CLB bóng bàn La Khê

hiepxala

Binh Nhất
TỔNG KẾT “ CƠN BÃO SỐ 7 “

Theo thông tin khẩn cấp của Nha khí tượng thủy văn Trung ương, CLB La khê đã thành lập “ Ban phòng chống bão lụt BIA BÀ “ do Ông HOAN_BĂM làm trưởng ban và 20 La hán làm ủy viên.
Với sự chuẩn bị chu đáo và đề phòng các tình huống sẽ xảy ra khi “ Cơn bão số 7 “ đổ bộ vào La khê vào 16h chiều thứ 7 ngày 22/09/2012. Ban PCBT BB đã lên kế hoạch cũng như diễn tập để “ Cống chọi “ với BS7 dự tính “ Tốc độ gió giật cấp 1 với vận tốc rùa bò 5km/h “

Ban PCBL BB La khê đã triệt phá và tiêu diệt gọn “ Cơn bão số 7 “ và kết quả không gây thiệt hại và thương vong cho bà con La khê. Kết quả cụ thể như sau :

1/ CƠN BÃO " HẠNG RUỒI " MỞ MÀN : Cơn bão số 7 đợt 1 theo dự đoán sức không có sức tàn phá mà chỉ như “ Gió thổi quét Lá Đa “ . Ban PCBL BB La khê đã đưa ra " Hạng DÊ " ứng phó . Kết quả “ HẠNG RUỒI “ đã bị đo ván trong cả 5 trận toàn nộp.

* Trận 1 . HẠNG RUỒI “ gặp Chủ nhiệm CLB Bác TRƯỜNG U60 +3 = 2-3
Bác TRƯỜNG “ Tuy GIÀ nhưng thịt GÀ nhai ngau ngấu “ hai ván đầu làm HR đi quá nhanh , sang ván thứ 3 tưởng đi nhanh ba roi nhưng HR đã lấy lại phong độ san tỉ số 2-2. Ván 5 HR liên tiếp ghi điểm để quân bình tỉ số ván 7-7 nhưng với “ Âm kinh nghiệm “ HR đã để thua ngay ở trận mở màn trong sự nối tiếc.

* Trận 2 . HẠNG RUỒI “ gặp MINH DC +2 = 0-3

* Trận 3 . HẠNG RUỒI “ gặp HOAN_ BĂM +2 = 0-3

* Trận 4 . HẠNG RUỒI “ gặp LINH La khê +2 = 1-3

* Trận 5 . HẠNG RUỒI “ gặp BÌNH La khê +2 = 1-3

* CƠN BÃO “ TUẤN SỐ 7 “ ĐỢT 2.
Theo nha khí tượng TS7 cầm đầu cơn bão có sức tàn phá kinh khủng không thể chủ quan, Ban PCBL BB La khê đã đưa đội tinh nhuệ để ứng chiến. Kết quả làm TS7 tụt huyết áp phải cấp cứu thở ô xy với 4 trận nộp gồm hai trận toàn thua và hai trận bỏ cuộc ,,,,, nhưng chỉ có duy nhất một trận thắng.

* Trận 1 . TS7 “ gặp CƯỜNG búa máy +2 = 1-3
Cường_Búa máy đang phong độ dâng chào với kỹ thuật khéo léo và đòn dứt điểm rất mạnh đã liên tiếp ăn điểm và dẫn trước TS7 2-0. Sang ván 3 TS7 dần dần quen sân và thay đổi đấu pháp do THẮNG ủn chỉ đạo thu hẹp tỉ số ván xuống còn 1-2. Sang ván 4 Cường_ Búa máy càng đánh càng hay với sự bất lực của TS7. Thế là trận ra quân của TS7 đã ra đi trong màn đêm .

* Trận 2 . TS7 “ gặp HIỂN_ Tàu +2 = 1-3
Một bên đương kim VĐ CA và một bên đương kim VĐ LÀNG gặp nhau, HIỂN_tàu trai làng xưng bá với lối đánh tay trái rất khó chịu liên tiếp ăn giao bóng và những quả trái tăng lực BEM BÉP kèm thêm những cú Giật phải BAM BÁP đã đo ván nhanh TS7 với tỉ số chung cuộc 3-1

* Trận 3 . TS7 “ gặp NGHỊ_ Xa la +2 = 3-1
Ở trận này TS7 đang dần dần phục hồi sau hai trận thua liên tiếp , vào trận NGHỊ xa la đánh rất hay với những quả giật phải rất chuẩn và hất trái đôi công chặn đẩy hiệu quả và đo ván TS7 ngay ở ván 1. Sang ván 2,3,4 với sự kinh nghiệm và bản lĩnh cũng như gặp lối đánh ưu thích TS7 đã liên tiếp ghi điểm và thắng 3-1 đầy vất vả.

* Sau ba trận ra quân với hai trận thắng và một trận thua . Bị ức chế tâm lý về không gian và ánh sáng thi đấu làm TS7 tụt áp và bỏ cuộc hai trận không thi đấu .

* Tuy thua toàn tập nhưng " TUẤN SỐ 7 " có trận thắng DANH DỰ trước NGHỊ Xa la = 3-1

Bão số 7 bị te tue ...... chắc ko dám vào La khê nhỉ !

AE La khê thấy có đúng không ????

Drhongson

Đại Tá
CLB La Khê ko có ai đánh gai,chuội,xịt cả cho nên gặp là ngọng líu ngọng lô.Hôm nào có gai chuội chú dẫn vào cho ae giao lưu học hỏi thêm.Còn spy và laplaitrattu trình đánh gai anh biết rồi,cao hơn ngọn cỏ một tỵ.:)

Bác đừng có đùa, chủ nhật vừa rồi em vừa thịt bác Lập gai Hải phòng đó.
Khi nào La Khê thông báo có thể tiếp được đoàn GPMB vào cuối tuần thì bác thông báo bão số 9 sẽ tràn vào La Khê ngay lập tức.

Last edited by a moderator:

hiepxala

Binh Nhất
MỜI GIAO LƯU BÓNG BÀN

Thân gửi : ACE CLB BB LA KHÊ

Thay mặt Chủ nhiệm CLB và AE CLB BB Hữu nghị Xa la

Trân trọng mời ACE La khê giao lưu bóng bàn trên tinh thần " BÀN BÓNG - BÀN BIA - HỌP BÁO "

- Thời gian : 16h ngày Chủ nhật ngày 14/10/2012
- Địa điểm : CLB Hữu nghị Xa la _ Khu đô thị mới Xa la ( Trường liên thông Thăng Long )

Để cuộc giao lưu có trọng tâm , rất mong AE La khê bố trí đội hình tham gia với chương trình :

A- BÀN BÓNG :
1/ Trận đồng đội Hạng A
2/ Trận đồng đội hạng B
3/ Các trận đối kháng

B- BÀN BIA :
Uống Bia hết mình , chơi hết sức , họp báo thỏa thích .

Rất hân hạnh đón tiếp AE La khê !!!!!!!!!!!!!!!!

TM CLB Chủ nhiệm Trần Hoàng Hiệp

Hoan Cận

Trung Sỹ
MỜI GIAO LƯU BÓNG BÀN

Trân trọng mời ACE La khê giao lưu bóng bàn trên tinh thần " BÀN BÓNG - BÀN BIA - HỌP BÁO "

- Địa điểm : CLB Hữu nghị Xa la _ Khu đô thị mới Xa la ( Trường liên thông Thăng Long )

Để cuộc giao lưu có trọng tâm , rất mong AE La khê bố trí đội hình tham gia với chương trình :

A- BÀN BÓNG :
1/ Trận đồng đội Hạng A
2/ Trận đồng đội hạng B
3/ Các trận đối kháng

B- BÀN BIA :

Thank you very much ! CN ae clb La Khê bận thi đấu giải premiership Hà đông rồi.Có thể bố trí vào chiều giữa tuần đc ko?Nếu đc thông báo sớm cho anh nhé.Thân.

Hoan Cận

Trung Sỹ
Bác đừng có đùa, chủ nhật vừa rồi em vừa thịt bác Lập gai Hải phòng đó.
Khi nào La Khê thông báo có thể tiếp được đoàn GPMB vào cuối tuần thì bác thông báo bão số 9 sẽ tràn vào La Khê ngay lập tức.
Thế cơ ah?Thế bác Lập chấp 3 hay 4 quả ?Hôm nào bọn anh sang Gia Lâm phục thù,anh mời e đi cùng xử lý giúp a Thọ gai với.:)

Drhongson

Đại Tá
Thế cơ ah?Thế bác Lập chấp 3 hay 4 quả ?Hôm nào bọn anh sang Gia Lâm phục thù,anh mời e đi cùng xử lý giúp a Thọ gai với.:)

Bác lại đùa rồi, đời em chỉ có chấp người chứ chưa để ai chấp bao giờ. Giờ gai với chuội với em thì cũng đơn giản như đan rổ thôi bác ợ. Hôm nào bác đi Gia lâm thì ới em một câu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác lại đùa rồi, đời em chỉ có chấp người chứ chưa để ai chấp bao giờ. Giờ gai với chuội với em thì cũng đơn giản như đan rổ thôi bác ợ. Hôm nào bác đi Gia lâm thì ới em một câu.

Xác nhận bác Spy đánh ngang thắng bác Lập gai HP 3-1. À mà giết anh Thọ gai thì bác cứ để em!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
MỜI GIAO LƯU BÓNG BÀN

A- BÀN BÓNG :
1/ Trận đồng đội Hạng A
2/ Trận đồng đội hạng B
3/ Các trận đối kháng

B- BÀN BIA :

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

xosothudo

Thượng Sỹ

Hôm nào gặp bác Đạt Quang Trung Pác Huy lại nhường em giải quyết nhanh giúp Pác nhé....

phthtu25

Trung Sỹ
Thank you very much ! CN ae clb La Khê bận thi đấu giải premiership Hà đông rồi.Có thể bố trí vào chiều giữa tuần đc ko?Nếu đc thông báo sớm cho anh nhé.Thân.

To : Bác Hoan
Thi đấu giải Hà Đông _ Vào thứ 7 ,,,, Chủ nhật Giao lưu là OK rùi còn gì ... Cẩn thận thế ông anh !

phthtu25

Trung Sỹ
CN này bọn anh thi đấu với clb Vạn Phúc tại sân Vạn Phúc.Chú rảnh đến cổ vũ cho bọn anh đê!!!!!!

+ Tiếc quá nhỉ ? thui đành để hôm khác bố trí giao lưu giữa hai đội vậy Bác HOan nhé !
+ phthtu25 luôn đồng hành cùng AE La khê !

Chúc AE CLB LA KHÊ vượt qua cửa ải đầy khó khăn tại sân khách Vạn phúc !!!!

+ Tiếc quá nhỉ ? thui đành để hôm khác bố trí giao lưu giữa hai đội vậy Bác HOan nhé !

AE la khê cảm ơn rất nhiều t/c đặt biệt của a Tuấn HC......

A Tuấn HC ơi. Hôm tới mà clb la khê xuống clb xa la giao lưu, e đăng kí đánh với a Nghị một trận 200k đi uống bia nha! A chuyển lời giúp e tới a Nghị giật khỏe:))))))))

xosothudo

Thượng Sỹ

Thanks' Pác Tuấn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nghi_Xala

Trung Sỹ
A Tuấn HC ơi. Hôm tới mà clb la khê xuống clb xa la giao lưu, e đăng kí đánh với a Nghị một trận 200k đi uống bia nha! A chuyển lời giúp e tới a Nghị giật khỏe:))))))))

Không cần phải qua trung gian đâu. Nghị đã đọc lời nhắn. Không biết anh Tuân có chơi ở La Khê không hay chơi ở đâu nhỉ? Hình như em chưa gặp anh trận nào. Nếu anh trên cơ thì thật sự em không dám nhận nhưng nếu là đồng hạng thì ok.

Không cần phải qua trung gian đâu. Nghị đã đọc lời nhắn. Không biết anh Tuân có chơi ở La Khê không hay chơi ở đâu nhỉ? Hình như em chưa gặp anh trận nào. Nếu anh trên cơ thì thật sự em không dám nhận nhưng nếu là đồng hạng thì ok.

A Nghị à! E tuấn con lakhe đây. Nghe thấy bác chủ nhiệm clb xa la mời a e Clb la khê giao lưu... E tình nguyện nộp a thêm một trận nữa...200k. Nếu thua nốt trận này, trận sau sin bác 02 bóng

Seu

Trung Sỹ
A Nghị à! E tuấn con lakhe đây. Nghe thấy bác chủ nhiệm clb xa la mời a e Clb la khê giao lưu... E tình nguyện nộp a thêm một trận nữa...200k. Nếu thua nốt trận này, trận sau sin bác 02 bóng

Đây là Tuấn con à. Anh Nghị mà ăn được Tuấn con là hay đấy nhé, Tuấn con đang là ngôi sao nở muộn của La Khê đấy

Bình luận từ Facebook