CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
anh Minh là có kiểu hay chờ mình mệt rồi mới ra tay anh ạ
GỬI Thắng Xe Lu
Nếu các chú đi đủ anh sẽ là người đi tiên phong Anh từng được công nhận là tài năng trẻ thì có gì phải sợ Thắng yên tâm đi Anh ghi sổ rồi . nợ Thắng 2 trận thua và 1 trận khuyến mại K chấp đã đến ngày đáo hạn rồi anh sẽ trả đủ . để cố K nợ thêm nữa. nếu K sẽ vỡ nợ mất mà điều đó anh lại K muốn. lưu ý Thắng nhé

nguyenminh

Đại Uý
Chú cứ nói thế.
Đánh bóng là một nghệ thuật phải biết né biết tránh mới là khôn gặp bê tông mà cố húc sao khống sứt đầu mẻ trán . anh cứ từ từ đào tạo được hố sâu lúc đó chỉ cần húc nhẹ tường sẽ đổ hố đã đào các yếu tố đã đủ chỉ còn đợi mình đã muốn chưa . giờ thì muốn rồi còn đợi đến là cho đi luôn các chú lưu ý nhé K lại bảo cứ nói thật mãi

nguyenminh

Đại Uý
Đánh bóng là một nghệ thuật phải biết né biết tránh mới là khôn gặp bê tông mà cố húc sao khống sứt đầu mẻ trán . anh cứ từ từ đào tạo được hố sâu lúc đó chỉ cần húc nhẹ tường sẽ đổ hố đã đào các yếu tố đã đủ chỉ còn đợi mình đã muốn chưa . giờ thì muốn rồi còn đợi đến là cho đi luôn các chú lưu ý nhé K lại bảo cứ nói thật mãi
GỬI Hungvotdoc
Rất tiếc chưa đươc gặp và giao lưu với nhau cám ơn bạn vẫn quan tâm đến CLB bọn mình hôm vừa rồi đánh giải Hải Phòng bọn mình thua lý do thì có mình đã phân tích. khi đội bạn cũng manh và quyết tâm . không biện bạch cho lý do thua khi đội bạn mạnh
trong giải này được xem 2 vợt dọc đánh là Thắng Râu và Long 9x Hà Nội . lối đánh đó chưa hoàn hảo lắm ở CLB mình nhiều tay vợt dọc đánh đúng đặc trưng của vợt dọc luôn vì bọn mình thừa hưởng và nhiễm lối đánh từ khi người Hoa còn ở Việt Nam duy nhất Tiên Yên ảnh hưởng nhiều nhất . Nếu có dịp qua mời bạn đến với chúng tôi VÂY NHÉ CHÀO

quyetmc

Binh Nhì
ba'c Minh co' be^.nh ne' ma` giao luu MC lu'c na`o cu~ng ne' Quye^'t giao luu 3,4 la^`n ma` chua bg duoc uu a'i gap ba'c...ba'c toa`n se^'p e gap a e kha'c..buo^`n

nguyenminh

Đại Uý
ba'c Minh co' be^.nh ne' ma` giao luu MC lu'c na`o cu~ng ne' Quye^'t giao luu 3,4 la^`n ma` chua bg duoc uu a'i gap ba'c...ba'c toa`n se^'p e gap a e kha'c..buo^`n
GỬI Quyetmc
Qúa đau khi Meoluoi và ThắngXeLu cho là Minh né giờ lại là Quyết MC nữa Nhưng mọi người hiểu cho làm khâu tổ chức là phải biết nhường nên khổ vậy đó . rất muốn đánh để học hỏi nhưng nhiều lúc cũng khó quá. thường là người được đánh ít nhất khi các đội đến giao lưu .còn với Quyết Minh rất muốn gặp để trị đường bóng dị và lắt léo để sau này gặp các đối thủ lạ sẽ K bỡ ngỡ . giao lưu Minh thích đánh hết mình để kiểm nghiệm lối đánh kỹ thuật đánh và thích thua khi mà đã cố gắng K được để qua đó nghĩ lại mình thua họ điểm gì và sẽ khắc phục nó ra sao có thế mới tiến bộ được Hy vọng lần sau khi mọi người đến giao lưu đừng né Minh tài năng trẻ là Minh cảm thấy hạnh phúc lắm rồi khi mình nhiều tuổi mà vẫn còn lớp trẻ thích đánh đó là niềm vui niềm hạnh phúc lớn nhất của người cầm vợt

meoluoitmb

Đại Tá
GỬI Quyetmc
Qúa đau khi Meoluoi và ThắngXeLu cho là Minh né giờ lại là Quyết MC nữa Nhưng mọi người hiểu cho làm khâu tổ chức là phải biết nhường nên khổ vậy đó . rất muốn đánh để học hỏi nhưng nhiều lúc cũng khó quá. thường là người được đánh ít nhất khi các đội đến giao lưu .còn với Quyết Minh rất muốn gặp để trị đường bóng dị và lắt léo để sau này gặp các đối thủ lạ sẽ K bỡ ngỡ . giao lưu Minh thích đánh hết mình để kiểm nghiệm lối đánh kỹ thuật đánh và thích thua khi mà đã cố gắng K được để qua đó nghĩ lại mình thua họ điểm gì và sẽ khắc phục nó ra sao có thế mới tiến bộ được Hy vọng lần sau khi mọi người đến giao lưu đừng né Minh tài năng trẻ là Minh cảm thấy hạnh phúc lắm rồi khi mình nhiều tuổi mà vẫn còn lớp trẻ thích đánh đó là niềm vui niềm hạnh phúc lớn nhất của người cầm vợt
Anh ơi, anh viết lại trên này cho em tên , liều lượng của từng loại thuốc với, em đau quá.

nguyenminh

Đại Uý
Anh ơi, anh viết lại trên này cho em tên , liều lượng của từng loại thuốc với, em đau quá.
Amo xilin 500mg 20 viên ngày 4 viên chia làm 2 lần
Medrol 20 viên ngày 4 v chia làm 2 lần
Apiril 100 mg 10 viên ngày 2 viên chia 2 lần
nếu k có Medrol thì thay bằng Diclophenac uống như nhau
nếu tác dụng ngày thứ 2 khỏi ngay

meoluoitmb

Đại Tá
Amo xilin 500mg 20 viên ngày 4 viên chia làm 2 lần
Medrol 20 viên ngày 4 v chia làm 2 lần
Apiril 100 mg 10 viên ngày 2 viên chia 2 lần
nếu k có Medrol thì thay bằng Diclophenac uống như nhau
nếu tác dụng ngày thứ 2 khỏi ngay
Không khỏi e lại ra Tiên Yên

nguyenminh

Đại Uý
Còn cái gì hay hoặc bổ anh gửi luôn xe khách cho em đi, nao em ra e tạ lễ sau vậy.:p
GỬI Meoluoimtb
Còn loại hay lắm nhưng anh dùng thì hiệu quả hơn chú . chú ở đó có điều kiện thì đi matsa anh nói thật đấy . mat sa đứng đắn ở cây số 4 cơ sở này của ngành y tế dễ chịu ngay vậy nhé

meoluoitmb

Đại Tá
GỬI Meoluoimtb
Còn loại hay lắm nhưng anh dùng thì hiệu quả hơn chú . chú ở đó có điều kiện thì đi matsa anh nói thật đấy . mat sa đứng đắn ở cây số 4 cơ sở này của ngành y tế dễ chịu ngay vậy nhé
Đó là của Công ty địa chất Mỏ Cẩm Phả chứ ko phải của nghành Y tế anh nhé.

Bình luận từ Facebook