CLB bóng bàn La Khê

phthtu25

Trung Sỹ
* NỖI BUỒN " BÃO SỐ 7
Nào Hangruoi ,,, Nào TS7 ,,, Nào LLTT anh em nhà mình cùng chung " SỐ THẤT "

Anh em mình CHÉN THUI ...... LOA ĐÀI TẠM PAUSE

LLTT bùn thui ,,,,,,,,,,,,,,,, " Hôm nay ra ngõ gặp 333333333333 "

Buamay1102

Binh Nhì
Bác Tuấn bót ảnh này lên sao nhìn Thắng Ủn mặt đần vậy ? E chỉ sợ bão số 8 vào rồi ra quan Tài mặt Lltt lại nhàu nhĩ hơn đấy bác nhỉ?

minhdc

Trung Sỹ

Chim Akay chỉ mới xuất hiện sau khi BÃO SỐ 7 tan thôi. Trước đây trên thế giới chưa từng xuất hiện loại Chim lạ này.
Ố là lạ ... Anh cứ tưởng tên gọi khác của con chim này ...

Hóa ra không phải chú à .. Họ hàng chim cú này tập tục là sống đơn độc hoặc kết đôi thôi khác hẳn giống chim Akay : " Sống theo đàn ". ;););)
Sách đỏ VN tăng cường thêm quân số rùi. :p

Seu

Trung Sỹ
Khiếp, có 1 nửa buổi sáng thôi mà thớt đã nhảy 3 trang rồi, La Khê đang như có núi lửa phun sao ý nhỉ, nóng lên từng phút. Sau hội GPMB chắc còn nhiều hội cũng rất muốn đến với La Khê giao lưu. Phong trào bb Hà Đông lại ngày càng rộ lên trông thấy. Nghe đồn đang có giải bb vô địch các CLB Hạng Ruồi hà đông - kiểu giống Premiship Hà Nội nhưng có thể tạm gọi là League One :)). Kung hỷ kung hỷ

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác Tuấn bót ảnh này lên sao nhìn Thắng Ủn mặt đần vậy ? E chỉ sợ bão số 8 vào rồi ra quan Tài mặt Lltt lại nhàu nhĩ hơn đấy bác nhỉ?

Lần kế tiếp chắc ko cho bác Buamay nào hoạt động cả, chơi toàn tăng thiết giáp đàn áp luôn!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Lần kế tiếp chắc ko cho bác Buamay nào hoạt động cả, chơi toàn tăng thiết giáp đàn áp luôn!

binhlt

Trung Sỹ
Cơn BÃO này mới qua , cơn BÃO sau đã XẾP GẠCH để tới , LA KHÊ đã chở thành RỐN BÃO từ khi nào không biết nữa :cool:

minhdc

Trung Sỹ
Cơn bão số 7 này sức tàn phá thế nào thì anh em đã biết, nhưng sức chém gió thì cả hai bên đều ở cấp " SIÊU BÃO " . Khiếp thật.... Chém trước khi diễn ra từ trang 39 đến trang 59 , có kết quả chém nhau tiếp đến trang 76 chưa nghỉ :eek: . Gọi là máu chảy thành sông hai bên thương tích :confused::confused::confused: . Nếu có việc gì quan trọng , gặp mấy anh " ĐẦU GẤU BẢN " thừa cơ quậy phá thì lấy đâu sức mà chiến đấu nhỉ ? ? :cool:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đợt này phải kiên quyết, xử lý dứt điểm!!! Không thể để dư luận xấu và hình ảnh không tốt của bộ máy hành chính! :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đợt này phải kiên quyết, xử lý dứt điểm!!! Không thể để dư luận xấu và hình ảnh không tốt của bộ máy hành chính! :)

Đồng ý với bác HR, ko thể để dư luận xấu ảnh hương tới chế độ! Quá chính sách để rồi địa bàn La khê trở nên rất mất trật tự!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đợt này phải mang theo cả lính cảnh sát đặc nhiệm, bộ đội đặc công và thêm bộ đội tăng thiết giáp chứ không thể để dân sống giữa thủ đô chống đối thế này được. Chưa nói hết câu đã cãi nhem nhẻm:))

Ruahoguom

Thiếu Uý
+ Chú HÒA Rùa dạo này khỏe không , trình độ chém gió cũng khá khá nhỉ !

" CHÉM CHÉM TS7 .......

Ơn giời e vẫn khỏe bác à!
Chém gió thì em cũng gọi là..........
Bác bảo em chém TS7 thì nói nhỏ với bác là trong đội Gà Phải Mời Bia em sợ nhất chú tên là LÝ DO TUẤN bác ạ!!!!!!!!!!!!!!

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Ơn giời e vẫn khỏe bác à!
Chém gió thì em cũng gọi là..........
Bác bảo em chém TS7 thì nói nhỏ với bác là trong đội Gà Phải Mời Bia em sợ nhất chú tên là LÝ DO TUẤN bác ạ!!!!!!!!!!!!!!

Anh Ruahoguom và anh T7 chém gió nhau kinh khủng quá. Tình hình để cho 1 người nói 1 người nghe thì phải có trận đấu ợ Bia chính thức để mọi người chứng kiến. Ai thua phải ngồi nghe người kia họp báo. Không được cay mũi.

Bình luận từ Facebook