CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

yasakamarkv

Binh Nhì
TIN MỚI NHẬN

Kính thưa các anh em thứ sáu này đoàn CAMBODIA bận đột xuất kg qua được nên xin hẹn lại sớm đây là nội dung xin lỗi:
Dear Vinh
First at all i am so sorry that i cannot go in this trip , let i expanse to you of the story,..................so i change my schedule trip to VN at the moment............... Please understand me , i will inform you after i get information clear .
Please send my regard to your mum
Reply me any new .
Best regard
Sothon
Hôm nay lên chơi CLB a thấy rất đẹp và vui, do a Vinh bận quá nên chưa giao lưu với a được, có gì hẹn a dịp sau

Thúy Nguyên

Binh Nhì
Chiếu nay đi công việc đi ngang CLB TQT bị mưa nên uống cà phê Trung nguyên và tham quan clb thấy phía trước có hình của clb đẹp nên post cho mọi người xem, Chúc anh Vinh thành công
Hình băng rôn thầy làm đẹp lắm, bên cơ quan Nguyên thường rãnh buổi trưa thầy xin trường cho vào chơi từ 11g30 được kg?

Xin cám ơn các anh em đã lên giao lưu với các thầy cô Sở Giáo dục vào ngày hôm qua dù mưa, hẹn gặp lại các anh em dịp khác. Trời mưa ẩm nên có ảnh hưởng đến mút 1 chút nên khi giật e ngữa mặt vợt thả tay kéo vòng cung cao lên chút so với những ngày kg mưa khi gặp banh nặng thì sẽ kg bị rớt lưới.

Last edited:
Chủ nhật tuần này sẽ có Giải HỘI KHỎE PHÙ ĐỔNG QUẬN 3 để chuẩn bị giải HS TPHCM tại CLB Trần Quốc Toản, kính mời các anh em nào đang ở Quuận 3 quan tâm đến phong trào bóng bàn hs đến xem nhé

Drhongson

Đại Tá
hôm nay vào câu lạc bộ TQT được học hỏi giao lưu với chị Hồng Mai club Dũng Cửu ,
mấy thầy trò lớp thầy Nghĩa bụm , Bollboll, chủ xới Thiện Vinh . một buổi tối thật vui .

Last edited by a moderator:

boll_boll

Moderator
Lúc tối có ghé CLB chơi, không gian rất thoải mái và ấm cúng. Tương lai sẽ chơi ở TQT nhiều vì tiện đường đi học về Bia

Hôm qua giao lưu với các anh em tiếc là mọi người đã mệt sau chuyến Vũng tàu, nên kg bắt cóc lang thang được, hẹn các anh em dịp khác nha, rất vui được thêm bạn mới trên diễn đàn là chị oldamultat, boll boll

Sáng nay Ban tổ chức giải Hội khỏe Phù Đổng Q3 thông báo dời lại ngày thi đấu là 30/9/2012 vì lý do 1 số trường chưa tổ chức tuyển chọn xong vận động viên do lịch học văn hóa nhiều, vậy kính mong các anh em đến chính thức sáng ngày 30/09/2012 nhé.

Last edited:

yasakamarkv

Binh Nhì
Sáng nay Ban tổ chức giải Hội khỏe Phù Đổng Q3 thông báo dời lại ngày thi đấu là 30/9/2012 vì lý do 1 số trường chưa tổ chức tuyển chọn xong vận động viên do lịch học văn hóa nhiều, vậy kính mong các anh em đến chính thức sáng ngày 30/09/2012 nhé.
Sáng 30/9 thi đấu lúc mấy giờ vậy anh?

Thanh Tùng

Trung Sỹ

vậy là 30/9 em phải tìm địa điểm tập luyện khác ùi ! chắc qua Văn Thánh Cốc !

Sáng nay đoàn CAMBODIA đang làm thủ tục visa khởi hành qua SAI GON sau 9g sáng nay, ngày mai sẽ chính thức giao lưu với các anh em, bạn bè gần xa, thành phần tham dự có vận đông viên đã từng là Chủ tịch Liên đoàn Bóng bàn UKRAIN ( người UKRAIN). Kính mời các anh em và bạn bè đến giao lưu nhé.

Last edited:

Bình luận từ Facebook