CLB bóng bàn La Khê

tunghatri

Đại Tá
Dũng Cận đánh C Đông Mỹ,sinh hoạt ở Lakhe hơn 1 năm rồi,Thúy tập BB từ nhỏ ở La Cả Dương Nội.sao không tham gia được hả Tung,,trước khi post bài tìm hiểu kỹ đi đã...xanh non thật
em thấy chú lăng phó chủ nhiệm bọn em nói thế này:la khê có mời hà trì đánh gải la khê open nhưng không cho anh linh mark,anh bình manhmai,bác sinh đánh vì các bác các anh ý không có hộ khẩu ở hà trì.thế nên chú lăng mới từ chối không tham dự giải.hôm nay lên mạng thấy la khê có dũng cận nên em mới thắc mắc thế thôi .thiết nghĩ thẻ thao là không biên giới vui hỏe là chính không nhất thiết phải có hộ khẩu anh ah

Minh_B

Trung Sỹ
em thấy chú lăng phó chủ nhiệm bọn em nói thế này:la khê có mời hà trì đánh gải la khê open nhưng không cho anh linh mark,anh bình manhmai,bác sinh đánh vì các bác các anh ý không có hộ khẩu ở hà trì.thế nên chú lăng mới từ chối không tham dự giải.hôm nay lên mạng thấy la khê có dũng cận nên em mới thắc mắc thế thôi .thiết nghĩ thẻ thao là không biên giới vui hỏe là chính không nhất thiết phải có hộ khẩu anh ah
Anh không hiểu nhiều về cơ chế giải La Khê mở rộng sâu , nhưng theo ý của anh hiểu thì hơi khác một chút em ạ.
Giải La khê mở rộng được hiểu trên cơ sở là mời các CLB đại diện cho các Phường trong Quận Hà Đông mình cộng thêm lân cận gần gũi. Tất nhiên có ngoại lệ như Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi cũng không đại diện cho Phường nào cả, năm nay có Hỏa Châu ( Đại diện một công ty có chi nhánh tại Hà Đông ) . Thành viên tham dự giải thì phải nói là hạn chế trình độ vì đây cũng là giải phong trào của một phường. Đội Nhà văn hóa trình là C diễn đàn tuy nhiên đội hình tham dự cũng lâu năm và cũng đề nghị , mời anh Hữu làm huấn luyện viên.
Còn riêng về Hà Trì thì lại thuộc về Phường Hà Cầu hiện tại lại có 4 CLB ngoài CLB Cầu Đơ đã tham dự giải lâu năm và điều này làm khó nghĩ cho ban tổ chức. Tuy nhiên việc này cũng được Ban tổ chức mời thêm đội Hà Trì trên cơ sở giấy cấp của cơ quan có thẩm quyền cấp đầu tiên ( Cụ thể là Hà Trì 4 ) . Nhưng vì lý do khác nhau nên đội Hà Trì năm nay không đăng ký tham dự giải, cái này anh không rõ lắm nhưng anh nghĩ không phải vì lý do không cho ai vào đánh đâu em, đội hình bên em có Anh Bình , Linh , Chú Sinh thì cũng chỉ lâm ly với đội hình Tuấn Tồ, Cường Búa Máy , chú Hạnh ( Đội hình 2 La Khê ) thôi mà em . Việc này cũng rất đáng tiếc em ạ. Hy vọng năm sau Hà Trì sẽ có đội hình tham dự giải.

xosothudo

Thượng Sỹ
,
Ai nhờ chú Tung kêu gào trên DD đấy hả,lakhe nhà anh chỉ mời HàTri 4.rõ chưa

xosothudo

Thượng Sỹ
tưởng cái giải này chỉ toàn D đánh, la khê đội hình có cả C mà vẫn về nhì, tiếc quá.
chúc mừng NVH thiếu nhi nhé, ảnh chụp nhận giải rất đẹp, đầu năm đã đc lộc của BÀ rồi, may lắm đây.

Anh linh không thấy Quang'Trẻ'-Đà to đùng+Tuấn ''lùn' Toàn C đấy thôi,riêng gì ku Dũng,,,các Bác ý kiến ý kò nhiều thế,nói nhiều sang năm nhỡ lại.............

Ruahoguom

Thiếu Uý
Quang cần tay trái,anh Tuấn lùn gai công thêm ông bạn Đà xăm và lốp thì vô địch là đúng roài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Minh_B

Trung Sỹ
Anh linh không thấy Quang'Trẻ'-Đà to đùng+Tuấn ''lùn' Toàn C đấy thôi,riêng gì ku Dũng,,,các Bác ý kiến ý kò nhiều thế,nói nhiều sang năm nhỡ lại.............
Bậy nào chú Tồ này. Phát ngôn bừa bãi quá không mang tính chất xây dựng gì cả thế , chú không đại diện cho lãnh đạo CLB được đâu nhé. Uống bia cho mát đi BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

xosothudo

Thượng Sỹ
Năm vừa rồi anh vì em mà nhập viện mấy lần, em cứ áy náy mãi.
Tết định mừng tuổi anh hẳn 500k cơ...BiaBia

anh nhập viện là vì ''máy giặt' nhà anh nó củ hành kinh quá chứ Chú có lỗi gì đâu,,500k hả?để anh gọi Bác Rua vào nhận

Minh_B

Trung Sỹ
Cho e hỏi a tí máy giặt điện hay máy giặt "tay" hành anh thế .......:cool:.
Hôm trước tết biết tin gia đình chú có tin buồn, một lần nữa chia buồn cùng em nhé.
Còn chú Tồ này thì máy giặt chạy bằng cơm nhà nó thì... hiiiiiiiiiii

Seu

Trung Sỹ
Chú thích này lúc nào vào La Khê cũng hoan nghênh hết ... chỉ sợ chú vào mà giữ được gì trong người thì buồn lém ... haaaaa

Chiều ku fanta qua c2 kim liên nhà em giao lưu cho anh em clb c2 mở rộng tầm mắt, anh có rảnh về đó chơi tý cho zui

Bình luận từ Facebook