CLB bóng bàn La Khê

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bão số 7 số 8 sới La Khê ko sợ,nhưng hôm nay gió mùa đông bắc hơi hơi thổi từ Long Biên sang (do Thọ gai cầm đầu) mà sới La Khê tắt hết lửa mới đau chứ:mad:

Mới bị có gió mùa Thọ Gai thôi mà cả La khê cúm hết kể cũng lạ! Hê hê

Hoan Cận

Trung Sỹ
Thọ gai cùng Long Biên nên T7 biết. Thọ gai nhìn T7 tự tay cắt rụng chân gai luôn:)
Anh nghe nói chú thịt Cương gai cả lượt đi lẫn lượt về thì Thọ gai chả là cái j cũng phải,nhưng trong này bọn anh ngọng gai chuội lắm giống spy đoàn GPMB.hihi...

phthtu25

Trung Sỹ
Ko phải GIÓ LÀO ma gió mùa đông bắc.Lạnh lắm đại bàng non chắc sợ lạnh cho nên nằm trong tổ ko dám ló đầu ra.hehe.....

Chơi GAI kể ra cũng khó nhằn nhỉ Bác Hoan ui..... Thua hết .. các nạn nhân như HIển Tàu , Hạnh La khê , Tuấn ồ , NGhị Xa la đều là bại tướng hở.
Nếu gặp Đại bàng non mà xòe cánh thì GAI cụt hết thui.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chơi GAI kể ra cũng khó nhằn nhỉ Bác Hoan ui..... Thua hết .. các nạn nhân như HIển Tàu , Hạnh La khê , Tuấn ồ , NGhị Xa la đều là bại tướng hở.
Nếu gặp Đại bàng non mà xòe cánh thì GAI cụt hết thui.

Thật ra đánh gai rất dễ bác à, quan trọng nắm được quy luật xoáy của gai. Ví dụ như mình giao bóng xoáy xuống, gai mà cắt sang là bóng lỏng, mình công đầu bóng, gai hất sang thành bóng chuội, mình phải giật nhiều ma sát. Giao bóng xoáy lên thì gai cắt dang bóng có xoáy, giật ma sát lên... Đánh nhiều sẽ tự quen!!! Quan trọng CLb La Khê phải có người đánh gai anh em mới thích nghi được.

phthtu25

Trung Sỹ
Thật ra đánh gai rất dễ bác à, quan trọng nắm được quy luật xoáy của gai. Ví dụ như mình giao bóng xoáy xuống, gai mà cắt sang là bóng lỏng, mình công đầu bóng, gai hất sang thành bóng chuội, mình phải giật nhiều ma sát. Giao bóng xoáy lên thì gai cắt dang bóng có xoáy, giật ma sát lên... Đánh nhiều sẽ tự quen!!! Quan trọng CLb La Khê phải có người đánh gai anh em mới thích nghi được.

TS7 nói và làm hay quá ...... Đài phát thanh gọi bằng cụ .
Nếu đánh với Bác Cương gai mà độ to to tí là ....... O xờ kê ngay .

( Nếu có 100 người thì " Dự đoán " thì ai theo cửa TS7 nhỉ , tỉ lệ được bao nhiêu ??????????????????????????????????? )

tuấn số 7

Thiếu Uý
TS7 nói và làm hay quá ...... Đài phát thanh gọi bằng cụ .
Nếu đánh với Bác Cương gai mà độ to to tí là ....... O xờ kê ngay .

( Nếu có 100 người thì " Dự đoán " thì ai theo cửa TS7 nhỉ , tỉ lệ được bao nhiêu ??????????????????????????????????? )

Bác cứ hay thích chọc ngoáy thế nhỉ?? Bác có xem em đánh với anh Cương đâu mà bác phát biểu thế??? Bác cứ nghĩ độ to mới hết tay à. Em thì độ to em k chơi, còn nếu ai thả thì em xin thôi:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác cứ hay thích chọc ngoáy thế nhỉ?? Bác có xem em đánh với anh Cương đâu mà bác phát biểu thế??? Bác cứ nghĩ độ to mới hết tay à. Em thì độ to em k chơi, còn nếu ai thả thì em xin thôi:)

Em đứng cửa to đấy! BÁc oánh thế kiểu gì chẳng được mà phải xoắn!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh nghe nói chú thịt Cương gai cả lượt đi lẫn lượt về thì Thọ gai chả là cái j cũng phải,nhưng trong này bọn anh ngọng gai chuội lắm giống spy đoàn GPMB.hihi...

Bên mình k có ai chơi gai hả bác Hoan??? Phải có người chơi gai anh em mới quen được chứ nói khó lắm. Anh Thọ gai hất gai rất hay, tạo bóng để bạt. Em đánh nhiều rồi nên em biết. Bác Spy với LLTT đánh gai kém lắm, cả 2 thua cậu Tú gai bên Gia Lâm mà cậu Tú em chấp 2-3-2 mới căng..

Hoan Cận

Trung Sỹ
Bên mình k có ai chơi gai hả bác Hoan??? Phải có người chơi gai anh em mới quen được chứ nói khó lắm. Anh Thọ gai hất gai rất hay, tạo bóng để bạt. Em đánh nhiều rồi nên em biết. Bác Spy với LLTT đánh gai kém lắm, cả 2 thua cậu Tú gai bên Gia Lâm mà cậu Tú em chấp 2-3-2 mới căng..
CLB La Khê ko có ai đánh gai,chuội,xịt cả cho nên gặp là ngọng líu ngọng lô.Hôm nào có gai chuội chú dẫn vào cho ae giao lưu học hỏi thêm.Còn spy và laplaitrattu trình đánh gai anh biết rồi,cao hơn ngọn cỏ một tỵ.:)

phthtu25

Trung Sỹ
quán bia anh tài bắt đầu từ ngày 6-10-2012 (tức ngày 19-8 âm lich) chuyển sang bán lẩu các loại.! Rất mong đc sự ủng hộ của các chú, các ace trong tất cả các clb bb gần xa. Xin trân thành cẢm Ơn...!!

Anh tài quán
dc:k46-ngô thì nhậm-phường hà cầu-q hà đông-tp hà nội

lẨu-cua đồng bắp bò gầu bò

lẨu-bò gà

lẨu-gà chọi....v....v

kính mỜi

* lẨu lẨu lẨu .... ThẬp cẨm

>>>>>>>> không biẾt bao giỜ " bão sỐ nnnnnnnnnnnnnnn " vào nhỈ ?????????????????????????????

SPY, LLTT , TS7 , HANG RUOI đâu rùi !!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook