CLB bóng bàn La Khê

phthtu25

Trung Sỹ
Cơn bão số 8 kèm sóng thần không phá nát La Khê kể ra hơi bị phí!!! Anh Spy xem ngày đi để em hô phong hoán vũ, tạo cơn siêu bão lớn nhất, chưa từng có trong lịch sử tàn phá La Khê. Chắc hậu quả sẽ rất khủng khiếp, không đài nào dám đưa tin:(

LA KHÊ Đất thiêng BIA BÀ , anh hùng hào kiệt HỘI HỌP VUI GHÊ !!!!!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú lại nhắm bọ hung với là húng rồi nói lung tung!!!!!!!!!
Chú muốn gỡ cứ phải từ từ,mà chú đi đâu cũng bị oánh nát nhừ như thế anh cũng thấy thương lắm!
Chú về luyện thêm ít công phu,kiếm cái giấy chứng nhận sức khỏe,học thêm 1 vài lớp xem phong thủy,,,,.........rồi đi oánh bóng xem có khá hơn không chứ anh thấy hình như chú họ Lý,đệm Do đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Không ai tên là Lung tung ở đây, nói ngắn gọn anh có ở cửa không??? Sợ thì thôi em tha cho.

Buamay1102

Binh Nhì
Cafe ko cả nhà ơi ? Lên đây xem mọi người chém nhau mà mình thấy văn mình ko đến nỗi nào, mà lại còn tay mình cơ cũng lên ( lên được mấy bóng) . Bác Tuấn Hc ơi viết hay lắm, E vẫn đang chờ bác viết tiếp đây

Hoan Cận

Trung Sỹ
Bác Hoan xem thế nào chứ ? Để T7 và Lltt chém nhẹ vậy thôi sao? Chờ bao số 8 vào E lại xin chiến lại với T7 và Lltt nữa nhé . Lần này E ko thả 3/1 nưa mà thịt luôn 3/0 . 2 cao thủ này +2 là vừa miéng đấy bác nhỉ ( Nhất là Lltt nhìn kiểu đánh đấy mình yêu lắm cơ) Thắng Ủn ơi vào sớm nhé . Hihihihi...............
Suỵt suỵt nói khẽ thôi,bác đang nghe mấy con chim akay hót hay quá!Đang ngồi cafe àh?

phthtu25

Trung Sỹ
* CƠN BÃO SỐ 7 " cũng rất vui khi được giao lưu với hai vị khách phiêu bạt vào La khê là TUẤN_ BÌNH DƯƠNG và TUẤN ANH

* Trận 1. TUẤN_ BD gặp NGHỊ Xa la+2 = 3-0

* Trận 2. TUẤN_ BD gặp TUẤN Tồ +2 = 3-2

* Trận 3. TUẤN ANH gặp TUẤN Hải châu = 1 - 3

phthtu25

Trung Sỹ
* TUẤN TỒ cởi trần " TRÙNG TRỤC " vui sướng khi Cường búa máy và Binhlt mời Bác LONG_cầu khỉ
" TRỨNG VỊT LỘN "

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tất cả các thành viên có trong topic này ngồi im tại chỗ! Không ai được động đậy, chỉ cần động đậy thôi ăn luôn 3 búa ợ bia ngay! Tình trạng khu vực này đang rất mất trât tự, ko xử vụ này giang hồ coi thường!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Chim Akay chỉ mới xuất hiện sau khi BÃO SỐ 7 tan thôi. Trước đây trên thế giới chưa từng xuất hiện loại Chim lạ này.

Bác này có quả a va ta kinh đấy! Dơ súng lên lại cho 3 búa ợ bia ngay chứ cứ đùa với ae GPMB.Hê hê

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thớt La Khê hiện đang sôi sùng sục. Bão số 8 không tràn về mới là lạ. La Khê chuẩn bị chiến tranh đi là vừa.

Lần này mang hẳn xe thiết giáp tới san phẳng chứ ko còn đi xe lu nữa, oánh trận này là phải san bằng tất cả!

Buamay1102

Binh Nhì
Thắng ủn ơi CH E có lưới cọc vặn ốc ko để A lấy, A hộ mà . Vì bàn bóng này cũ bàn dầy ko kẹp được có thì lấy hộ A nhé ( A Cường búa máy La khê đây ) hihihihi......

Bình luận từ Facebook