CLB Bóng bàn Trường THCS Bế Văn Đàn HN - Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng

sardius0114

Đại Tá
tải xuống.jpg

Ôi, giờ em mới lết lên ORG sau mấy trận say từ đầu năm đến giờ, hợ hợ.
Tặng cả nhà món quà này!
Mai hẹn anh em 16h tại BVĐ sới, để khai kiếm đầu xuân. :)

thanglong78

Thượng Tá
hnay ra clb đc giao lưu học hỏi với nhiều ae @DucCat @tangdung @long thủ @nhquanhn ... hẹn gặp lại vào một ngày gần nhất :D
Chiều nay mình cũng đánh ở đây mà sao anh em mình ko nhận ra nhau nhỉ... Có lẽ do hôm nay Clb khá đông. Mình thấy xuất hiện nhiều anh em mới. Ngày may Clb vẫn đánh bình thường các bạn nhé. Đã kê sẵn 3 bàn. Ai đến trước tầm 16h thì cứ bật đèn lên mà khởi động trước. Bà chủ xinh đẹp sẽ đến sau...

sardius0114

Đại Tá
Chiều nay mình cũng đánh ở đây mà sao anh em mình ko nhận ra nhau nhỉ... Có lẽ do hôm nay Clb khá đông. Mình thấy xuất hiện nhiều anh em mới. Ngày may Clb vẫn đánh bình thường các bạn nhé. Đã kê sẵn 3 bàn. Ai đến trước tầm 16h thì cứ bật đèn lên mà khởi động trước. Bà chủ xinh đẹp sẽ đến sau...
mãi mới thấy anh @thanglong78 đến sới, nhưng cũng kịp làm vài trận. :D

manhga_phuoclong

Đại Uý
Chiều nay Clb Bế Văn Đàn có khách phương xa đến giao lưu nhé... Bạn @manhga_phuoclong từ Bình Phước ra HN ăn Tết sẽ qua Clb giao lưu.. Các anh em @DucCat @tangdung @sardius0114 chuẩn bị tinh thần tiếp khách nhé..:D
Oái gì mà chuẩn bị tinh thần nghe ghê thế, e trình gà mà nghe thấy hứng chí rồi đấy,trưa nay chúc tết k dám nhậu đe sức chiến đấu.ka ka

Bình luận từ Facebook