bóng bàn, bia ...

Em vừa ra sáng nay, chiều nay em lại phải đi Tuyên Quang nên không tham gia cùng đội được thiệc là tiếc quá huhu! Chúc buổi giao lưu giữa 2 thôn diễn ra tốt đẹp!!!

Diễn đàn ta có 2 thôn

Thôn Viên thôn Đống thôn Hoàng
Thang Hành chánh đứng vào hàng bét thôi
về BÓNG NHỰA - một góc trời
Anh hùng nhất khoảnh , khắp nơi tiếng đồn
Giao lưu thi đấu dập dồn
Giang hồ đến, không đất chôn có ngày
Ba thôn luyện tập hăng say
Bia rôm rả bóng lên tay đều đều
Xa gần kính ngưỡng mến yêu.

Em là em yêu bác nhất đấy hihi!!! Khi nào có dịp ra anh không được quên vào clb em đâu đấy nhé!!!

Anh lên ra chưa hay vẫn trốn ở quê đấy! Sau vụ này nhớ mà tập luyện không thì anh em vượt qua anh hết đấy hihi!!!

muatuyet

Trung Sỹ
chẹp..chẹp.... lâu ngày quá không chơi bóng bàn vì không có đối thủ. Bây giờ có đối thủ rồi thì lại không đánh được, buồn ghê....Chiều nay đi sinh nhật hội ZLC chắc nộp hết quá..huhuhu

chẹp..chẹp.... lâu ngày quá không chơi bóng bàn vì không có đối thủ. Bây giờ có đối thủ rồi thì lại không đánh được, buồn ghê....Chiều nay đi sinh nhật hội ZLC chắc nộp hết quá..huhuhu

Anh cứ lấy phương châm "nộp, nộp nữa, nộp mãi, nộp đến khi không nộp nữa thì thôi chơi bóng bàn" làm kim chỉ nan thì chỉ có chuẩn trở lên thôi hihi!!!

muatuyet

Trung Sỹ
Anh cứ lấy phương châm "nộp, nộp nữa, nộp mãi, nộp đến khi không nộp nữa thì thôi chơi bóng bàn" làm kim chỉ nan thì chỉ có chuẩn trở lên thôi hihi!!!
Thì anh cũng xác định nộp rồi mà, chú chiều nay đi TQ với anh Dũng Scubi à, cố lên nhé. lúc sáng nay định lên chú làm tí vì cái cốt mới chưa quen, đánh đã kém lại càng kém hơn...

Thì anh cũng xác định nộp rồi mà, chú chiều nay đi TQ với anh Dũng Scubi à, cố lên nhé. lúc sáng nay định lên chú làm tí vì cái cốt mới chưa quen, đánh đã kém lại càng kém hơn...

Đánh kém lại đổ tại vợt kìa hihi!!! Anh thấy em không đánh giải không có mặt đánh phải đi mượn cái mặt chưa đánh bao giờ mà không kêu la thảm thiết như anh mà lại được giải nữa chứ hehe!!!

ltdung

Trung Uý
Kết quả giao lưu giữa 2 CLB Thôn Hoàng và Thôn Viên:
Hôm nay, với phong độ và sự cổ vũ tuyệt vời của các thành viên CLB Thôn Viên; Chú Thịnh bưởi, công thêm 2 tay vợt trẻ Hoàng, Vinh đã xuất sắc vượt qua bác cả Đào, Lương, Thường của Thôn Hoàng với tỷ số 3-1. Phải nói anh em Thôn Viên trình độ dạo này lên khủng thật. Rất cảm ơn các chú, các anh em Thôn Viên đã tạo lên 1 trận giao lưu rất tuyệt vời...Mong rằng sẽ gặp lại các chú và anh em Thôn Viên một ngày sớm nhất.

Last edited:

thanhthekit

Thượng Sỹ
hôm nay xuống đó vui quá , cảm ơn các bác , chú các a đã sắp xếp được 1 buổi giao lưu thành công tốt đẹp trên cả bàn bóng lẫn bàn Bia , 1 lần nữa là 1 người cháu , em rất cảm ơn mọi người dưới đó , hy vọng rằng 2 thôn Hoàng - Viên sẽ còn nhiều buổi giao lưu như vậy nữa để 2 clb ngày càng phát triển và tình cảm a e giữa 2clb ngày càng gắn bó . chúc clb Thôn Hoàng ngày càng phát triển .......Bia Bia

cuong_ars

Trung Sỹ
Kết quả giao lưu giữa 2 CLB Thôn Hoàng và Thôn Viên:
Hôm nay, với phong độ và sự cổ vũ tuyệt vời của các thành viên CLB Thôn Viên; Chú Thịnh bưởi, công thêm 2 tay vợt trẻ Hoàng, Vinh đã xuất sắc vượt qua bác cả Đào, Lương, Thường của Thôn Hoàng với tỷ số 3-1. Phải nói anh em Thôn Viên trình độ dạo này lên khủng thật. Rất cảm ơn các chú, các anh em Thôn Viên đã tạo lên 1 trận giao lưu rất tuyệt vời...Mong rằng sẽ gặp lại các chú và anh em Thôn Viên một ngày sớm nhất.

Thân gửi anh Dũng.

Xin dc gửi tới anh và CLB Thôn Hoàng lời cám ơn chân thành của cá nhân em, em cũng nghĩ rằng dù trong giao lưu và thi đấu BB đôi khi có sự ăn thua nhưng xét lại thì thể thao nói chung và BB mà anh em mình đang chơi vẫn là điều tuyệt vời trong cuộc sống của chúng ta. Em cũng vẫn luôn mong muốn anh và em vẫn sẽ là đối trọng và động lực để mỗi cá nhân hoàn thiện hơn nữa trong cuộc sống và trong môn bóng bàn.

Trân trọng, thân ái và đoàn kết.

cuong_ars

Trung Sỹ
K/g Các thành viên CLB Thôn Hoàng.

Xin đc gửi lời cám ơn chân thành tới các bác, các chú, các anh, các bạn cùng toàn thể các thành viên trong CLB bb Thôn Hoàng vì buổi giao lưu bb giữa hai CLB Thôn Hoàng và Thôn Viên. Buổi giao lưu thật là vui vẻ và đầy tình hữu nghị, đoàn kết, tương trợ, …và đã phản ánh đc rất nhiều điều tốt đẹp trong thể thao nói chung và BB nới riêng.

Trân trọng.

giatraumuong

Binh Nhất
Buổi giao lưu giữa 2 thông Viên- Hoàng Cổ Nhuế, Bác dunglt trong ban tổ chức ko làm phóng viên ảnh được, e lon ton thế chân chụp vài kiểu nghiệp dư, up lên cho a e xem lại.

giatraumuong

Binh Nhất

Last edited:

Bình luận từ Facebook