CLB bóng bàn La Khê

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Hôm qua con hàng ở nhà nó le ,,,,, lên không vào được.
Nhưng tin chiến thắng Vạn phúc 7-2 thì em biết ngay sau khi có kết quả.
Hai trận thua là ai vậy ?

Chúc mừng chiến thắng của AE !!!!!!!!!!!!!

trân 1 Tuấn con gặp Hưng nước Tuấn con thua 2-3 lâm ly
trân thua thứ 2 Minh dc gặp chú Vinh ''kính'' thua 0-3
Đáng lẽ ra hôm qua la khê thắng 8-1 cơ nhưng trận đầu tuấn con thua hưng nước là đen thôi séc chung kết hưng ăn 4 quả bon bàn và leo lưới mà toàn là điểm chốt thế mới đen a tuấn àh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Seu

Trung Sỹ
E cũng đã giao lưu với chú Vinh ở Phúc La rồi, chú đánh ngang ngửa với em đấy, a Minh nhà mình chịu sao nổi nên thua 3 roi cũng đúng thôi. Không biết đội hình ra quân thế nào nhỉ. Anh Minh ko làm pv thời sự vtv nữa à??? Check, choac, pót cho a e xem tẹo nào?????

xosothudo

Thượng Sỹ
E cũng đã giao lưu với chú Vinh ở Phúc La rồi, chú đánh ngang ngửa với em đấy, a Minh nhà mình chịu sao nổi nên thua 3 roi cũng đúng thôi. Không biết đội hình ra quân thế nào nhỉ. Anh Minh ko làm pv thời sự vtv nữa à??? Check, choac, pót cho a e xem tẹo nào?????

Kết quả thi đấu 14-10-2012 Lakhe vs ĐoanKet VanPhuc

trận 1:Tuấn'con' vs Hưng Nước= 2-3
------ Tuấn Tồ vs Lê = 3-1
Tuấn'con'+Hoan vs Vinh+Thành= 3-2
------Cường buamay vs Tuấn Béo=3-1
-----MinhDC vs Vinh = 0-3
---- TuấnTo=Hoan vs Vinh+Thanh'com'=3-2
---- Cường BM vs Hưng nước = 3-0
----Tuấn'con' vs Lê = 3-2
---Tuấn To vs Tuấn Béo = 3-1
Trung cuộc Lakhe win 7-2

xosothudo

Thượng Sỹ
Anh em rau rưa đê !!!!!!!!!!!!!!!!!
Để kỷ niệm ngày phu nu viet nam 20-10.....17h tại Lakhe có 2 trận đã khớp lệnh như sau;
Hiến TrungQuoc vs Lê Đoanket+2 = 30beer.
Tuấn Ồ vs Hưng nước = 10beer.
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

xosothudo

Thượng Sỹ
Tưởng là người lạ hóa ra người quen. Nếu 2 câu lạc bộ giao lưu thì anh em mình sẽ làm thêm 1 trận như nguyện vọng của anh Tuấn. Anh Tuấn có nhã hứng như vậy chắc cũng có sự chuẩn bị tâm lý rồi. Sẽ là 1 trận đấu khó khăn cho cả 2. Nếu như giữa 2 clb không thể giao lưu như kế hoạch thì một ngày không xa em cũng sẽ tự sang La Khê cho các anh bên đó chén thôi. Vẫn là 3 trận như lần trước:
Trận 1: Nghị vs Tuấn con
Trận 2 Nghị vs anh Hiển tàu
Trận 3: Nghị vs anh Tuấn ồ
Nếu lần này anh Tuấn con cùng đồng đội không chén Nghị thì sẽ khó có cơ hội khác vì cuối tháng 11 em sẽ tạm biệt Hà Nội.................!!!!!!!!!!!!

Chiều thứ 7 này samg Lakhe giai quyết ân oán luôn Nghi ơi?????????????????????

