CLB bóng bàn La Khê

Seu

Trung Sỹ
suỵt. nó khẽ thôi anh, lộ hết hàng bây giờ. để em kiếm mấy chai nước đã :D
anh Thắng chiều vào La khê càn quyét với em đê
A nghe thiên hạ đồn rồi, anh em mình cứ làm trận ngang 5 bia thôi, giao lưu vui vẻ tý, nghe sắp quan hệ với chú mà sướng...quá..đi

Seu

Trung Sỹ
Sếu chỉ được cái to loa.
Anh đứng cửa chú, oánh cái gì cũng được. 2 viên thì sếu làm gì có vị gì đâu.
Chú Fanta trong tuần bố trí xuống Hà Trì 1 giao lưu nhé, họ đang gạ gẫm đội Hỏa Châu xuống đấy. Hà Trì 1 mới kết nạp a Bình Thanh Xuân ( Chủ lực Đội D TX) và 1 , 2 thành viên hay hay nữa. Chú cố gắng bố trí nhé

minhdc

Trung Sỹ
suỵt. nó khẽ thôi anh, lộ hết hàng bây giờ. để em kiếm mấy chai nước đã :D
anh Thắng chiều vào La khê càn quyét với em đê
Chú cho anh 2 phát hỷ . Nhưng phải rủ thêm 1, 2 người nữa ko là chú mệt đấy. La Khê đông quân hiếu khách chú vào 1 mình mà ko đánh với họ là chú sẽ thiệt thòi đấy . ha ha

conghaihau

Thượng Sỹ
Chú cho anh 2 phát hỷ . Nhưng phải rủ thêm 1, 2 người nữa ko là chú mệt đấy. La Khê đông quân hiếu khách chú vào 1 mình mà ko đánh với họ là chú sẽ thiệt thòi đấy . ha ha

anh yên tâm. 1 buổi chiều em chiến đc khoảng 6-7 trận :D
nghe giang hồ đồn anh giờ lên tay lắm, em chỉ dám đánh ngang thôi

conghaihau

Thượng Sỹ
Chú cứ khiêm tốn, chú chấp a Minh 2 quả a đứng cửa chú luôn. Anh Minh người cao, dáng nộp nhất La Khê đấy chú

các bác cứ dùng kích Nhật đưa em lên dàn cao thế này thì em mất xác trên sông Nhuệ mất thôi.
Tóm lại em tự nhận trình em đang là D1, các bác xem chấp đc em bao nhiêu hay em chấp lại bao nhiêu cứ ra phân, em nhận hết. Cứ có bia uống là vui rồi :D

Seu

Trung Sỹ
các bác cứ dùng kích Nhật đưa em lên dàn cao thế này thì em mất xác trên sông Nhuệ mất thôi.
Tóm lại em tự nhận trình em đang là D1, các bác xem chấp đc em bao nhiêu hay em chấp lại bao nhiêu cứ ra phân, em nhận hết. Cứ có bia uống là vui rồi :D
Tóm lại chú vào La Khê đi, a xin được nộp chú 2 quả OK chưa? Nhưng mà nhớ qua cửa hàng a uống nước nhé

minhdc

Trung Sỹ
anh yên tâm. 1 buổi chiều em chiến đc khoảng 6-7 trận :D
nghe giang hồ đồn anh giờ lên tay lắm, em chỉ dám đánh ngang thôi
Thiên hạ đồn thổi thôi. Chú lên HN dạo này va chạm nhiều nên lên cơ ác lắm , anh có tình báo 9X mà. Cho anh 2 viên lấy vốn ha ha...

Bình luận từ Facebook