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Để kỷ niệm ngày phu nu viet nam 20-10.....17h tại Lakhe có 2 trận đã khớp lệnh như sau;

Vui quá, có kèo hay để xõa ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ rồi.
thứ 4 em về quê có chút việc, em ra kịp thì thứ 7 thẳng tiến đến La Khê luôn. Những ân oán của anh em mình cũng dần dần giải quyết thôi. thèm Bia

phthtu25

Trung Sỹ
Vui quá, có kèo hay để xõa ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ rồi.
thứ 4 em về quê có chút việc, em ra kịp thì thứ 7 thẳng tiến đến La Khê luôn. Những ân oán của anh em mình cũng dần dần giải quyết thôi. thèm Bia

Chiều thứ 7 này samg Lakhe giai quyết ân oán luôn Nghi ơi?????????????????????

To: AE La khê

Nếu được thì Thứ Bảy tuần này sang CLB Hữu nghị chiến nhé !

mask2009

Thiếu Uý
o la la.anh Linh đấy hả????????????????????????
Anh Linh đây
Hay quá nhỉ, trận này diễn ra đúng ngày 20/10 luôn hả em ơi ??????????

phthtu25

Trung Sỹ

1/ Hiến TrungQuoc vs Lê Đoanket+2 = 30 beer.
2/ Tuấn Ồ vs Hưng nước = 10 beer.

* Kiểu này Thứ 7 lại sang La khê góp vui thôi, anh đăng ký 3 trận Hành,Tỏi :
1/ Tuấn Hc gặp ...
2/ Tuấn Hc gặp ...
3/ Tuấn Hc gặp ...
Khớp lệnh .........................

tunglakhe

Binh Nhất
Ôii buồn buồn buồn..! A nghị xa la nói vậy thì a e la khê lại ko nỡ giành chiến thắng rồi...vì những lần đầu người la khê bao giờ cũng hiếu khách.hihi. Thường thì hay đòi lại ở những trận sau... Lần tới đánh tiếp và chia tay với A Nghị chắc a e la khê ko nỡ để A Nghị ra về và chia tay hà nội trong nước mắt đâu... A cứ yên tâm chiến đấu nha!

hay haykkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

hay haykkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Anh Tùng lò gạch dạo này đi đâu mà mất tăm mất tíh thế..? Clb mình đang rất sôi nổi và thi đấu thăng hoa nữa...
Các cực cầu thủ của LLTT sợ hú hồn hú vía kể từ khi áp thấp nhiệt đới hơi hơi bị xua tan một cách nhanh chóng... Đặc biệt trong đó có a "Tuấn Số 7" hơi hơi

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thấy topic La Khê rộn ràng, chứng tỏ tình trạng lấn chiếm đất công vẫn hoành hành nên khả năng sang cuối tuần sau, đội GPMB sẽ vào giải phóng nơi đây..

Hoan Cận

Trung Sỹ
* Kiểu này Thứ 7 lại sang La khê góp vui thôi, anh đăng ký 3 trận Hành,Tỏi :
1/ Tuấn Hc gặp ...Tuấn con +2 = 100 k
2/ Tuấn Hc gặp ...Tuấn Ồ = 50 k
3/ Tuấn Hc gặp ...Hạnh LK = 100 k
Khớp lệnh .........................Keeeeeng!!!!!!
Thấy topic La Khê rộn ràng, chứng tỏ tình trạng lấn chiếm đất công vẫn hoành hành nên khả năng sang cuối tuần sau, đội GPMB sẽ vào giải phóng nơi đây..
Ặc ặc...Chảo lửa La Khê bị các đợt gió mùa đông bắc tràn đến liên tục thế này thì khó mà cháy to đc,lại bị bão trái mùa đe dọa nữa chứ,gay quá bà con ơi!

Tai_LaKhe

Binh Nhì
chiều nay clb la khê có trân đấu kinh điển giữa Giang hải phòng gặp bác Hùng uốn hvqs vào lúc 16h chiều ngày hôm nay. thông báo ae nào "dảnh" vào la khê để thưởng thức.

Bình luận từ Facebook